PDA

View Full Version : JoinServer Pro dành cho những bạn Online bản S3

Secondhand™
03-04-08, 05:37 PM
Hiện nay đối với các bạn online phiên bản season 3 - Ep2 thì thường bị lỗi như thế này và dễ dàng Dupe reset
- Đó là vấn đề tên tài khoản bằng chữ: - khi các bạn đăng kí tài khoản bằng chữ, thì khi vào game nó không phân biết chữ hoa và chữ thường. Ví dụ bạn đăng kí tài khoản có usre và pass là: admin/admin . Sau khi đăng ki xong bạn có thể vào game bằng 2 tài khoản là admin/admin và ADMIN/admin. Khi bạn đăng nhập vào thì cả 2 sẽ nhận 2 tài khoản khác nhau . Điều này lợi dụng cho 1 số kẻ có thể hack reset. Tạm thời không nói ra ở đây vì bất lợi cho các bạn online
- Vì vậy hôm nay tôi dc anh bongma_2x cho cái JoinServer này/ Joinserver này có thể chặn các bạn khoản phi pháp như trên . tránh tình trạng hack reset đối với các bạn online .

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn down về sau đó chép đè vào cái Join server cũ của mình
- Nếu tháy dc thank tớ phát nhé :cry:

TrustTeam
03-04-08, 10:31 PM
Không phải chỉ riêng Season 3 EP2 mà là tất cả GS. Tùy thuộc vào JoinServer thôi. Còn lợi dụng như thế nào thì cũng đơn giản. Bạn phải có 2 máy. Máy 1 Log acc chính vào game ( ví dụ Admin), connect sẽ được bật là 1 ,chọn NV cần dupe reset , đủ điều kiện rs nhá .Máy 2 Log acc giả ( ví dụ ADMIN ) vào vẫn được luôn , xong rồi out acc giả ra connect sẽ được bật về 0 . Lúc này các web check connect thấy connect=0 hiểu là acc đã off nên cho reset thoải mái , reset xong thì acc chính , nv chính lúc này vẫn đang online nên update lại các giá trị như lvl , point , zen , đủ dk reset lại tiếp ( cột reset thì vẫn increase do không bị game update ) . Đấy là dupe reset .

cuonglee
03-04-08, 10:35 PM
Cố gắng phát huy hết khả năng dupe và hack :D

TrustTeam
03-04-08, 10:36 PM
Mà quên nữa . Bác share JoinServer lên mà lại chẳng nói JS có MD5 hay không nữa à :D . Thật ra có cách fix lỗi rất đơn giản, không cần thay JS. Để hôm nào rảnh mình post cho.

cuonglee
03-04-08, 10:43 PM
Hôm nào của TrustTeam chắc là ngàn năm đợi quá :))

Secondhand™
03-04-08, 10:58 PM
Mà quên nữa . Bác share JoinServer lên mà lại chẳng nói JS có MD5 hay không nữa à :D . Thật ra có cách fix lỗi rất đơn giản, không cần thay JS. Để hôm nào rảnh mình post cho.

- Em nói cái này thí ko pải ! Đối với cái JoinServer này em thấy dùng được nên post lên cho anh em sài. Và em thấy nó có công hiệu đấy chứ, chống dupe reset 100% . thứ nhất ko thể nào dùng acc viết hoa và viết thường để login vào server. Em chẳng bít gì, chỉ thấy thế thui - và như thế chống được dupe reset nên em post cho mọi ngừoi cùng dùng.
- Chứ bác nói thía - chán wua, không động viên thì thui.chứ sao nói vậy. Còn bác nói có cách đơn giản . Đơn giản có nghĩa là rất nhanh, rất nhanh có nghĩa rất khỏe, rất khỏe rất nhanh sao bác không post lên đây luôn mà phải đợi :surrender:

cuonglee
03-04-08, 11:12 PM
Là là... chạy 1 đoạn querry gì gì đó phải phải ko anh bạn bạn TrustTeam ới ời ơi....... :D

YeuVo_ThuongCon
03-04-08, 11:25 PM
Cách đơn giản và tiện lợi là khi Reset không cần bắt thoát Game mà chỉ cần bắt thay đổi nhân vật vậy là OK hết Dupe phải không nhỉ.
Cách này là cách đơn giản nhất chông dupe khi login vào bằng 2 ACC

bachcotsau
03-04-08, 11:48 PM
Cách đơn giản và tiện lợi là khi Reset không cần bắt thoát Game mà chỉ cần bắt thay đổi nhân vật vậy là OK hết Dupe phải không nhỉ.

Rất chính xác :big_smile: .Nhưng mà không cần thoát game sao được ...
(Này thì 30 char.....)

