PDA

View Full Version : Webgame - "Trùm Bắn Cá" ZING ME :))

HeavenGames
09-07-15, 09:22 AM
Em nó trên ZING ME : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tải em nó về máy chơi tự sướng :
Bản PC : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bản dành cho Mobi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý đây là bản "phi thương mại" nên không cóa nạp card
Nó được vít bằng html5 kết hợp với json

Mà mấy ông VN cũng tài thật "game" chả viết được cái này toàn đi chôm chỉa , nhưng được cái có tài là code nạp tiền thì có khi là số 1 thế giới

Double.T
09-07-15, 09:25 AM
Tks bác. Có cái cho vợ con nó nghịch rồi :))

helyken
09-07-15, 10:02 AM
Tks đêm về cho em nó nghịch chơi :D

nhokvip43
09-07-15, 06:17 PM
Đến sợ thánh Zing, game gì cũng nạp được cả
Mà hình như code này lâu rùi :v

theanh2013
12-07-15, 05:31 PM
Đưa lên hosting chạy thôi hở bác?

hocwebgame
13-07-15, 06:24 AM
cái này cài như nào bạn chỉ dùm với..

nghichtu91
13-07-15, 08:14 AM
cái này đáng đê học tập, rồi viết cho mình một game mới:D

depzaivie
13-07-15, 12:12 PM
Down cái PC úp lên host là chạy nhé mấy thánh

PeHuongNavy
13-07-15, 07:08 PM
fix điểm ở đâu vậy nhiều quá chơi chán

tinykidpro
13-07-15, 09:42 PM
Em nó trên ZING ME : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tải em nó về máy chơi tự sướng :
Bản PC : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bản dành cho Mobi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý đây là bản "phi thương mại" nên không cóa nạp card
Nó được vít bằng html5 kết hợp với json

Mà mấy ông VN cũng tài thật "game" chả viết được cái này toàn đi chôm chỉa , nhưng được cái có tài là code nạp tiền thì có khi là số 1 thế giới

bác cho em hỏi là bản Mobi mình dùng thế nào vậy bác, vẫn đang loai hoai

advd42
13-07-15, 11:05 PM
Cho E hỏi là cái game này chỉ ngồi click ko thôi ah? lên 7 khẩu súng thế là hết đúng ko?