PDA

View Full Version : Bác nào biết bug ở bản JX private của thằng tranhba.com không ?

vondellvn
02-07-15, 11:23 AM
chả là em có làm bản off nhưng giao diện không giống như VL hồi xưa, em lại thích cái giao diện cũ hơn nên không khoái chơi bản off, em tìm trên mạng và biết thằng này nó open hqua, vào chơi thử, nhưng nó hút máu 1 cách trắng trợn, đua top gì mà bán cả thiên sơn tuyết liên, rồi đồ hỗ trợ exp các kiểu, thắc mắc thì nó bảo là sv này đua top trùng sinh chứ ko phải đua top lv, má nó, hút máu trắng trợn AE luôn, xong nó còn chát trên thế giới, nó bảo chơi được thì chơi, không chơi được thì nghỉ, web thì ko có diễn đàn, chỉ có độc cái trang chủ với cái hướng dẫn even đua top, và cài auto từ clip trên youtube, em bức xúc quá, bác nào biết bug nghiêm trọng trong bản này không cho em xin, em vào bug cho nó bõ ghét với,

em cũng hiểu 1 sv nếu ko có phí thì ko duy trì được lâu, nhưng chả có thằng nào như nó, thu phí ngay lập tức, và nhất là em tìm theo IP của web nó thì cũng có 1 trang cùng host là volambaoboi.com open hôm 15/6 nhưng đến hôm kia em vào thì đã không được rồi, em nghĩ nó làm ăn chộp dật cố gắng hút của AE chứ ko phải vì niềm đam mê, nên mong bác nào biết thì giúp em nhé,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bên trái là phiên bản của nó, bên phải là bản off em cài ở máy nhà :(