PDA

View Full Version : MOD Tuấn 565 Giải thích Hộ thẻ phạt ngớ ngẫn này

chip2016
02-07-15, 07:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trò Chuyện đúng chỗ là cách trò chuyện ra sao ?
và trò chuyện không đúng chỗ là cách trò chuyện như thế nào ?

=> tôi chỉ xin chủ thớt kia Bộ web login thủy hử không dùng đến SWF thôi mà cũng bị phạt, và lý do phạt lạ nhỉ ? giải thích hộ

NhanVT
02-07-15, 07:38 PM
Thắc mắc ích j, chìm xuống thui, trước cũng bị xóa bài hướng dẫn 8-}

chip2016
02-07-15, 09:00 PM
Thắc mắc ích j, chìm xuống thui, trước cũng bị xóa bài hướng dẫn 8-}

ờ hiểu, ko hỏi nữa, lắng thôi 8-x MOD bá đạo quá

advd42
02-07-15, 09:03 PM
ờ hiểu, ko hỏi nữa, lắng thôi 8-x MOD bá đạo quá

Thế nào là bá đạo??? Bạn xem cách ăn nói của bạn thế có nuốt nổi ko?

BladeKnight109
02-07-15, 09:51 PM
Theo hình trên thì bạn kia không hề vi phạm qui định của diễn đàn. vậy tại sao lại bị ăn thẻ phạt nhỉ?

nghichtu91
02-07-15, 10:47 PM
Ta có chức, ta có quyền haha ..................................... :v

lorent
03-07-15, 08:36 AM
đã xin còn "tôi nghi ngờ vào khả năng của thớt" :)))))
Tuấn nhỉ =]]]]]

Tuan565
03-07-15, 09:04 AM
Bớt xàm trên mạng đi . Mình cho thẻ vì bạn xúc phạm người share . OK ?
Còn NhanVT bài hướng dẫn nào mình xóa thì cứ nói . Trừ khi post sai box hoặc đã có hướng dẫn rồi còn ko chả tự dưng xóa làm gì . Lịch sử xóa bài còn hiện ở box . Ai xóa sẽ check dc
Mà tiện mấy nick cũ của bạn chip2016 cũng chuyên lừa đảo chém gió rồi nên ban tiếp . 5 ngày còn nhẹ nhàng đó . Đây là tái phạm lỗi spam nhảm khá nhiều lần chứ ko phải đây là lần đầu .

NhanVT
03-07-15, 09:43 AM
ax, ko nói đích danh mod xóa bài, chỉ nói chung mod diễn đàn này, ít nhất khi xóa có 1 thông báo như khi bị thẻ phạt, bik đường rút kinh nghiệm khi post bài X_X

vipbk
03-07-15, 11:51 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@NhanVT: Nếu bạn có khả năng up lại đầy đủ hình ảnh thì pm để mình mở lại thread cho bạn

NhanVT
03-07-15, 01:48 PM
Mod có lòng cũng nên up lại cho phải phép, nhớ lại hồi đầu máu lửa dev KT. Mở lại bài viết để cập nhật hình ảnh :D

BladeKnight109
03-07-15, 02:12 PM
"Tui nghi ngờ khả năng của chủ thớt có giới hạn quá".
Câu nói trên cũng bình thường. Ai có thể chỉ ra trong câu nói đó có ý nói xúc phạm đến người share cho mình xem thử????
Bạn chủ thớt trong bài đó có ở đây không, lên tiếng thử xem.
Bạn Mod Tuan565 làm hơi quá, nếu có thì chỉ đáng bị nhắc nhở và cảnh cáo, không đáng bị thẻ phạt.
Mình không phải bênh bạn kia, mà mình chỉ thấy nó không hợp tình hợp lý.

advd42
03-07-15, 02:23 PM
"Tui nghi ngờ khả năng của chủ thớt có giới hạn quá".
Câu nói trên cũng bình thường. Ai có thể chỉ ra trong câu nói đó có ý nói xúc phạm đến người share cho mình xem thử????
Bạn chủ thớt trong bài đó có ở đây không, lên tiếng thử xem.
Bạn Mod Tuan565 làm hơi quá, nếu có thì chỉ đáng bị nhắc nhở và cảnh cáo, không đáng bị thẻ phạt.
Mình không phải bênh bạn kia, mà mình chỉ thấy nó không hợp tình hợp lý.

