PDA

View Full Version : [Release] Patch Main 1.04U + Minimap Working 100%

LandOfPhi
04-04-08, 07:39 PM
Đây là Patch Main 1.04U + Minimap Working Skill , Item ... 100% No Bugs
Mình đã viết hóa được file SKill.bmd , Text.bmd , Item.bmd ( nhưng vì mải xem phim Vị Xuân Quyền quá lên mất điện và chỉ còn 1 file Text.bmd việt hóa 90% đã add vào máy chủ trước , tức quá chẳng muốn việt hóa nữa , các bác tự việt hóa nhé ^^! )

Download Patch Main 1.04U + Minimap Season3 Ep2 Working 100%

Việt hóa Tiếng Việt Item.bmd , Skill.bmd , Text.bmd , message.wtf ...

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Đã Fix lại link No Virus 100% )

Thông tin Main :
ClientExeVersion=1.04.21
ClientExeSerial=Land0fPhjB0ngM41
IP Main : mu28.sytes.net

1 số hình test ^^!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Add thêm bộ GrandSoul hồng cho nóa đẹp ^^!

Cuối cùng là Summoner Working Skill và Item 100% ( Nói chung tất cả đều Ok hết )

Song , chúc mọi người vui vẻ.

Cảm ơn mọi người đã ghé qua ^^!

Destruct
06-04-08, 12:21 PM
Thanks LandOfPhi nhiều lắm, mình khoái bộ GrandSoul màu hông của bạn quá! Bạn có thể gửi lên cho mình cái Link chưa bộ này được không, hay là chỉ cần lấy bên Mu 0.97???

anhnhuong
06-04-08, 12:37 PM
đúng là wa' đỉnh.
Mà người lớn chớ phải con ních đâu mà mê film thế

sipeogitr
07-04-08, 07:04 AM
Anh LanOfphi oi !!! có thể Share cho anh em bản MuServer Ep2 của anh được không !!!nếu được cảm ơn anh nhiều lắm nha !!!

LandOfPhi
07-04-08, 09:26 AM
Thanks LandOfPhi nhiều lắm, mình khoái bộ GrandSoul màu hông của bạn quá! Bạn có thể gửi lên cho mình cái Link chưa bộ này được không, hay là chỉ cần lấy bên Mu 0.97???

Àk , cái này lấy ở Mu 0.97 cũng được ^^!

đúng là wa' đỉnh.
Mà người lớn chớ phải con ních đâu mà mê film thế

Ai mà trả xem được phim đâu nhất thiết cứ người lớn hay trẻ con ^^!

Anh LanOfphi oi !!! có thể Share cho anh em bản MuServer Ep2 của anh được không !!!nếu được cảm ơn anh nhiều lắm nha !!!

Server của mình giống như các bạn khác thôi , chỉ mỗi Client là khác thôi ^^!

TALovexm
07-04-08, 11:50 AM
Thời điểm này link đang die, ai có link khác thì post lên cái nào . download dc 86% rồi thì ngủ gật chán nhỉ :P

huydateh00
07-04-08, 11:52 AM
nhìn là thấy mê liền ai cho mình link dowload về chơi với + hướng dẫn nha ! thank!

LandOfPhi
07-04-08, 11:58 AM
Mình vừa check song , link đâu cóa die , down đến 100% luôn.
Chắc tại nhiều người down quá chăng ? ^^!

Destruct
07-04-08, 01:22 PM
Upload lên MediaFire ấy, mình khoái Site này nhất ^^! Mà nếu như mình xài mỗi cái Client Haste Mu với cái Main này thì có chạy được bản V5 không hả Phi?

LandOfPhi
07-04-08, 02:17 PM
Client Nào cũng được miễn là thuộc loại Client Season 3 Ep2 ^^!

Đầu Gấu
07-04-08, 03:00 PM
có bỏ dc cái minimap đi dc ko vậy nhìn cái này chướng mắt quá

Destruct
07-04-08, 03:22 PM
Có cái đó hay chứ! Mình thấy có cái đó là Game nó sang hẳn ^^!

