PDA

View Full Version : Nhiem Vu Va Viet Hoa HKGH

dungln_cntt
09-04-08, 03:41 PM
Mình muốn góp phần cùng các bạn nhưng ko biết làm thế nào để add thêm nv và cách Viet hóa ai có thể chỉ cho mình ko:embarrassed:

dungln_cntt
05-05-08, 09:16 PM
Sax chẳng có ai quan tâm đến nó sao

Alexandria
06-05-08, 06:53 AM
Có tôi cũng rất quan tâm cái này nhưng đến giờ vẫn chưa thành công nên cũng ko chỉ đc gì cả.Thông cảm nhe

anhtrungtdy
07-07-08, 08:36 AM
nhiệm vụ HKGH nó nằm ở server chứ không có trong Cl đâu. Mún chỉnh sửa bạn chịu khó tim code server HKGH roi edit lại

Zenkira
07-07-08, 02:38 PM
Oh .... giờ mới biết ..... nhưng trong server là server nào ?? , bạn chỉ cụ thể đc hok ?

anhtrungtdy
06-08-08, 10:41 AM
Uh. nếu bạn đọc những đoạn code của file server HKGH offline thì bạn sẽ thấy. trong phiên bản HKGH offline 1.0 thì hầu như đồ đạc và các tính năng của nhân vật cũng như skill đều nằm trong đó. qua các phiên bản sau thì nó được chuyển dần qua SQL, mình nghĩ rằng phần nhiệm vụ trong server phiên bản 4.1 vẫn chưa được chuyển sang SQL hoặc chưa được lập trình, vì nếu nó được chuyển qua SQL thì trong phần dữ liệu của SQL phải có 1 trường nào đó tên là Quest hoặc 1 cái gì đó tương tự rồi. Còn phần nhiệm vụ thăng chức đó nếu bạn đọc trong đoạn code bạn sẽ thấy mà.