PDA

View Full Version : [JX] Skill Hủy Diệt - Siêu Vô Hình Độc

cocozozo
20-07-15, 01:00 PM
♤♡♢♧☆♤♡♢♧☆♤♡♢♧☆♤� �♢♧☆♤♡♢♧☆♤♡♢♧☆♤♡♢� ��☆♤♡♢♧☆

tvnnam
20-07-15, 01:51 PM
Skill hủy diệt võ lâm 1 được hé lộ:D
chơi trên lap nên hơi giật:Laluot_222:

off...... thì không gì là không thể....miễn là thích là được:Laluot_137:

rioranso
20-07-15, 01:52 PM
♫ Gộp tất cả skill 9x của các phái à bạn =]]

sanerhp
20-07-15, 11:04 PM
♫ Gộp tất cả skill 9x của các phái à bạn =]]

làm cách nào để gop các skill đó vào skill sâu độc vô hình đc vây

DuongDaiCaJX
23-07-15, 10:27 AM
Chỉnh trong missle cả thôi.30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

cocozozo
23-07-15, 10:53 AM
Chỉnh trong missle cả thôi.30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
không liên quan gì đến missle.
quái chết là do dam của các skill 9x. Không phải chết do vô hình độc

Hoang.JX1Team
23-07-15, 11:35 AM
không liên quan gì đến missle.
quái chết là do dam của các skill 9x. Không phải chết do vô hình độc

Các skill xuất là skill tầng của vô hình độc, thì chết là do dame của vô hình độc liên quan gì đến skill 9x ??

sanerhp
23-07-15, 12:05 PM
Nhưng làm cách nào để được như vậy. Xin các bác thông não dùm em
nhìn skill thật ấn tượng .I like it

tinhhack
23-07-15, 12:33 PM
mod game ah :D game võ lâm thành game vãi luyện rồi :>

Hoang.JX1Team
23-07-15, 12:54 PM
Mình nói skill tầng mà các bạn cũng k biết cách làm thì chịu rồi. Ví dụ đơn giản skill Phong Sương Toái Ảnh của Nga My. Khi xuất chiêu sẽ xuất "Phong Sương Toái Ảnh" sau đó xuất tầng 2 "Kim Đỉnh Phật Quang", cái này cũng làm tương tự

sanerhp
23-07-15, 01:23 PM
Mình nói skill tầng mà các bạn cũng k biết cách làm thì chịu rồi. Ví dụ đơn giản skill Phong Sương Toái Ảnh của Nga My. Khi xuất chiêu sẽ xuất "Phong Sương Toái Ảnh" sau đó xuất tầng 2 "Kim Đỉnh Phật Quang", cái này cũng làm tương tự

Mình cũng nghĩ vậy nhưng không thấy những file liên quan có nói đến các skill tầng giống NM (các file liên quan đến skill như missle,skill ) xin chỉ giáo

Hoang.JX1Team
23-07-15, 02:46 PM
Mình cũng nghĩ vậy nhưng không thấy những file liên quan có nói đến các skill tầng giống NM (các file liên quan đến skill như missle,skill ) xin chỉ giáo

Skills.txt và skill luascript .

BladeKnight109
23-07-15, 03:02 PM
Skill.txt và SKill Lua, Misslee là các hệu ứng đã có sẵn, thiếu thì thêm, còn dmg ko liên quan đến nó. dmg liên quan đến file lua.
ngoài ra, 1 số skill đòi hỏi phải có sự can thiệp từ src như hiệu ứng choáng, độc, lôi, băng...làm mấy cái này dễ, ko khó. quan trọng là làm ra ai thích hay ko thôi.

cocozozo
23-07-15, 03:22 PM
Các skill xuất là skill tầng của vô hình độc, thì chết là do dame của vô hình độc liên quan gì đến skill 9x ??
Cũng chẳng liên quan gì đến skill tầng luôn

cocozozo
23-07-15, 04:07 PM
Skill.txt và SKill Lua, Misslee là các hệu ứng đã có sẵn, thiếu thì thêm, còn dmg ko liên quan đến nó. dmg liên quan đến file lua.
ngoài ra, 1 số skill đòi hỏi phải có sự can thiệp từ src như hiệu ứng choáng, độc, lôi, băng...làm mấy cái này dễ, ko khó. quan trọng là làm ra ai thích hay ko thôi.

Cái này là làm cho vui vậy thôi.
chứ làm theo cách của mấy bạn không chỉ phức tạp mà cũng không đạt được hiệu quả ntn đâu.
Không phải động chạm gì tới nhiều file vì các skill được xuất ra bằng lệnh.
Chính vì thế không cần dùng đến vô hình độc thì các skill kia vẫn được thi triển

sanerhp
23-07-15, 07:21 PM
Cái này là làm cho vui vậy thôi.
chứ làm theo cách của mấy bạn không chỉ phức tạp mà cũng không đạt được hiệu quả ntn đâu.
Không phải động chạm gì tới nhiều file vì các skill được xuất ra bằng lệnh.
Chính vì thế không cần dùng đến vô hình độc thì các skill kia vẫn được thi triển

Nhìn các skill cùng lúc được thi triển ra rất đẹp, mình cũng muốn làm thử xin bác cocozozo chỉ bảo em út vài chiêu với thnaks bác