PDA

View Full Version : Upload lại các File để cài PTV Offline!

Trang : 1 [2]

031599450
08-11-09, 11:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Upload lại các File để cài PTV Offline!
Xin chào các bạn! Tôi rất hân hạnh được gặp lại các bạn tại PTV Offline này!
Do thời gian và các đường link anh em send lên để cài PTV Offline có quá nhiều mà ko đáp úng đủ được yêu cầu của các anh em nên tui xin mạn phép Upload lại các link để anh em dùng !::embarrassed:
Để cài PTV Offline các bạn cần có :
Up load lại một vài file đã bị die:
Client PTV dùng của FPT gate:
ftp://ftp1.gate.vn/ptv/PTV_FullVersion_10561.exe (ftp://ftp1.gate.vn/ptv/PTV_FullVersion_10561.exe)
Patch: ftp://ftp1.gate.vn/ptv/PTV_Update_10561_10563.exe (ftp://ftp1.gate.vn/ptv/PTV_Update_10561_10563.exe)

Hoặc cho ai dùng bản client 10557:
ftp://ftp1.gate.vn/PTV_Update_10557_10558.exe (ftp://ftp1.gate.vn/PTV_Update_10557_10558.exe)
ftp://ftp1.gate.vn/ptv/PTV_Update_10558_10559.exe (ftp://ftp1.gate.vn/ptv/PTV_Update_10558_10559.exe)
ftp://ftp1.gate.vn/ptv/PTV_Update_10559_10561.exe (ftp://ftp1.gate.vn/ptv/PTV_Update_10559_10561.exe)

WindowsInstaller 3.1 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Net Framework 2.0 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
SQL Sever 2005:
Hoặc:
SQL Sever Management:

Còn các file khác để khi khác Ko up lên cho các bạn, tại ở nhà Ko có đủ cả mấy cái này mà nhưng vì lâu ngày bận học với tham gia thi nên không có time chăm sóc các fan mong các bạn thông cảm cho Ko nha!
Ghi chú: Ko là tên mình chứ không phải từ viết tắt của chữ "không" đâu nha.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bài viết có sử dụng 1 vài tư liệu từ trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) . Chân thành cám ơn các bạn đã đọc bài nếu ai thấy hay thì Thank hộ nha :smile:!

bạn ơi link download Client priston tale die rồy bạn up lại dùm mình với !

hoăc có gì pm yahoo của minh : nh0c_singum

thank bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ko : Viết tắt của Kokoro và là tôi :D!
Lần sau đạo bài thì đọc kỹ coi cái gì nên copy nha! [-(
Và tốt hơn hết đạo bài thì nên ghi nguồn để không bị tác giả chửi? (%)

KMpro
15-11-09, 08:32 AM
Trung nè! Server KM thiếu 3 monters quan trọng: Babel, Valento, Kelvezu! map "kelvezu cave" của KM ko có monter nên định thêm 3 con này vào map đó! nhưng lại ko tìm thấy tên tương ứng của monters và map trong gameserver/field và monter! Trung biết tên monters và map đó ko? chỉ KM với! :|

trungtheboy
15-11-09, 07:00 PM
Mình cũng không biết tên map đó. Bạn thử đăng nhập quyền admin cấp 3 rồi vô map đó ấn F9 xem nó hiện lên là map gì!!!

KMpro
20-12-09, 09:00 AM
Trung! cho KM xin 3 file của 3 monters: Babel, Valento, Kelvezu đi! thanks nhìu nhé!!

trungtheboy
20-12-09, 09:16 AM
Của bạn đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cattleya81
21-12-09, 08:27 AM
Trung nè! Server KM thiếu 3 monters quan trọng: Babel, Valento, Kelvezu! map "kelvezu cave" của KM ko có monter nên định thêm 3 con này vào map đó! nhưng lại ko tìm thấy tên tương ứng của monters và map trong gameserver/field và monter! Trung biết tên monters và map đó ko? chỉ KM với! :|

KMpro
24-12-09, 12:29 PM
OK! Thanks Trung và Cattleya81 nhìu nhé !!!!!!!