Tôi hỏi luôn bạn share cho người khác một cái gì đó rồi người ta xin thêm cái này cái nọ do bạn bận công việc chưa kịp share người ta nói bạn như Chip nói bạn có chấp nhận đc ko?
Nói thật là bạn có quyền tự do phát biểu nhưng bạn cũng nên hiểu thanh niên này cũng ko phải đậu vừa rang ...

Tuan565
03-07-15, 02:41 PM
Bạn nên xem kĩ mình nói . Nick này đã có thái độ đó từ trước đó khá lâu và sử dụng nhiều nick clone .
Đã bị dính thẻ rất nhiều rồi nhưng không sửa nên mình nghĩ cảnh cáo là thừa
Đương nhiên đặt trong hoàn cảnh 1 câu nói này thì đúng là phạt nặng nhưng phải xem thái độ của thành viên từ trc đó
Có cảnh cáo có nhắc nhở nhưng vẫn cố tình ko sửa. Với có thẻ 5 ngày thôi có gì nặng đâu nhỉ . Cảnh cáo thế là bt
Còn đây là cách mình dọn dẹp box webgame . Thành viên nào gây ức chế cho người khác hoặc có dấu hiệu lừa đảo sẽ bị theo dõi
Khi dính lỗi cái sẽ gom cả vào phạt 1 lượt :))) . 1 số thành viên lừa đảo của box webgame chắc vẫn còn bị thẻ nhỉ :)) duongvandai, choihetminh chẳng hạn .........

BladeKnight109
03-07-15, 03:41 PM
Tôi hỏi luôn bạn share cho người khác một cái gì đó rồi người ta xin thêm cái này cái nọ do bạn bận công việc chưa kịp share người ta nói bạn như Chip nói bạn có chấp nhận đc ko?
Nói thật là bạn có quyền tự do phát biểu nhưng bạn cũng nên hiểu thanh niên này cũng ko phải đậu vừa rang ...

Bạn nên xem kĩ mình nói . Nick này đã có thái độ đó từ trước đó khá lâu và sử dụng nhiều nick clone .
Đã bị dính thẻ rất nhiều rồi nhưng không sửa nên mình nghĩ cảnh cáo là thừa
Đương nhiên đặt trong hoàn cảnh 1 câu nói này thì đúng là phạt nặng nhưng phải xem thái độ của thành viên từ trc đó
Có cảnh cáo có nhắc nhở nhưng vẫn cố tình ko sửa. Với có thẻ 5 ngày thôi có gì nặng đâu nhỉ . Cảnh cáo thế là bt
Còn đây là cách mình dọn dẹp box webgame . Thành viên nào gây ức chế cho người khác hoặc có dấu hiệu lừa đảo sẽ bị theo dõi
Khi dính lỗi cái sẽ gom cả vào phạt 1 lượt :))) . 1 số thành viên lừa đảo của box webgame chắc vẫn còn bị thẻ nhỉ :)) duongvandai, choihetminh chẳng hạn .........

Mình không theo dõi box webgame lắm, nhưng nếu là lần đầu thì mình nghĩ là cảnh cáo là đủ. nhưng theo bạn nói thì thanh niên này đã nhiều lần thì bạn cứ mạnh tay vào.:)>-. Còn mình thì không quan trọng việc ai nói gì. Share hay không là quyền của mỗi người. ;)

Double.T
03-07-15, 04:59 PM
Đây là giọng điệu khích bác chọc vào tự ái để người ta share cho mình. Tôi mà là mod khuek8b thì tôi band ngay từ đầu nước chứ chẳng để ai phải can thiệp hết.

assmin
03-07-15, 06:54 PM
mới chat box 2-3 câu bị cho spam thôi thì kệ , đôi co chấp nhặt làm gì . lại còn lập box kêu gào chi nữa mất time close box đi mod .tốn tài nguyên diễn đàn quá .kiếm game mới về thôi china cute 3-4 game mới 1 ngày về ào ào

khuek8b
03-07-15, 07:07 PM
đọc xong câu đó là ko muốn share luôn :v , nói chung là bn kia nói cũng hơi quá, cái gì mình nói làm dc là làm dc, share dc là share được. chỉ là mình bgio ko rỗi nữa, vào clbgame share rồi hỗ trợ nhiệt tình đâu có nuôi sống được mình. mình rỗi mình sẽ up và hướng dẫn cho mọi người những cái gì trong khả năng làm được :) Mod tuấn rất nhiệt tình đó, mình cũng thường xuyên vào blog bạn ấy tải lại game, vì những link ở clbgame này hay die lắm

