PDA

View Full Version : Lổi web tạo tài khoản và đăng nhập

qwerttgb
27-04-08, 07:09 PM
Các pác làm ơn chỉ giúp em lổi này với:
Sao em làm web được nhưng khi nhấn register thì nó báo Don't agree? OK do it by yourself :) còn khi vào đăng nhập thì nó không hiện ô đăng nhập mà báo la
Failed auto-downloading.Please
Vậy bác nào bít mấy lổi này chỉ em với có phải do WEBGUNBOUND bị lổi không
:hell_boy:

bachcotsau
29-04-08, 01:32 PM
BẠn cần điền dòng chữ nó tô đậm vào mã xác nhận .Nó thông báo bạn không đồng ý đăng ý chứ sao nữa .

qwerttgb
30-04-08, 09:20 AM
Cảm ơn bạn nhìu :biggrin:

giangleloi
06-06-08, 09:36 AM
còn cái auto là bạn chưa bật sv,hãy nhớ rằng check file hót của windows thuộc tính readonly ko thì khỏi play,game guard sẽ báo lỗi 340,còn 320 thì ko có folder nprotect trong web

yendung321cn
06-06-08, 11:15 AM
cho em hỏi luôn lỗi này! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giúp em với

nhoxchjn9x
10-08-08, 02:54 AM
Anh ơi đây là lỗi rỳ vậy nè...Don't agree? OK do it by yourself :)
Rùi e vào đăng nhập thỳ nó báo là " Unregistered ID "...Server của e chạy ngon mà...đâu có lỗi nào...Ak...anh nào có thể hướng dẫn cho e cái web ko? e cài iis...rùi làm ntn nữa hả anh ơi..

Mr.QuangHuy
10-08-08, 09:00 AM
Khi đăng ký có dòng : "Ở đây là pass được viết đậm coppy vào là ok." Type this sentence to complete your registration

nhoxchjn9x
10-08-08, 11:00 AM
a oi. Huongs dan cu the cho e dang ky 1 acc dc ko? e ko biet lam...E cai` IIS roi` xong phai lam ntn nua zay...

giangleloi
10-08-08, 11:06 AM
ko phải iis mà là apache,hoăc tham khảo bài config php vào iis bên box mu,down cái web ở ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nhớ khi reg acc ghi có giống cãi chữ tô đậm ko thì copy paste cho chắc^^

nhoxchjn9x
10-08-08, 11:23 AM
a oi co the up hinh` len cho e xem dc ko? e cai Easy 1.7 roi`...giao dien web e no ntnay` nay`
Notice: Undefined index: action in c:\program files\easyphp1-7\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 54
Register follow this form

Good news: You can reg as an Administrator :D
Username:
Password:
E-mail:

Type "how can you think this shit lehaimien?", complete your registration
- we may terminate your account at any given time and date for any reason or no reason at all.
- your account or it's items have no cash value whatsoever.
- you do not work for Softnyx, or any of it's licensed affiliates including, but not limited to Mobius, ijji, etc.
- you do not work for anyone related to law-enforcement, copyright-enforcement, or government agency (including, but not limited to ESA, MPAA, RIAA, CIA, FBI, etc..)
- you understand that this server is not meant to be as a replacement for the real and official servers and that it may be shut down at any given time.

Are you agree?

nhoxchjn9x
10-08-08, 11:24 AM
THe thy` phai lam` ntn daY Giup e voi....e cai suot dem qua bjo van chua choi dc....hjz

Mr.QuangHuy
10-08-08, 06:36 PM
Đây nè download file index.php này về rồi giải nén đè lên file index.php cũ nha việt hoá rồi đấy.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nongdanso
09-10-08, 03:41 AM
Các pác làm ơn chỉ giúp em lổi này với:
Sao em làm web được nhưng khi nhấn register thì nó báo Don't agree? OK do it by yourself :) còn khi vào đăng nhập thì nó không hiện ô đăng nhập mà báo la
Failed auto-downloading.Please
Vậy bác nào bít mấy lổi này chỉ em với có phải do WEBGUNBOUND bị lổi không
:hell_boy:
Mình bị lỗi Failed auto-downloading.Please y như bạn , server bình đã bật đi bật lại rồi mà vẫn bị. Ai giải thích giùm với

Kid[t]
09-10-08, 05:24 PM
Config tới file fetch.dll ..................