PDA

View Full Version : xin info của võ văn sơn

trung753
19-07-15, 03:13 PM
xin info của võ văn sơn :
Facebook : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nó lừa mình 3tr mua server ae nào cho mình info mình xin hậu tạ nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

vovanson nick clbgamevn nó đây

lntinh
19-07-15, 03:25 PM
xin info của võ văn sơn :
Facebook : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nó lừa mình 3tr mua server ae nào cho mình info mình xin hậu tạ nhé

vovanson nick clbgamevn nó đây

Bằng chứng cụ thể chứ nói suông thế ai dám giúp bạn :-?

trung753
19-07-15, 03:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bằng chứng đây nhé ae
2tr nữa = 2 xiên là tròn 5tr

nó là thằng share server này
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trung753
19-07-15, 03:45 PM
UP có thưởng cho ai có info con chó này :)
nó đã khóa fb
mày cứ trốn đi r bố mày cũng tìm ra mày thôi dây nhầm ng r

HoangThaoBe
19-07-15, 03:52 PM
thêm thông tin nữa nó ở bình thạnh TP HCM ae nào có info nó gửi tiền nhé :)

Edward_Newgate
19-07-15, 04:11 PM
Nhiều tiền quá :))

HoangThaoBe
19-07-15, 04:16 PM
ae nào có info con chó này tôi tôi xin nhé
31 tuổi bình thạnh , tp hcm

hoangcungclub
19-07-15, 04:19 PM
UP có thưởng cho ai có info con chó này :)
nó đã khóa fb
mày cứ trốn đi r bố mày cũng tìm ra mày thôi dây nhầm ng r

Nhận đồi nợ thuê với giá ưu đãi và khuyến mãi đây ;));));))

hết chuyện đi giao dịch qua mạng, giao dịch mặt gặp mặt còn chưa tin, cái đây cũng là 1 bài học cho các bạn Member nhe.

mai mốt có muốn Server gì thì Pm Jx Cộng Đồng Việt, tuy không nhiều Server nhưng cũng không hiếm 1 cái để online hút hít mana máu.

Free toàn bộ từ A đến Ắ hoạt Ớ

3:-O3:-O3:-O

HoangThaoBe
19-07-15, 04:21 PM
nó lớn r e tin tg? nó thôi ai ngờ dở trò chó má ra vs e bác yên tâm 3tr 5tr để xiên nó k thành vấn đề

hoangcungclub
19-07-15, 04:22 PM
nó lớn r e tin tg? nó thôi ai ngờ dở trò chó má ra vs e bác yên tâm 3tr 5tr để xiên nó k thành vấn đề
bây giờ tìm nó hơi khó đó em ơi, côi như của đi thay người đi em, trái đất nầy tròn mà,
nếu em chịu mở server online thì 3-5tr thì 1/3 của 1 cái event là có rồi.

HoangThaoBe
19-07-15, 04:24 PM
3tr e mất ksao nhưng e cay nó thôi bác ạ chủ yếu e muốn phang thằng cặn bã này 1 trận thôi tiền để fang nó g đình em lo

lntinh
19-07-15, 04:37 PM
volamduky.com

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Nhận đồi nợ thuê với giá ưu đãi và khuyến mãi đây ;));));))

hết chuyện đi giao dịch qua mạng, giao dịch mặt gặp mặt còn chưa tin, cái đây cũng là 1 bài học cho các bạn Member nhe.

mai mốt có muốn Server gì thì Pm Jx Cộng Đồng Việt, tuy không nhiều Server nhưng cũng không hiếm 1 cái để online hút hít mana máu.

Free toàn bộ từ A đến Ắ hoạt Ớ

3:-O3:-O3:-O

Đâu đâu anh =P~

bây giờ tìm nó hơi khó đó em ơi, côi như của đi thay người đi em, trái đất nầy tròn mà,
nếu em chịu mở server online thì 3-5tr thì 1/3 của 1 cái event là có rồi.

ý của câu này là 3-5tr chỉ được 1/3 của cái event hay 1/3 của cái event là lấy lại được 3-5tr. thông giúp e phát :-s

hoangcungclub
19-07-15, 04:42 PM
volamduky.com

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Đâu đâu anh =P~

ý của câu này là 3-5tr chỉ được 1/3 của cái event hay 1/3 của cái event là lấy lại được 3-5tr. thông giúp e phát :-s

cái nầy thì tùy theo người viết event, nếu tui viết event thì 1/3 của event là tui lụm được tầm 5tr.

Cafez
19-07-15, 04:54 PM
thằng này lúc trước nó làm jx,hack vào 2-3 con sever của nó ,có info nhưng lâu quá rồi cũng quên mất tiêu,lúc trước nó làm server ở nhà ,sài ip tĩnh ,chắc cũng 3-4 con PC gì đó ,để lục lại mấy cái Ip tĩnh của nó là lôi đc nó ra ngay

HoangThaoBe
19-07-15, 04:57 PM
mong bác tìm sớm hộ con chó này cho e có thưởng ạ :)

HoangThaoBe
19-07-15, 05:38 PM
up !!!!!!!!!!!! .

HoangThaoBe
22-07-15, 12:23 PM
vẫn đang tim con chó này ae nào biết báo cho mình info cụ thể nhé thưởng nóng