Sói Đẹp Trai
04-07-15, 08:31 AM
Vụ này không thấy admin vào xem ra a ý bận cv riêng nhiều. Về phía mình thì thấy mod Tuấn có hơi nặng tay nhưng xét về phương diện khác nếu đúng là từ trước đó đã có thái độ, hành vi tương tự như này thì mình ko ý kiến gì.
Nói chung ai cũng có một thời như mình ngày trước như 1 thằng trẻ trâu vậy đâu đâu cũng vào spam này nọ đủ thứ. Nói chung là nên sống thoáng ra một chút và mod thì họ cũng không được lợi gì ở đây đâu. Gần như kiểu làm việc quản lý box free ấy. Nhưng mình cũng chỉ có một câu thôi: "Khi đã được lên đến chức Mod thì đã hội tụ đủ điều kiện trình độ và tâm huyết mới đc admin phê duyệt, và đời không có ai hoàn hảo cả nên member cũng nên thông cảm cho họ đôi lúc họ hơi nóng tính. Nhưng nếu các bạn cứ kêu gào không được lại đi spam mà họ cho ăn thẻ thì cũng đừng kêu ca gì.".
Hết hôm nay để tránh xích mích topic sẽ close tại đây.
Mod Tuấn làm rõ thành viên này có "tiền sự" từ trước không nhé để cho bạn ý câu trả lời thỏa đáng.
Thân!

theanh2013
04-07-15, 08:46 AM
Phạt là đúng rồi
Câu trước xin thì còn nghe dc. Còn câu "tui nghi ngờ khả năng..." nghe là thấy chơi kích sốc người share còn gì nữa :))

PeterAn
04-07-15, 12:46 PM
Thật ra tôi nói câu này không có bênh vực ai, cho dù các bạn là admin hay nói chung là bqt diễn đàn thì tôi vẫn tôn trọng nhưng nên nhớ rằng đây chỉ là một mạng xã hội ảo để chia sẻ phát triển game thôi chứ nó có ăn được với cuộc sống bên ngoài hay không :D

Về phía bạn chip theo tôi thấy cá nhân này là thuộc dạng ngồi chờ thời táp thôi, có những comment lẫn bài viết của bạn ấy khá nhảm nhí phạt là đúng thôi

advd42
04-07-15, 01:14 PM
Vụ này không thấy admin vào xem ra a ý bận cv riêng nhiều. Về phía mình thì thấy mod Tuấn có hơi nặng tay nhưng xét về phương diện khác nếu đúng là từ trước đó đã có thái độ, hành vi tương tự như này thì mình ko ý kiến gì.
Nói chung ai cũng có một thời như mình ngày trước như 1 thằng trẻ trâu vậy đâu đâu cũng vào spam này nọ đủ thứ. Nói chung là nên sống thoáng ra một chút và mod thì họ cũng không được lợi gì ở đây đâu. Gần như kiểu làm việc quản lý box free ấy. Nhưng mình cũng chỉ có một câu thôi: "Khi đã được lên đến chức Mod thì đã hội tụ đủ điều kiện trình độ và tâm huyết mới đc admin phê duyệt, và đời không có ai hoàn hảo cả nên member cũng nên thông cảm cho họ đôi lúc họ hơi nóng tính. Nhưng nếu các bạn cứ kêu gào không được lại đi spam mà họ cho ăn thẻ thì cũng đừng kêu ca gì.".
Hết hôm nay để tránh xích mích topic sẽ close tại đây.
Mod Tuấn làm rõ thành viên này có "tiền sự" từ trước không nhé để cho bạn ý câu trả lời thỏa đáng.
Thân!

Nói thật sự thẻ phạt đó quá sứng đáng ko có gì phải bàn cãi, thanh niên CHIP này xứng đáng phạt có 5 ngày còn nhẹ đó với cái thái độ của tên này qua 1 số topic là biết thành phần này thuộc thể loại nào. Tuấn làm đúng nhé

PeHuongNavy
04-07-15, 04:51 PM
Không Biết Mod Này Quản Lý Kiểu Gì MÀ Thích Band Ai THì Band Ak KAKAKAKAKA

Sói Đẹp Trai
04-07-15, 06:10 PM
Các bạn có quyền bình luận nhưng nếu dùng từ ngữ quá khích mình sẽ không bỏ qua. Mod Tuấn nên trả lời cái câu hỏi của mình cũng như để cho mọi người cái nhìn chính xác. Từ giờ đến hết ngày mong Mod Tuấn có câu trả lời thích đáng.

