PDA

View Full Version : [JX] cần hướng dẫn làm event game

akir1994
15-07-15, 08:54 AM
mình cần hướng dẫn cách để tạo 1 sự kiện trong jx nền awjx , đại khái là

+ giờ mình muốn đánh qoái rơi ra nguyên liệu event cách điều chỉnh thế nào > cần help <

+ cách xoá các nguyên liệu event củ khi đánh qoái để lọt các nguyên liệu event mới <

+mình muốn chỉnh exp.lua kinh nghiệm khi đánh qoái ở map rớt nguyên liệu exp 8.000.000 mà chỉnh mãi củng khog đc :-B

tvnnam
15-07-15, 09:09 AM

+ giờ mình muốn đánh qoái rơi ra nguyên liệu event cách điều chỉnh thế nào > cần help <

+ cách xoá các nguyên liệu event củ khi đánh qoái để lọt các nguyên liệu event mới <

+mình muốn chỉnh exp.lua kinh nghiệm khi đánh qoái ở map rớt nguyên liệu exp 8.000.000 mà chỉnh mãi củng khog đc :-B

Tất cả những gì bạn cần đều có trong cuốn sổ tân thủ này hết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nào down về và bắt tay vào vọc và ngâm cứu thôi............. :-c..............chúc thành công

akir1994
15-07-15, 09:41 AM
Tất cả những gì bạn cần đều có trong cuốn sổ tân thủ này hết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nào down về và bắt tay vào vọc và ngâm cứu thôi............. :-c..............chúc thành công

+ có thể làm 1 video hướng dẫn đc khog quyển tân thủ này xem đi xem lại vẫn chưa thể hiểu rõ đc vì link trong ebook die ><

heodat139
15-07-15, 09:54 AM
Đơn giản thế này bạn tìm tool unpack SPR của game nào đó ra Jx vng Phong thần Or kiếm thế
Sau đó bỏ vào jx liệt kê thông số item thế là xong
:D lâu rồi khọng vọc cũng không biết là chỉnh tỷ lệ rơi với lại quái ở chổ nào nữa :D

tvnnam
15-07-15, 10:14 AM
+ có thể làm 1 video hướng dẫn đc khog quyển tân thủ này xem đi xem lại vẫn chưa thể hiểu rõ đc vì link trong ebook die ><

BẠN CHỊU KHÓ MÀ VỌC VÀ ĐÀO MỘ ĐI.........ĐỪNG ĐỔ LỖI vì link trong ebook die >< ,,,, KHÔNG CÓ MÌ ĂN LIỀN PHA SẴN ĐÂU...........ĐÂY LÀ TIÊU CHÍ KHI BẠN THAM GIA CLBGAME NÀY....CÓ GÌ KHÓ A E SẼ GIÚP PHẦN NÀO THÔI/:)

heodat139
15-07-15, 11:21 AM

BẠN CHỊU KHÓ MÀ VỌC VÀ ĐÀO MỘ ĐI.........ĐỪNG ĐỔ LỖI vì link trong ebook die >< ,,,, KHÔNG CÓ MÌ ĂN LIỀN PHA SẴN ĐÂU...........ĐÂY LÀ TIÊU CHÍ KHI BẠN THAM GIA CLBGAME NÀY....CÓ GÌ KHÓ A E SẼ GIÚP PHẦN NÀO THÔI/:)

Tất cả đều có sẵn chỉ việc đào mộ lên đào không được thì tốt nhất là đừng nghỉ tới việc dev jx nữa đúng không anh :-c

ngnhuto
15-07-15, 11:24 AM

để lại yh mình giúp cho.........

akir1994
15-07-15, 02:36 PM
để lại yh mình giúp cho.........

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>