songvinghia85
08-02-10, 03:15 PM
file WINDOwsIntall.exe su dung the nào vậy mình cài nó bào lỗi bảo update cái gì đó ai giúp dùm với

songvinghia85
14-02-10, 07:21 PM
sao mình cài rồi mà mấy cái item nó bào no image và không nhìn thấy Item mặc dù chỉ số nhân vật như Df abs Attack đều k thay đổi,nhưng k kill đc wai vật ai cứu với

trungtheboy
15-02-10, 08:38 PM
image item của bạn bị thiếu nên bị no image, còn không kill được quái vạt là do bạn để damage vủa bạn quá cao.

songvinghia85
18-02-10, 03:59 PM

songvinghia85
18-02-10, 04:04 PM
image item của bạn bị thiếu nên bị no image, còn không kill được quái vạt là do bạn để damage vủa bạn quá cao.

mình chưa adit dame nhân vật trên 1,2k mà,anh trung xem bài viết của em giúp em nhé ,cố gằn hết sức oy đó mới lên hỏi đó:D:D

trungtheboy
18-02-10, 05:20 PM

songvinghia85
19-02-10, 10:31 AM

mình cũng k bít nữa cái clien thì mình down cái E-XPT ở trên ý,core xanh k bay đc ( từ hang rồng trở đi là k bay đc),hướng dẫn mình updat clan với,

trungtheboy
19-02-10, 12:40 PM
Hix hix! Nếu bạn đã update 1870 và dùng cái XPT.exe -> game.exe thì tất cả các vùng đất đều dùng core xanh bay vào được ( cái này đảm bảo 100% luôn). Vụ clan thì vẫn là 1 dấu "?" chưa thể khắc phục được, có người làm được, có người lại không làm được => phải nghiên cứu thêm 1 thời gian nữa :( (bạn có thể hỏi 1 số người hiểu biết về SQLserver 2005 thì có thể được đó)

Naughty_boy9x
23-02-10, 12:12 AM
Cài đến cái Clan 2.0 mà vẫn bị lỗi, fix mọi cách nhưng giờ thành random lỗi rùi (2), (36), (9),... nản

consoicodoc
04-05-10, 10:54 AM

về item thì do lỗi image là chắc chắn rồi bạn load bản iamge của naght hoặc của trung rồi giải nén ra ốp vô cái bản clien của bạn là được nếu không bạn có thể đọc mấy bài hướng dẫn cách edit hình ảnh item để sửa lỗi iamge còn về vao ET1 ET2 thì bạn lấy cái update sever mới của 2 bản kia vào sever rồi chạy bằng file đó là vô được mà :P tất cả dựa trên mấy bài viết của 2 pác naght và trung :) rất cám ơn nhìu:P

hoangtucoc
06-06-10, 10:40 PM
Ai cho em xin bản mã Item với ko biết mã add ko đc. TKS các bác. Àh làm sao để tang dame vậy.

hungcuongtv
08-06-10, 07:50 PM
Ai cho em xin bản mã Item với ko biết mã add ko đc. TKS các bác. Àh làm sao để tang dame vậy.
Bạn mở itemeditor ra là thấy mã item ah` (ví dụ: DA101,...).
Hoặc vào miniserver\Gameserver\dropitem có mấy file text đó, tên mỗi file là mỗi cái mã.
tăng dame thì sử dụng itemeditor chỉnh.

hoangtucoc
09-06-10, 06:00 PM
Bạn mở itemeditor ra là thấy mã item ah` (ví dụ: DA101,...).
Hoặc vào miniserver\Gameserver\dropitem có mấy file text đó, tên mỗi file là mỗi cái mã.
tăng dame thì sử dụng itemeditor chỉnh.

TKS bạn. cho mình hỏi thêm chút nha. Làm sao để thêm Babell,KZV và VLT.Làm sao để có VLT và morfring vậy.Còn cách thêm monters thì cái hình đầu bị die rồi ai up dùm mình với.

liemminh9098
24-06-10, 04:11 AM
Ai có công cụ gì thêm màu cho item khi age không cho mình xin với, kèm theo hướng dẫn nhé :D

hoangtucoc
02-10-10, 11:58 PM
Đại ca Ko cho xin cai Server update et3 voi

trungtheboy
03-10-10, 07:49 AM
Hi hi! Server ET3 thì có nhưng toàn tiếng Korea thôi, sợ chơi không hiểu gì :))

quangken
09-01-13, 02:46 PM
trung ơi sao tui đánh quái hoài mà ko aging đc lần tiếp theo vậy :( ?