PDA

View Full Version : giúp em với các pác nào biết HKGH off thì zooooooo

thangdong
24-04-08, 07:05 PM
em cai song HKGH off rồi nhưng khi đăng nhập vào vừa nhìn thấy thanh huyền bột thì tư nhiên máy restart khi khởi động lại gặp thông báo như sau:
a log of this error has been created.
giúp em zoi huhuhu......:cry:
em đang sai client VN ,server 2.2.cấu hình máy là: p dual-core 1.8 G,ram 1G ,card đồ họa 128 on b

cá mập xám
24-04-08, 07:21 PM
có thể máy bạn ko đủ cấu hình để chạy nên sẽ restart lại thui!

mashimaro
26-04-08, 07:41 AM
haha cài lai. win xong thì cai` lại HKGH luôn bạn ơi. mà nhà bạn dùng Hệ Điều hành gì vậy. nếu cài lại mà vẫn ko dược thì chuyển qua sever 2.1 xem. mà cũng có thể clien bị lỗi . tốt nhất là dơload bản cập nhật mới nhất ở Vn í.

mashimaro
26-04-08, 07:42 AM
hình như lỗi clien thì phải. dow lại đi

mashimaro
26-04-08, 07:44 AM
có thể máy bạn ko đủ cấu hình để chạy nên sẽ restart lại thui!
nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
haha. cấu hình này mà ko đủ á. chơi phè phè. máy nhà tui còn cùi hơn mà còn chạy được nũa là
celenron 2.00ghz. main 845. ram 512 .vga liền 64mb. máy nhà bạn đã quá ngon rồi :P

thangdong
26-04-08, 09:51 AM
em dùng hệ điều hành WIN XP p 2
em đã cài lại win khoảng 3 lần rồi nhưng vô ích ,nhưng chuyên lạ là em cài HK cho thằng bạn thì nhà bạn em lai chơi đươc bìn thường .khi em chỉnh exp là 1 để lên cấp cho nhanh thì ko chơi đươc game nưa, cung cùng tinh trạng với máy em và không cài được nưa,em cũng đã thử server 2.1 vẫn ko được
giúp em đi mà hơ hơ hơ ....

Alexandria
26-04-08, 07:40 PM
Yêu cầu bạn chỉ rõ xem bạn đã chỉnh sửa những dòng nào trong server để mình giúp

thangdong
27-04-08, 06:49 AM
em chỉnh sửa tab EXP từ đẳng cấp 2 đến cấp 35 là 1 điểm kinh nghiệm lên 1 lv nhưng khi cài lại game thí nó cứ bị restart lại máy và hiện ra thông báo như bài trên .
Anh Mạnh Tùng nhớ có câu trả lời sớm nha tối em ra xem đó .

mashimaro
28-04-08, 03:48 PM
tốt nhất là trong phần exp này ko nên chỉnh sửa làm gì.tui nói thật đấy. hay cậu thử chuyển sang sp1 xem sao. hay cài lại win thì chuyển Ổ hay fomat lại đi. chúc bạn thành công nha!!!!

thangdong
01-05-08, 02:35 PM
em đã chuyển ổ và format nhưng vẫn vậy .còn cách là cài win p1 là chưa thử thôi
cám ơn anh Manh Tung nhìu hen :big_smile:
em vìa đây.ah mà wên em chuyển sang sài sever và pacth 4.1 của anh MT với client PTTT 620mb nhưng vẫn kô chơi được, chỉ thấy 3 nv lv 119 của mạnh tùng đăng nhập thì nó lại restart máy.