PDA

View Full Version : HOT Data cho những ai đã server jx cài font chinaa

batrưong890
27-04-08, 06:53 PM
Em đã việt hóa không dấu list nhạc và thêm những từ bậy bạ không được chữi trong game là tiếng việt để em thi xong cái rồi em việt hóa cho những anh đã cài jx muốn chơi au có tiếng việt nha nãy giờ nói chưa đưa link link đây nè nếu link die thì hãy nói em :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lehaimien
27-04-08, 07:04 PM
ý của bạn này là khi cái VLTk có 1 số bản đòi cài font China,mà nếu có font China thì Audition mất tiếng việt

batrưong890
27-04-08, 07:19 PM
Khi cài font china cho VLTK thì trong au sẽ có tiếng tàu tiếng việt nên rất là khó nên mình mới việt hóa không dấu cho mấy bạn đã cài VLTk mà ghiền au nhưng mình chỉ mới việt hóa cái list nhạc và thêm vào cấm sử dụng 1 số từ nhưng trong au online như đã nói trên

KidA7
28-04-08, 08:25 PM
Cái này dễ ợt, chỉ cần dùng tiện ích replace của bất cứ trình soạn thảo nào cũng bỏ dấu được trong mấy cái file slk, ví dụ notepad: mở chinese.slk ví dụ của Hữu Duyên, ấn ctrl+h, muốn hủy tất cả dấu hỏi thì gõ dấu hỏi ở ô trên, ô dưới để trống rồi replace all là ok, lưu lại là xong