PDA

View Full Version : Cập nhập Client mới nhất cho ai cài HK offline !

031599450
21-04-08, 05:44 PM
Đây là trang web của Hàn có Client mới nhất hơn cả của Việt nam !:beauty:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vô đó down Client về rùi tiến hành pacht bình thường như với các Client của Việt và China !
Ngoài ra đay nữa nè Client của China luôn !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> "Client đó "

Client của Mỹ ko bít có nhùi tính năng mới hơn của Việt ko nữa chưa có thời gian test !
ftp://down1.netgame.com/update/fate/Scions_of_fate_20071221.exe

có nhiu đó thui anh em coi xem dùng được cái nào thì dùng theo tui nghĩ dùng cái của China là ngon nhất tui cũng đang xài mà !:sure:

Alexandria
22-04-08, 11:31 AM
Hay !!! Cảm ơn vì đã cho mình link web

Mình đang cần cái skin để hoàn thành nốt web off cho HKGH

Good luck !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cá mập xám
23-04-08, 10:34 AM
những cái này để là gì, dùng VN để giao diện là VN cho đẹp chả hơn, :D

Alexandria
23-04-08, 05:39 PM
Ko được !!! Của VN ko lấy được mã nguồn
Của TQ vẫn đẹp hơn nhiều

thangxd2
26-04-08, 01:10 AM
cái Clien China chay với Server nào thế bạn!!!

KELAMAT
26-04-08, 12:47 PM
Ko được !!! Của VN ko lấy được mã nguồn
Của TQ vẫn đẹp hơn nhiều
cái mã nguồn này à :boss::boss:

Alexandria
26-04-08, 07:41 PM
Ko !!! Cái chính là cần hình ảnh nữa thôi ( web VN mình sửa lại xấu òm à)

cá mập xám
24-05-08, 05:11 PM
Đây là trang web của Hàn có Client mới nhất hơn cả của Việt nam !:beauty:
Vô đó down Client về rùi tiến hành pacht bình thường như với các Client của Việt và China !
Ngoài ra đay nữa nè Client của China luôn !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> "Client đó "

Client của Mỹ ko bít có nhùi tính năng mới hơn của Việt ko nữa chưa có thời gian test !
ftp://down1.netgame.com/update/fate/Scions_of_fate_20071221.exe

có nhiu đó thui anh em coi xem dùng được cái nào thì dùng theo tui nghĩ dùng cái của China là ngon nhất tui cũng đang xài mà !:sure:
Nhưng mình vẫn ko hiểu, cái này nó hơn VN ở cái gì???
Hay chỉ đơn giản là cho cái WEB, hiển thị có gì đẹp hơn ko?
Skill có khác ko?
Đồ có đẹp hơn ko?

tinctvn199
04-06-08, 07:20 AM
bạn ơi cái clien của bạn xài được sever 2.2 không bạn

031599450
03-08-08, 04:56 PM
bạn ơi cái clien của bạn xài được sever 2.2 không bạn

Vô tư bạn, Client này chỉ bổ xung các tính năng mới trong Game chứ ko anh hưởng đến server hết !

Zenkira
05-08-08, 12:38 PM
Nó chỉ tăng thêm tính năng nhiều hơn cho game thôi ! chứ cũng chẳng thay đổi gì skin hay mesh game đâu :D

VipRose
09-08-08, 08:42 PM
Chẳng hiểu sao mình down bản 620Mb BHBC của VN mà đem về cài lúc cài toàn bị 4 hay 5 lỗi liền. Có ai bị như thế không ????

Zenkira
11-08-08, 03:02 PM
Hiện tại tất cả các file setup của Asiasoft đã bị khùng =.=",ko nên down trong vòng 1 tuần =.=" ... ( tin tức đúng 100%, tớ đã check và tốn hơn 50k tiền download >"< )

VipRose
17-08-08, 09:24 PM
Tớ down 2 phát đều bị thế. Nên down 21 part của MT. Ổn. Hì