PDA

View Full Version : tool download file tai rapidshare+megaupload...ko can premium acc

KhuongCK_Dev
06-04-08, 02:06 PM
Cai tool nay se giup dc cac ban nao ko co account ben cac web ma lai muon download file free ve day,cac ban chi can copy link vao va ngoi doi down xong thui!!!
VD:tui mun down 1 file ben rapidshare ma ko co acc,cai này se giup ich cho tui,no se tu dong dien image code cho tui.
truoc tien,cac ban can cai san java run time environment:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+con day la tool toi da noi:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ah wen:huong dan su dung truc khi dung nè:
sau khi down ve,no se co giao dien tieng Đức,ban an nut weiter>ok>...update...>ok trong hop thoai update.
neu ban nao mun chuyen qua giao dien tieng anh thi lam nhu sau:
vao menu extras > kofniguration > chon the benutzerobe > ...> muc sprache >muc language > chon english> cho speichern und neu staten de xac nhan>>>het
HAY THANKS NEU THAY NO CO ICH CHO BAN NHA:boss:

giangleloi
06-04-08, 02:13 PM
ủa thế xài sao anh à .chỉ em với em đang cần để dơnload file võla6m of

KhuongCK_Dev
06-04-08, 02:28 PM
an vao dau + de add link>>>hinzufugen>>> accept all>>>ngoi doi mì chín

anhnhuong
06-04-08, 02:44 PM
Cai tool nay se giup dc cac ban nao ko co account ben cac web ma lai muon download file free ve day,cac ban chi can copy link vao va ngoi doi down xong thui!!!
VD:tui mun down 1 file ben rapidshare ma ko co acc,cai này se giup ich cho tui,no se tu dong dien image code cho tui.
truoc tien,cac ban can cai san java run time environment:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+con day la tool toi da noi:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ah wen:huong dan su dung truc khi dung nè:
sau khi down ve,no se co giao dien tieng Đức,ban an nut weiter>ok>...update...>ok trong hop thoai update.
neu ban nao mun chuyen qua giao dien tieng anh thi lam nhu sau:
vao menu extras > kofniguration > chon the benutzerobe > ...> muc sprache >muc language > chon english> cho speichern und neu staten de xac nhan>>>het
HAY THANKS NEU THAY NO CO ICH CHO BAN NHA:boss:
soft này cũ rùi. thanks nhưng ko kick tại tui có rồi, thanks ông có lòng post thui, pót ko dấu hả bạn. Coi chừng bị del đó.
Bạn post saicho63 nữa chớ, nơi này cho MuServer mà:big_smile:

KhuongCK_Dev
07-04-08, 07:59 AM
soft này cũ rùi. thanks nhưng ko kick tại tui có rồi, thanks ông có lòng post thui, pót ko dấu hả bạn. Coi chừng bị del đó.
Bạn post saicho63 nữa chớ, nơi này cho MuServer mà:big_smile:
neu ong ban hay qua ragezone choi thi se thay da so cac link download mu...,nguoi ta toan up len cac web tren cả,tool nay giup lam viec đó>>>sao lai sai cho co chứ:waaaht:

meohen1989
07-04-08, 09:57 AM
cha nội ơi
cho link down trực tiếp từ mediafire làm sao mà down được

Destruct
07-04-08, 01:34 PM
Thanks bạn một cái, mặc dù cái này mình đọc thấy trên báo LBVMVT hay e-Chip gì gì đó không nhớ nữa, phải công nhận cái này Download rất hay, khá ổn định dù hơi lâu.

giangleloi
07-04-08, 02:38 PM
em chả cần bít.à mấy anh có bít tải sever boom ko.ai bít nói em nha.em tìm trên 4 rúm chúng ta ko có

aliokaycp01
09-04-08, 11:55 PM
cũng thank Pa 1 phát (miệng thôi) Aliokay dùng Leech cũng không tệ chút nào. Mới lại Bên Ragezone thì họ Up lên 2 3 Host chứ có phải mỗi Rapid đâu. Nhưng lòng tốt thì lên được công nhận

meohen1989
12-04-08, 08:38 AM
bác ơi
em không bít xài tool này
lúc giải nén ra không có file.exe nào em bít chạy cái gì bây giờ