TrustTeam
04-04-08, 12:38 PM
- Em nói cái này thí ko pải ! Đối với cái JoinServer này em thấy dùng được nên post lên cho anh em sài. Và em thấy nó có công hiệu đấy chứ, chống dupe reset 100% . thứ nhất ko thể nào dùng acc viết hoa và viết thường để login vào server. Em chẳng bít gì, chỉ thấy thế thui - và như thế chống được dupe reset nên em post cho mọi ngừoi cùng dùng.
- Chứ bác nói thía - chán wua, không động viên thì thui.chứ sao nói vậy. Còn bác nói có cách đơn giản . Đơn giản có nghĩa là rất nhanh, rất nhanh có nghĩa rất khỏe, rất khỏe rất nhanh sao bác không post lên đây luôn mà phải đợi :surrender:

Ối trời . Mình đâu có nói gì đâu. Chỉ muốn biết là Joinserver của bạn up có MD5 hay không thôi. Bạn hiểu không?

Là là... chạy 1 đoạn querry gì gì đó phải phải ko anh bạn bạn TrustTeam ới ời ơi....... :D
^^

Chưa thật sự hiệu quả đâu. Suy nghĩ kĩ lại . Vẫn luồn được đấy:feel_good:

cuonglee
04-04-08, 12:52 PM
Anh bạn có thể chỉ cách luồn như thế nào không :D

YeuVo_ThuongCon
04-04-08, 01:15 PM
Chưa thật sự hiệu quả đâu. Suy nghĩ kĩ lại . Vẫn luồn được đấy:feel_good:
nên nhớ nó kiểm tra ở AccountCharacter kêt cả memb_stat =1 hay 0 nó ko quan trong chi cần nhân vật cần RS còn trong Game thi ko thể RS được

NetBanBe.Net
04-04-08, 02:14 PM
Đổi Character vẫn không ăn thua đâu.
Ví dụ:
- Acc chính: A.
- Acc phụ (Cùng tên nhưng viết hoa thường khác Acc chính): B.
Bước 1: Login Acc chính với nhân vật cần Reset.
Bước 2: Login Acc phụ với nhân vật không cần Reset -> Logout (Dữ liệu sẽ ghi Status = 0, GameIDC = Nhân vật không Reset) -> Có nghĩa là đã đổi nhân vật và thoát Game.
Bước 3: Reset nhanh trước khi dữ liệu của Acc chính truyền đến Server.
Vậy là vẫn dupe được Reset.

JoinServer này No MD5

bongma_2x
04-04-08, 03:10 PM
Để Update lại toàn bộ tài khoản từ chữ hoa thành chữ thường (tránh tình trạng khi đăng ký là chữ hoa khi Login bằng JoinServer này sẽ không thấy nhân vật).

Update accountcharacter set id=LOWER(id)
Update memb_info set memb___id=LOWER(memb___id)
Update [character] set AccountID=LOWER(AccountID)

TrustTeam
05-04-08, 05:02 PM
Để Update lại toàn bộ tài khoản từ chữ hoa thành chữ thường (tránh tình trạng khi đăng ký là chữ hoa khi Login bằng JoinServer này sẽ không thấy nhân vật).

Update [character] set AccountID=LOWER(AccountID)

Bạn chạy cái này hàng ngày ? Hàng giờ ? Hay hàng phút.

NetBanBe.Net
06-04-08, 02:01 PM
Update [character] set AccountID=LOWER(AccountID)Query trên chỉ chạy 1 lần khi bắt đầu sử dụng JoinServer phân biệt chữ hoa chữ thường.
Sau đó các bạn phải thêm vào Web lúc đăng kí chuyển tài khoản xuống chữ thường rồi mới ghi vào database.
Như vậy không cần phải tạo Job chạy 3 cái queyry trên nữa.

Ai có JoinServer sử dụng MD5 thì share cho mình với.

bongma_2x
06-04-08, 05:41 PM
Không cần chỉnh sửa lại Web đâu, các tài khoản đăng ký sau này thì cái JoinServer này đều hiểu được.
Đoạn quẻy này chỉ chạy một lần duy nhất

dh_notable
06-04-08, 06:43 PM
Không cần chỉnh sửa lại Web đâu, các tài khoản đăng ký sau này thì cái JoinServer này đều hiểu được.
Đoạn quẻy này chỉ chạy một lần duy nhất

người sau đăng ký có chữ viết hoa thì sao. phải cho vô web nữa mới được

LandOfPhi
07-04-08, 09:06 AM
Đổi Character vẫn không ăn thua đâu.
Ví dụ:
- Acc chính: A.
- Acc phụ (Cùng tên nhưng viết hoa thường khác Acc chính): B.
Bước 1: Login Acc chính với nhân vật cần Reset.
Bước 2: Login Acc phụ với nhân vật không cần Reset -> Logout (Dữ liệu sẽ ghi Status = 0, GameIDC = Nhân vật không Reset) -> Có nghĩa là đã đổi nhân vật và thoát Game.
Bước 3: Reset nhanh trước khi dữ liệu của Acc chính truyền đến Server.
Vậy là vẫn dupe được Reset.

