PDA

View Full Version : [KT] Cho em hỏi về Việt Hóa Kiếm Thế 2

Lynk_KiD_HVA
26-07-15, 12:41 AM
Cho em hỏi em có ai bị lỗi khi mua đồ trong KTC nhiều hơn 1 sp bị như thế này không và cách khắc phục
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thêm nữa là việt hóa, em đã việt hóa NPC client và server rồi mà nó thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này thì em dùng Client của Kiếm Thế 2 VNG còn cái trên thì của KiemThe2VN
Thêm một lỗi nữa là NPC Đệ tử tiếp dẫn tiêu dao
Nhấn vào thì nó cứ như thế nhưng khi gia nhập phái nó lại đưa em vào phái cổ mộ và các NPC khác chỉ chọn được 1 nhánh của phái đó chứ không ra 2 bảng để mình muốn nhánh nào thì chọn nhánh đó
Mong mấy anh giúp đỡ thanks nhiều

na.ilusm89
26-07-15, 07:07 AM
--- Script Kỳ trân các có vẻ không đúng trừ đồng ko được
--- Việt hóa NPC xong tìm ID map đó qua map đó chỉnh tên NPC chứ ko phải Việt Hóa NPC ko là đc mà chinh tên NPC ở map nữa
-- Kiểm tra script của ui vào phái là được tìm ông KT VNG 1 xem lại xem

Lynk_KiD_HVA
26-07-15, 07:29 AM
--- Script Kỳ trân các có vẻ không đúng trừ đồng ko được
--- Việt hóa NPC xong tìm ID map đó qua map đó chỉnh tên NPC chứ ko phải Việt Hóa NPC ko là đc mà chinh tên NPC ở map nữa
-- Kiểm tra script của ui vào phái là được tìm ông KT VNG 1 xem lại xem

Thanks anh nhưng cái việt hóa em cũng làm theo anh nói rồi cũng không được còn cái mua nhiều đô 1 lúc trên KTC với gia nhập phái thì sao ạ

nobitajx2
26-07-15, 08:07 AM
Thanks anh nhưng cái việt hóa em cũng làm theo anh nói rồi cũng không được còn cái mua nhiều đô 1 lúc trên KTC với gia nhập phái thì sao ạ

Cái mua nhiều đồ hình như là cái paysys, mình nhớ mình cài KT1 bản 13 phái, dùng pay k check pass mua đồ cũng bị lỗi như vậy, xong chuyển dùng pay ckeck pass thì không bị nữa, k biết phải do paysys không ?

Lynk_KiD_HVA
26-07-15, 08:23 AM
Cái mua nhiều đồ hình như là cái paysys, mình nhớ mình cài KT1 bản 13 phái, dùng pay k check pass mua đồ cũng bị lỗi như vậy, xong chuyển dùng pay ckeck pass thì không bị nữa, k biết phải do paysys không ?

Thanks cậu cậu có paysys check pass cho em xin với ạ thanks nhiều