PDA

View Full Version : [JX] [LINUX] Xin tên skill trong những file skill của từng phái(emei.lua,wudu.lua)

sanerhp
23-07-15, 03:13 PM
Như tiêu đề mình hỏi ,vì mình muốn sửa skill nên cần hỏi xem tên từng skill bằng tiếng việt .Nếu bác nao biết cho mình xin . Thanks trước.

wermanhme1990
23-07-15, 03:22 PM
Như tiêu đề mình hỏi ,vì mình muốn sửa skill nên cần hỏi xem tên từng skill bằng tiếng việt .Nếu bác nao biết cho mình xin . Thanks trước.
trong setting có file skill việt hóa rồi, mở ra mà xem.

sanerhp
23-07-15, 03:30 PM
trong setting có file skill việt hóa rồi, mở ra mà xem.

Sao mình chỉ thấy trong file skill.txt thì có việt hóa rồi còn các file emei.lua,wudu.lua thì tên skill nó để như sau
VD :
piaoyun_chuanxue
emei_jianfa
emei_zhangfa
gaibang_bangfa ......

wermanhme1990
23-07-15, 03:41 PM
Sao mình chỉ thấy trong file skill.txt thì có việt hóa rồi còn các file emei.lua,wudu.lua thì tên skill nó để như sau
VD :
piaoyun_chuanxue
emei_jianfa
emei_zhangfa
gaibang_bangfa ......

Muốn edit skill, bạn phải nắm rõ cấu trúc và các file liên quan đến skill, hiểu rõ ý nghĩa từ thông số, chứ hỏi như vậy mình cũng chịu, tìm bài nói về skill mà đọc, mình nhớ có bạn đã share rồi, bạn tìm lại đi.

sanerhp
24-07-15, 07:58 AM
Muốn edit skill, bạn phải nắm rõ cấu trúc và các file liên quan đến skill, hiểu rõ ý nghĩa từ thông số, chứ hỏi như vậy mình cũng chịu, tìm bài nói về skill mà đọc, mình nhớ có bạn đã share rồi, bạn tìm lại đi.

mình đã tìm rồi nhưng chỉ thấy những link liên kết với forum gamzone.vn không ah. toàn link die. nếu bạn có thì cho mình xin thanks