PDA

View Full Version : [TLBB] Xin file Sceneinfo

omasa
21-07-15, 05:10 PM
Xin file Sceneinfo.ini đã việt hóa tên map và cho hỏi luôn ID map Phụng Minh Trấn và tên nó là gì nhỉ :(.

Bác nào rảnh xin cái HD mở Full map TLBB cái :)

athecang
22-07-15, 10:43 PM
Xin file Sceneinfo.ini đã việt hóa tên map và cho hỏi luôn ID map Phụng Minh Trấn và tên nó là gì nhỉ :(.

Bác nào rảnh xin cái HD mở Full map TLBB cái :)
Tìm trong SceneInfo thấy có fengmingzheng.scn là PHụng minh trấn đó bạn, nếu ko có thì sv đó chưa mở map đó!
Cách khác để biết ID là chạy bản 3.52 của intel, cho nhân vật vào map đó rồi vào t_char lấy ID.

omasa
23-07-15, 12:30 AM
Tìm trong SceneInfo thấy có fengmingzheng.scn là PHụng minh trấn đó bạn, nếu ko có thì sv đó chưa mở map đó!
Cách khác để biết ID là chạy bản 3.52 của intel, cho nhân vật vào map đó rồi vào t_char lấy ID.

Mình tìm tất cả các bản đều ko có file nào hay nội dung trong file có liên quan đến fengmingzheng. Kể cả bản của Intel. Nếu vô đc map đó thì mình đã lấy đc ID nó rùi :(
Chỉ duy nhất trong client là có mấy file của map Phụng Minh Trấn mà ko có file khai báo để nó load thì cũng đành chịu thui :(
Thấy bên Hồi Ức Thiên Long nó add đc map này nên muốn làm giống kiểu VNG chứu ko muốn chế như TLBB Private kiểu bjo :(

omasa
23-07-15, 12:40 AM
cuối cùng cũng kiếm đc :D. Chắc phải thanks Lâm Ngọc Huy cái vì kiếm mãi SV tìm mới có đc 1 SV có :v