PDA

View Full Version : huhu mình cần giúp đỡ gấp !!!

tonwind113
07-04-08, 07:25 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tonwind113
08-04-08, 07:04 AM
hjc hok có ai giúp mình được hết àh seo hok ai trả lời giùm mình với huhu

Alexandria
10-04-08, 11:08 AM
XOng rùi đây
Đã mở thông cửa liên kết từ map 101 đến 5001 ( Bắc Hải Băng Cung)
Map Bắc Hải Băng Cung dùng được ngay trong phiên bản PTTT (em vừa move được hum qua)
Khi nào có thời gian sẽ up ảnh lên cho anh em xem

@Vista Team:
Ai biết NPC tại BHBC cho mình xin

tonwind113
16-04-08, 06:43 AM
Mạnh Tùng ơi seo cái server 4.1 mình restore database ko được vậy hình như có nhiều người bị ko restore được vậy mà seo ko thấy ai nói gì cả <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ình restore như sau : new database => rxjhaccount . ùi click phải chọn restore => from device => select device => add đường dẫn vô . tiếp theo qua tab option chọn force restore over existing database ..... nhưng ở cái bảng logical file name và move to phycial file name lại ko có đường dẫn đến file rxjhaccount_data.mdf & rxjh account_log.mdf ?!?!?! mình đã đính kèm hình rùi đó Mạnh Tùng xem thử dùm nha mình restore ko đúng chỗ nào ????

KELAMAT
16-04-08, 12:44 PM
đường dẫn của bạn là như thế nào , bạn phải chọn trực tiếp file thì nó mới nhận

Alexandria
16-04-08, 05:39 PM
Chụp hình bên table General để mình xem link của bạn

tonwind113
17-04-08, 08:10 AM
thì mình extract cái server 4.1 zô ổ D:\server4.1 rùi ở tab General mình chọn From Device => Select Device => Add chọn đường dẫn đến D:\server4.1\DBbackup\rxjhaccount rùi chuyển wa tab option thì ko có đường dẫn gì hết nên SQL báo là ko Restore được .Mấy server khác hoặc mấy cái DB của mấy trò khác mình làm nhiều rùi nhưng mà đâu có bị như vầy hjx ....chán wá àh hok chơi được Skill 10x + map BHBC mình chỉ cần có thể chơi được skill 10x đồ quần áo 10x với map BHBC thui .KELAMAT hay Mạnh Tùng ơi có thể share cho mình cái DB hay cái rxjhgame có Skill 10x với map BHBC được hem ? cái DB skill 10x của ZENKITA share lên mình cũng ko Restore được ,bị lỗi giống cái DB của Mạnh Tùng đó hjx....bạn nào có DB 10x đồ đạc 10x với map BHBC mà chỉ cần Attach thui thì share cho mình với hjx......

cá mập xám
17-04-08, 10:58 AM
cái của Zen thì mình chưa thử attach nên ko biết, mình chỉ dùng mấy cái TBL của Zen thui, minh import vào database của 4.1 bình thường mà!

cá mập xám
17-04-08, 11:00 AM
XOng rùi đây
Đã mở thông cửa liên kết từ map 101 đến 5001 ( Bắc Hải Băng Cung)
Map Bắc Hải Băng Cung dùng được ngay trong phiên bản PTTT (em vừa move được hum qua)
Khi nào có thời gian sẽ up ảnh lên cho anh em xem

@Vista Team:
Ai biết NPC tại BHBC cho mình xin
lại sắp có cái chơi rồi, hihi mt cố lên nhé, nhanh cho anh em test cái. Mà ai có time, pro 1 tí, vào V-I-T làm cùng đi, nhất là Việt hóa nữa ấy.
Chắc phải cuối năm thì tui mới tham gia vào Team đc. Bây giờ chưa đủ trình :look_down:

tonwind113
18-04-08, 06:28 AM
đậy là link bên tab General của mình nè nhờ Mạnh Tùng xem thử giùm với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
18-04-08, 02:20 PM
Bạn thêm vô trong chỗ trống 2 dòng như sau
rxjhgame_LOG.MDF / bên này là đường dẫn tới nơi lưu file này
rxjhgame_LOG.LDF / bên này là đường dẫn tới nơi lưu file này

tonwind113
19-04-08, 06:29 AM
ko được Tùng ơi mình đã thử rùi nhưng ko được bạn có thể share cho mình cái DB khac được ko ? mình cần DB 10x với map BHBC thui