[AMVN]
07-04-08, 06:00 PM
sorry bác LandOfPhi [-V.I.T-] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhá. mọi người check lại file 1 chút.
kaspersky phát hiện ra cái này.
Virus.Win32.Sality.k
D:\My Documents\Downloads\Programs\Setup MU\Patch all\Patch Main 1.04U.rar\Patch Main 1.04U\main.exe
cái này dính virus bác xem lại 1 chút nhé

congacon
07-04-08, 06:20 PM
Àk , cái này lấy ở Mu 0.97 cũng được ^^!

Ai mà trả xem được phim đâu nhất thiết cứ người lớn hay trẻ con ^^!

Server của mình giống như các bạn khác thôi , chỉ mỗi Client là khác thôi ^^!
server của bác LandOf đang dùng là SV nào vậy ? chỉ cho cái links đi bác thanks

LandOfPhi
08-04-08, 02:28 AM
có bỏ dc cái minimap đi dc ko vậy nhìn cái này chướng mắt quá

Nếu muốn bỏ Mini map bạn vào Data của Patch vào các World bỏ các map1.OZJ đi.

;108964']sorry bác LandOfPhi [-V.I.T-] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhá. mọi người check lại file 1 chút.
kaspersky phát hiện ra cái này.
Virus.Win32.Sality.k
D:\My Documents\Downloads\Programs\Setup MU\Patch all\Patch Main 1.04U.rar\Patch Main 1.04U\main.exe
cái này dính virus bác xem lại 1 chút nhé

Ừk.
Cảm ơn bạn , mình vừa quet virus máy mình đúng là cóa thật.
Hiz... bận quá lên quên cả quest virus , sorry tất cả mọi người.
Mà con virus này là virus gì nhỉ , sao diệt mãi hok được , chắc phải ghost lại máy thôi :-S

server của bác LandOf đang dùng là SV nào vậy ? chỉ cho cái links đi bác thanks

Server của mình là V5 của SCF đấy chứ :|

TALovexm
08-04-08, 08:21 AM
OK. Download Ok rồi, he he. lúc đang download tới 86% thì die chán vãi. Còn vấn đề j trong vụ SS3 EP 2 này ko nhỉ ?

meohen1989
08-04-08, 08:34 AM
[quote=LandOfPhi;109012]

Ừk.
Cảm ơn bạn , mình vừa quet virus máy mình đúng là cóa thật.
Hiz... bận quá lên quên cả quest virus , sorry tất cả mọi người.
Mà con virus này là virus gì nhỉ , sao diệt mãi hok được , chắc phải ghost lại máy thôi :-S
[/5 của quote]

con này KIS diệt cực tốt không ảnh hưởng tới main :sweet_kiss:

à ông bạn có thể tư vấn dùm tui nên xài client nào không,tui chép đè lên client lucian nhưng bật main lên 1 cái nó chớp rùi tắt phụt luôn :sweat:

LandOfPhi
08-04-08, 08:39 AM
Sax....
Client của Lucia là Client là SS3 Ep1 lên hok phù hợp với Patch Main mình đâu.
Cậu phải dùng Client của SS3 Ep2 mới được ^^!

meohen1989
08-04-08, 08:41 AM
em down ở đâu bi giờ em noob lắm
à path của mu2k7 trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng dính con virus trên nên bác 2k7 nào đọc được dòng này nhớ diệt đi nhá

LandOfPhi
08-04-08, 08:51 AM
Bây giờ cóa rất nhiều Client Season 3 Ep2 ở trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn lên đấy mà down hoặc bạn cóa thể down trực tiếp tại đây.

