PDA

View Full Version : +Tất cả mọi lỗi về đăng nhập

John_Rambo
18-04-08, 10:32 PM
Em xin bắt đầu nha,riêng em thì hay bị lỗi mất kết nối khi chọn sever ai có thể giúp em không.

John_Rambo
18-04-08, 11:52 PM
Mọi người giúp em lỗi này với nha,chưa lúc nào em vào đc cả,em đang dùng bản 4.1 của anh Manh Tung,trc kia dùng bản 2.1 và 2.2 cũng bị như vậy,hepl me<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
20-04-08, 07:26 AM
Bạn chụp lần lượt 3 hình của lúc chạy servergame ,serverlogin và màn hình đăng nhập cho mình

John_Rambo
20-04-08, 09:31 AM
Đầu tiên em dùng bản BHBC ,hình như bản này 620 mb,theo em được biết thì client VN nào cũng hợp với bất kì server nào phải ko anh Manh Tung,nhưng em dùng bản BHBC cùng patch VH và Server của anh thì lúc nào cũng bị tình trạng đăng nhập trên,em đi hỏi thì lại co người nói bản BHBC chỉ dùng cho server 4.1 nhưng khi em cài cũng bị lỗi trên,nên em quyết định đi down bản PTTT(503mb)về dùng với patch VH và Server của anh Manh Tung,ai ngờ vẫn bị lỗi này,đây là ảnh của các file chạy của em khi em cài bản patch VH và server cùng bản PTTT.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn cái client thì em cứ vào nhưng nó cứ đen màn hình sau đó lại thoát ra,phải vài lần mới được như thế này anh nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đến khi chọn server lúc nào cũng bị như vậy cả anh ạ

+Em nghĩ cách cài thì em làm rất đũng ,em tạo card mạng ảo sau đó chuyển tất cả IP trong các file đó thành IP của nó.
+Database thì em attack sau đó restore,sau đó em đổi pass "Sa"
+Nếu như Patch VH,server của anh Mạnh Tùng ko vấn đề cùng với bản PTTT cũng ko vấn đề lẽ nào SQL có thể có vấn đề được ko anh,còn phần cài đặt thì em tin chắc là em cài đúng,dù gì em cũng từng cài thành công được nhiều game ofline rồi chỉ trừ game này là có vấn đề.Giúp em nhé anh Manh Tung va các pác trong nhóm Vista Team nha,em cảm ơn nhìu.

John_Rambo
20-04-08, 09:44 AM
À,các anh ơi lúc đầu em cài cái SQL thì có vấn đề như thế này này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó em lại cài cái này nè:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau đó em cứ cài như sau:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thì nó được như sau:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NHư vậy có ảnh hưởng gì không các anh.

Alexandria
20-04-08, 09:57 AM
SQL thỉnh thoảng bị lỗi ngắt kết nối nên bạn bị ( NO ITEMS) thì nên chạy lại SQL MANAGER nhé
Server bạn đã cài đúng rùi, chạy okie rùi đóa.
Chỉ còn xem lại liên kết giữa server và SQL thôi

Chúc bạn thành công

John_Rambo
20-04-08, 10:13 PM
Em đã làm như anh bảo rồi nhưng vẫn bị như vậy,chả lẽ nào là do cấu hình hả anh,máy em 2.6 Pentium D,card 128 có đc ko anh,à mà bản Patch VH của anh và bản Patch Engmix của CTT thì khác nhau như thế nào hả anh,vậy em dùng server SOF của anh CTT và Patch VH đc ko anh,hoặc em dùng server của anh và dùng bản Engmix đc ko anh.

John_Rambo
20-04-08, 11:35 PM
Em đang thử dùng bản SOFServer của anh CTT kết hợp với bản Patch VH của anh Manh Tung,kết quả là thế này này,nó cứ báo thế mãi ah,ko thể nào khác ah,Ai có thể cho em link down patch Engmix ko ạ,link trên topic die cả rồi.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuananh3112
21-04-08, 04:03 PM
cái của bạn mình bị rùi. Bạn chỉnh trong Task Manager cái serverlogin lên high.
Đây là link hình ảnh cách chỉnh.
Ah, mà bạn down bàn PTTT ở đâu vậy. Cho mình cái link nha, xài bản BHBC lỗi lệch nút nhiều quá.

John_Rambo
22-04-08, 10:05 AM
à bạn sang bên topic bản server4.1 thử nghiệm của anh Manh Tung,vào cái để down bản full HKGH,bạn down bản newfull ấy,bản ấy là bản PTTT

Alexandria
22-04-08, 11:24 AM
Cảm ơn các bạn đã quan tâm
Mấy hum nữa tui sẽ up lên BHBC của tui đang xài ( mong anh em xem thế nào )

Mà cái lỗi đăng nhập hình như tui chưa bị bao giờ , chỉ bị trừ khi đặt tên nhân vật có kí tự đặc biệt thôi