PDA

View Full Version : Không biết bị lỗi gì nữa giúp em với!

kenjidraw
11-04-08, 08:19 PM
Khi crack servergame.exe thì nhấn vào (O) xong nó hiện lên cái bảng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhấn ?? bên trái thì không thấy gì hết
Nhấn ?? bên phải thì hiện lên bảng khác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhấn OK thì nó khởi động lại và tiếp tục như thế:waaaht:

yuemnhyu
11-04-08, 10:39 PM
híc.tui cũng bị lỗi khi tạo cái odbc ko thể nào restore database đc

Alexandria
12-04-08, 11:08 AM
Lỗi này đã có nhiều người gặp phải rùi
HD:
Vô SQL xóa các table rxjhgame,rxjhaccount và rxjhweb nếu đã tạo trong các phiên bản trước mà ko muốn dùng nữa
Nếu đã xóa mà ko reston được nghĩa là trong ổ C vẫn còn file lưu trữ trùng tên (ko ghi đè được)
Vô C:\Program Files\Microsoft SQL Server\MSSQL\Data\*.*

trong đó *.* sẽ lần lượt mang tên là rxjhgame,rxjhaccount và rxjhweb ( cái đuôi đằng sai tui ko nhớ nhưng những cái đầu phải giống thì mới xóa nhé)

yuemnhyu
12-04-08, 08:39 PM
cám ơn MT mình đã qua đc bước đó.Nhưng đến bước chạy các chương trình Waitingforyz.exe, Servergame.exe thì mình ko có 2 file này chi có frle Waitingforyz.exe.log ,tìm khắp trong fol cũng o có chỉ có file Serverlogin.exe.
Với lại khi cài xong rùi thì mình chạy file nào để vào chơi,mình có chạy file lauch thì nó hiện ra tiếng j ko đọc đc và direct 9..ko ,,,j j đó.Sao bi h!
giúp mìn với:confuse:

Alexandria
13-04-08, 08:23 AM
Tại thời điểm này mình đã fix thành công cho server 4.1
Bạn có thể sử dụng ngay phiên bản mới ( đã có đăng kí __ an tâm nha)