Client Full 1.04Q Season3 Ep2

meohen1989
08-04-08, 09:04 AM
cảm ơn cho hỏi luôn server lucian 41 có dùng được với main này không
nếu không thì tui phải dùng server nào thía

LandOfPhi
08-04-08, 09:08 AM
Server của Lucian dùng được nhưng sẽ bị vô số bugs hok thể nào fix hết được :P
Cậu cóa thể dùng Server của SCFMT Season3 Ep2 được Release trong box Mu Server của BachCotSau nhưng vẫn còn khá nhiều bugs ^^!

meohen1989
08-04-08, 09:36 AM
box đó trong trang nào vậy --hi hi hỏi hơig nhiều

kyo4000
08-04-08, 09:39 AM
Sever và Client mình đã có rùi (Sever 1.04U và Client 1.04q Full) như vậy còn cần thêm Patch nữa hay ko ? hay là đủ rùi (vì cài Mu thường nhớ luôn luôn có Patch) , nếu có thì mình xin link . Hay là dùng patch này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của trang seeitworks ?

LandOfPhi
08-04-08, 09:51 AM
box đó trong trang nào vậy --hi hi hỏi hơig nhiều

Đây thưa cậu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever và Client mình đã có rùi (Sever 1.04U và Client 1.04q Full) như vậy còn cần thêm Patch nữa hay ko ? hay là đủ rùi (vì cài Mu thường nhớ luôn luôn có Patch) , nếu có thì mình xin link . Hay là dùng patch này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của trang seeitworks ?

Cậu chỉ cần dùng Patch và Main 1.04U nữa là được.
Hoặc dùng Patch Main 1.04U mình Relaase đấy ^^!

meohen1989
08-04-08, 09:58 AM
:big_smile::big_smile:thank nhiều Hi hi hi hi hi

LandOfPhi
08-04-08, 10:03 AM
Hiz...
Điệu cười điêu quá .
Còn mấy cái mình giúp cậu chưa thanks đâu nhé ^^!

Destruct
08-04-08, 12:19 PM
Để đó mình Thanks cho, như vậy là chỉ cần xài Client Haste Mu với Main 1.04U MiniMap này là connect được đến Server SCFTM Ep2 đúng không? ^^

LandOfPhi
08-04-08, 12:25 PM
Đúng rồi đấy , cậu cũng lên làm server mới đi , tớ thấy cậu suốt ngày làm Server 0.97 cũng chán lắm , vì bây giờ ít người sử dủng bản 0.97 rồi cậu ạk :P

Destruct
08-04-08, 01:15 PM
Làm Server mới thì mình sẽ làm, nhưng vì thích nhất bản 0.97 nên mới làm nó thôi, còn ai thích thì dùng, không thích thì thôi ^^! Mấy cái Server mới mình cũng không phải hiểu biết nhiều lắm nên chắc là khả năng sẽ bị hạn chế!!! Thanks đã trả lời và động viên!!! ^^"

LandOfPhi
08-04-08, 01:24 PM
Hok phải mình chê bản 0.97 đâu.
Nhưng vì cứ mỗi lần bản mới ra thấy hay lên test thử xem , lên nhiều lần như thế => hok để ý mấy server cũ.
Bản 0.97 mình thích nhất là bộ GrandSoul màu hồng ^^!

[AMVN]
08-04-08, 03:11 PM
bác nào xài MassacreMu1.04X chưa?
có server mà fix kô nổi ác thật cả server của zTeam FULL Season 3 Incl. All Events & Quests Full Guide thì patch ko đúng toàn đòi update vesion. lấy patch của bác về dùng hem được lun híc. ức chế đặt auto VLTK chơi nghỉ ngơi 2 ngày hem open server lun :(

TALovexm
08-04-08, 04:40 PM
Bạn share server ra để mọi người cùng test là ok

[AMVN]
08-04-08, 07:24 PM
server của MassacreMu1.04X thì ok rồi ở 4rum mình cũng có đấy
còn "server của zTeam FULL Season 3 Incl. All Events & Quests Full Guide "
trong SeeIT đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0%26%20Quests%20%20Full%20Guide%20%20RouterSupport/&file=zT%20Release%20Package%20v0.1.rar

Destruct
09-04-08, 01:56 PM
Tự nhiên vào đây post mấy cái Server ngoài luồng này làm gì vậy [AMVN], không sợ bị Banned à? ^^! :"> Loãng Topic của anh em kìa!!!