PDA

View Full Version : [Dragonica/Dragonsaga] Client FPT ver 3.0.7 + xml.dat

ngochuycf2012
20-07-15, 10:58 PM
Client FPT 3.0.7 dành cho bác nào muốn ngâm cứu thêm về game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xml.dat cho bác nào quẩy offline muốn có tý việt hóa :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
CÂU HỎI DÀNH CHO AI LƯỚT QUA TOPIC NÀY: LÀM SAO ĐỂ SỬA 2 TABLE TB.BIN VÀ TB2.BIN TRONG CLIENT :((((((((((((((

nhatminh312
30-10-15, 09:10 PM
Client FPT 3.0.7 dành cho bác nào muốn ngâm cứu thêm về game
xml.dat cho bác nào quẩy offline muốn có tý việt hóa :D
CÂU HỎI DÀNH CHO AI LƯỚT QUA TOPIC NÀY: LÀM SAO ĐỂ SỬA 2 TABLE TB.BIN VÀ TB2.BIN TRONG CLIENT :((((((((((((((

Bạn ơi upload lại cái client được ko? Link bị die rồi. Cám ơn bạn trước
Cám ơn bạn chủ topic nha, mình có tool để extract *.bin, hy vọng xài được ===> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!okUEibzb!2zt030VFc0kx9qLSIJYf1W-DlgaObDhpHRKAh4ohlbc

Hướng dẫn dùng
Code:

[Usage]
DGNTBTool <pMode> <pScrFile> <pDstFile>

[Modes]
-e - Encrypt
-d - Decrypt

Example decrypt

Code:

DGNTBTool -d d:\Games\Dragonica\Tables\TB.BIN d:\Games\Dragonica\Tables\TB.BIN.dec

Example encrypt it back

Code:

DGNTBTool -e d:\Games\Dragonica\Tables\TB.BIN.dec d:\Games\Dragonica\Tables\TB.BIN.new

Nguồn ragezone.com

ngochuycf2012
01-11-15, 11:10 AM
Bạn ơi upload lại cái client được ko? Link bị die rồi. Cám ơn bạn trước
Cám ơn bạn chủ topic nha, mình có tool để extract *.bin, hy vọng xài được ===> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!okUEibzb!2zt030VFc0kx9qLSIJYf1W-DlgaObDhpHRKAh4ohlbc

Hướng dẫn dùng
Code:

[Usage]
DGNTBTool <pMode> <pScrFile> <pDstFile>

[Modes]
-e - Encrypt
-d - Decrypt

Example decrypt

Code:

DGNTBTool -d d:\Games\Dragonica\Tables\TB.BIN d:\Games\Dragonica\Tables\TB.BIN.dec

Example encrypt it back

Code:

DGNTBTool -e d:\Games\Dragonica\Tables\TB.BIN.dec d:\Games\Dragonica\Tables\TB.BIN.new

Nguồn ragezone.com
:v cảm ơn bạn nhưng cái này mình lam dc rồi ^^
Client mình sẽ edit lại link sau nha ^^

Chief
26-05-22, 12:46 PM
ai còn xml.dat tiếng việt cho mình xin vs ạ, mấy bản đang chạy ở VN ko unpack đc nữa, e chơi off 1 mình thui ạ