PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi về lỗi World

ducthuan
08-07-15, 01:20 PM
Server mình vẫn chạy bình thường đến hôm nay chạy lệnh Login và World thì xảy ra lỗi này. Bạn nào biết chỉ mình cách fix với. Thanks!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ckmaiyeuvk3798
08-07-15, 02:12 PM
Server mình vẫn chạy bình thường đến hôm nay chạy lệnh Login và World thì xảy ra lỗi này. Bạn nào biết chỉ mình cách fix với. Thanks!!

xem lai IP Billing co khop hay k

ducthuan
08-07-15, 02:14 PM
xem lai IP Billing co khop hay k

ip Billing mình vẫn config đúng mà

Sadlove123
09-07-15, 08:57 AM
ip Billing mình vẫn config đúng mà

- Tắt billing rồi mở lại xem.
30 charr

dvphong09
09-07-15, 10:06 AM
Mình củng đã từng gặp lỗi này. Billing vẫn bật mà báo lỗi Billing Dis ko hiểu vì sao

Khắc phục là tắt Billing mở lại chạy lại sv, nếu báo lỗi chạy lại lần nữa, vẫn cứ bật Billing...

chihochoi
09-07-15, 10:42 AM
Vứt cái billing đấy đi kiếm biling khác thay vào

ducthuan
10-07-15, 12:54 PM
Mình đã fix được lỗi này. Là do mình restore cái DB mà quên không config lại IP trong Navicat. Bạn nào bị lỗi như mình nữa thì nhớ config lại IP trong DB Navicat là được.

songtu
10-07-15, 01:33 PM
Mình đã fix được lỗi này. Là do mình restore cái DB mà quên không config lại IP trong Navicat. Bạn nào bị lỗi như mình nữa thì nhớ config lại IP trong DB Navicat là được.

nhìn ID sever tưởng bạn mở onl :D nên ko dám giúp!!

ducthuan
10-07-15, 02:07 PM
nhìn ID sever tưởng bạn mở onl :D nên ko dám giúp!!

Do mình chạy bản wm hamachi của btbaotrung90 share để chơi lan cùng thằng em nữa nên ID sv như vậy đó bạn. chứ mình chỉ chơi off thôi chưa bao giờ mở onl cả :D

songtu
10-07-15, 02:15 PM
Do mình chạy bản wm hamachi của btbaotrung90 share để chơi lan cùng thằng em nữa nên ID sv như vậy đó bạn. chứ mình chỉ chơi off thôi chưa bao giờ mở onl cả :D
chơi Lan thì cũng đâu có cần himachi cho nó rach việc, cònig mấy máy chung một dải tần ip , thông vs nhau là đc hết :v

ducthuan
10-07-15, 02:19 PM
chơi Lan thì cũng đâu có cần himachi cho nó rach việc, cònig mấy máy chung một dải tần ip , thông vs nhau là đc hết :v

Mình chơi lan ra tận ngoài quê cơ mà nối dây lan ra đó tốn kém quá nên phải dùng hamachi :D