PDA

View Full Version : Cần anh ManhTung hay ai đó giup ve caiHKGHoffline

jimjim
09-04-08, 01:55 PM
em làm theo cách anh MạnhTùng hướng dẫn nhưng đến chỗ anh bảo là :
Theo như đường dẫn thư mục Client của tôi trước đây là D:/Hiep Khach Offline các bạn vào thư mục client chọn file LaucherCreat.exe
THì em ko rõ ý anh nói jì . em dốt về vi tinh nên nếu em thiếu phần cài đật hay gì đó mong anh up links lên hay chỉ júp em với . Em thèm choi quá mà loay hoay cả tuần nay không cài nổi
Em thanks anh trước :pudency:

tungsony
09-04-08, 03:27 PM
Cái phần launcherCreat.exe mà bạn nói nó nằm trong phần patch của ManhTung. Sau khi bạn cái xong bạn client thì bạn chép phần patch của ManhTung vào, có kèm theo file launcherCreat.exe đó, chúc bạn sớm thành công

jimjim
09-04-08, 03:43 PM
Bạn làm ơn up hộ đường links giúp mình với . mình cám ơn ban nhiều . Mình cài 1 tuần rồi ma không cài được . hic hic hic

sharcker
10-04-08, 08:44 AM
chài thì bạn cài Client vào chổ nào thì mở chổ đó lên chép patch vào thì xong
VD:
Tui cài vào Ổ C:\HKGH
chép đè cái patch vào
sao đó vào C:\HKGH\Clien\launcherCreat.exe chạy thèng này
không hiểu nửa botay.com, thuimong.info

yuemnhyu
10-04-08, 09:32 PM
em đi mua đĩa sql về cài theo hứong dẫn nhưng đến sever and client only thì máy nhà em lại hok có,ko chọn đc mục đó.bác nào bít chỉ giúp em với

jonysang
11-04-08, 08:16 AM
bạn hãy nói cụ thể là nó bị lỗi gì chứ, chứ bạn nói chung chung như vậy thì ai mà biết nó bị lỗi gì hoặc up lên 1 tấm picture cho anh em xem và cùng nhau chỉ bạn cách khắc phục nhé :D

yuemnhyu
11-04-08, 02:23 PM
cám ơn bạn nhé mình đã mầm mò ra đc lỗi của nó rùi.h mìn cài khi nào có rì hem hỉu lại chỉ thêm cho mìn nhé