Tuan565
04-07-15, 06:25 PM
Giờ đang trên xe khách đi rồi nhé . Hẹn SMod sáng mai
Còn các bạn nào ko liên quan topic vui lòng lập topic mới hoặc đóng góp thực sự thì mới comment
Mình làm khá chặt nên chắc chắn sẽ có nhiều người ghét rồi :))))
ai bức xúc gì mình cứ lập topic bên chat chit tán gẫu nhé rảnh mình vào chém cùng chứ đây là topic ở đại sảnh ko phải nơi chém gió
Còn việc về Group fb của mình thì ko tranh luận ở đây . Đấy là việc ngoài forum

--- Chế độ gộp bài viết ---

Giờ đang trên xe khách đi rồi nhé . Hẹn SMod sáng mai
Còn các bạn nào ko liên quan topic vui lòng lập topic mới hoặc đóng góp thực sự thì mới comment
Mình làm khá chặt nên chắc chắn sẽ có nhiều người ghét rồi :))))
ai bức xúc gì mình cứ lập topic bên chat chit tán gẫu nhé rảnh mình vào chém cùng chứ đây là topic ở đại sảnh ko phải nơi chém gió

Sói Đẹp Trai
05-07-15, 01:11 AM
Rất lâu rồi mình không đụng đến cái thẻ nhưng 2 thành viên gần đây đã ăn thẻ vì như mình đã nói bình luận nhưng nếu dùng từ ngữ quá khích mình sẽ thẳng tay. Nhận thấy việc Close topic là không thỏa đáng khi bản thân mình cũng chưa nhận đc câu trả lời và để lâu thì cũng không hay, vì vậy trong ngày mai mod Tuấn trả lời đầy đủ các câu hỏi và thắc mắc của mọi người, còn nếu không trả lời được thì mình sẽ close topic này và để admin trực tiếp xử lý.

chip2016
05-07-15, 11:13 AM
Thôi đc roài :">, tui đây chỉ sử dụng 2 nick Chip2014 ( bị band tới năm 2016 ) và chip2016 này thôi, chẵng rãnh rổi tạo nick mới làm gì nữa mà Tuấn nói tui tạo nhiều acc clone ? tui bận nhiều thứ chứ đâu rãnh như bạn nói mà pải tạo nhiều acc clone để đóng góp spam diễn đàn khi ko đc lợi cho mình ?
- định nghĩa sống của tui là cái gì đc lợi cho mình thì mình làm, nhưng nếu như Sai cái gì MOD xử phạt ko ghi cụ thể thì mình có quyền thắc mắc thôi. với lại trong đây mình chỉ muốn Mod Tuấn 565 giải thích hộ thẻ phạt ngớ ngẫn dành cho mình thôi. MOD ko có câu trả lời thích đáng hay trả lời chưa đủ thì thôi, ai cũng có việc bận riêng mà. À ngoài việc này, nhiều bạn cứ này nọ, vậy mình xin nói luôn rằng " tại đây, người giỏi thì share đóng góp này nọ, người ko giỏi thì chỉ biết nhận và tìm hiểu, mình là 1 trong những người ko giỏi. " , mình có câu nói đùa trêu chủ thớt, và chủ thớt cũng nhận ra thế thôi, và lúc chủ thớt trả lời câu nói của mình, mình cũng ko góp ý vì câu nói đó của mình chỉ là 1 câu nói đùa xã giao thôi. nếu như mà mình cố ý làm lớn chuyện, Gây áp lực cho bài viết thì MOD mới vào đó xử lý. chứ mấy câu nói đùa ấy MOD cũng để tâm nên mình mới hỏi MOD tuấn phạt thẻ ngớ ngẫn đó là ý gì vậy thôi.

Sói Đẹp Trai
06-07-15, 08:14 AM
Đã hết thời gian, vụ này sẽ chờ admin xử lý, mình sẽ tạm close topic tại đây.