PDA

View Full Version : share hắc ám chiến thần chạy trên nền Unity3D & Android (暗黑战神)

tinhlabui
15-07-15, 01:44 PM
kéo sắp xong chưa test :3

link gốc:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fm02

trinhdat
15-07-15, 06:56 PM
°µºÚƠ½Éñ£ºÎ̉˵µÄÎ̉²»°®Äă£ ¬¸úÄă˵µÄÄă°®Î̉£¬¶¼ÊÇ»ÑÑÔ ¡£

bác cho xin pass unrar

vn9011
15-07-15, 08:05 PM
°µºÚƠ½Éñ£ºÎ̉˵µÄÎ̉²»°®Äă£ ¬¸úÄă˵µÄÄă°®Î̉£¬¶¼ÊÇ»ÑÑÔ ¡£

bác cho xin pass unrar
em thấy mục pass ghi thế ^^

暗黑战神:我说的我不爱你,跟你说� �你爱我,都是谎言。

trinhdat
15-07-15, 08:33 PM
em thấy mục pass ghi thế ^^

暗黑战神:我说的我不爱你,跟你说� �你爱我,都是谎言。

Là câu hỏi đánh đố rồi. chịu luôn bác ạ

trinhdat
15-07-15, 09:09 PM
kéo sắp xong chưa test :3

link gốc:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fm02

thớt cho xin pass unrar đi
chạy làng rồi.
loay hoay reg acc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà ko đủ điểm

shokboy03
16-07-15, 01:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pheuqa_game
16-07-15, 01:43 PM
pass là "fm02" đó mọi người
có vấn đề gì cứ vào google translate
google dạo này dịch chuẩn lắm

trinhdat
16-07-15, 05:03 PM
pass là "fm02" đó mọi người
có vấn đề gì cứ vào google translate
google dạo này dịch chuẩn lắm
hại não à bác
nta hỏi pass unrar cơ mà pass link nói làm gì
download về rồi nè đang đợi pass giải nén chủ thớt mà thớt chạy luôn

pheuqa_game
17-07-15, 04:21 PM
hại não à bác
nta hỏi pass unrar cơ mà pass link nói làm gì
download về rồi nè đang đợi pass giải nén chủ thớt mà thớt chạy luôn

bạn vào trang này dowloard về luôn nè không cần password, client PC và android luôn, máy ảo VM, chỉ không biết cách khởi động ra sao thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!axw1FJLT!VLqhe1hjuzdRtI1mr_JdLYMmeOOxnpMOj3i0clq dC7A

Double.T
17-07-15, 06:29 PM
bạn vào trang này dowloard về luôn nè không cần password, client PC và android luôn, máy ảo VM, chỉ không biết cách khởi động ra sao thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!axw1FJLT!VLqhe1hjuzdRtI1mr_JdLYMmeOOxnpMOj3i0clq dC7A

Có gì khó đâu đợi chút mình làm lại cái hướng dẫn rồi up cho.