JoinServer này No MD5

Đây thưa xếp ^^!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[SCFJoinServer]

;Char Pass default use md5 1 / 0 use none enc password
IsUseMD5 = 0

;No needed please DONT activate.
IsUseHelpMe = 0
IsUseDelay = 120

Đây cóa phải là JoinServer md5 hok nhỉ :P

crazygamer
24-04-08, 02:40 AM
chơi mấy bản Mu lậu của nước ngoài reset nhiều là được CREDIT vậy tại sao chúng ta không hack?
mình biết cách dupe reset nhưng hơi thô sơ dùng trên 1 máy
có bạn nào biết dupe đồ thì share cho anh em với ^^

blacksnow1904
24-04-08, 11:51 AM
Giải pháp cho vấn đề Dupe Reset là Auto Reset Script

congit
30-04-08, 05:28 PM
Các bạn ơi có thể post lai link khác để down cái joinsv đó được không? link kia khônng down được.Thanks mọi người trước nha!

bravewolf
05-09-08, 11:36 PM
Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link die roài pac' ơi

bolova
06-09-08, 12:32 AM
link die thật rồi các huynh ơi post lại dùm với thank

net80
06-09-08, 09:15 AM
Hiện nay đối với các bạn online phiên bản season 3 - Ep2 thì thường bị lỗi như thế này và dễ dàng Dupe reset
- Đó là vấn đề tên tài khoản bằng chữ: - khi các bạn đăng kí tài khoản bằng chữ, thì khi vào game nó không phân biết chữ hoa và chữ thường. Ví dụ bạn đăng kí tài khoản có usre và pass là: admin/admin . Sau khi đăng ki xong bạn có thể vào game bằng 2 tài khoản là admin/admin và ADMIN/admin. Khi bạn đăng nhập vào thì cả 2 sẽ nhận 2 tài khoản khác nhau . Điều này lợi dụng cho 1 số kẻ có thể hack reset. Tạm thời không nói ra ở đây vì bất lợi cho các bạn online
- Vì vậy hôm nay tôi dc anh bongma_2x cho cái JoinServer này/ Joinserver này có thể chặn các bạn khoản phi pháp như trên . tránh tình trạng hack reset đối với các bạn online .

Các bạn down về sau đó chép đè vào cái Join server cũ của mình
- Nếu tháy dc thank tớ phát nhé :cry:
Link có download được đâu mà biết nó chống được

vietpro8x
06-09-08, 03:28 PM
tớ có JoinServer đăng nhập vào admin/admin thì có char
Admin hoặc ADMIN hoặc aDMin/ thì ko có nhân vật
thế thì chông dc không :D

langtuvn
06-09-08, 06:08 PM
Ai đã tải được joinserver này rồi thì upload lại cho mình được ko! Hịc! Chậm chân anh bongma_2x xoá mất rồi!

LandOfPhi
06-09-08, 07:01 PM
JoinServer đó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

langtuvn
06-09-08, 09:24 PM
Cảm ơn anh yêu ;;) 30 char 30 char!

langtuvn
07-09-08, 08:18 AM
Cấp Cứu Cấp Cứu , Sau khi update xong Những Account Đã Đăng ký Chữ Hoa thì không đăng nhập Được game nữa huhuhu

langtuvn
07-09-08, 10:19 AM
Xong rồi tất cả chuyển sang chữ thường hết ọc ọc Thank cac anh chi đã giúp :still_dreaming::sweet_kiss:

net80
09-09-08, 01:51 PM
Xong rồi tất cả chuyển sang chữ thường hết ọc ọc Thank cac anh chi đã giúp :still_dreaming::sweet_kiss:
Bạn làm thế nào chỉ mình với!!!1

vipboy_hy
29-10-08, 01:31 PM
TRustTeam Có Nick Y!M không Có vài điều cẦn nhờ Ông Giúp Cái . hay Add Nick Tui di : naybekia_laidayanhbao_anhyeuem . nhá

KúnKuTe
01-11-08, 09:28 AM
Toàn bro trong đây chém. lâu em ko vào clb chém phat. :D.
Nói về hack rs thì em cũng từng bị rồi ( nói chung nhưng newbie thì hay bị ) :D
để chống đc hack rs thì có nhiều cách lám. ví dụ như cái JS của anh đã share bài nay. nhưng để triệt để nạn này thì.
B1: ở phần đang ký acc trong website tốt nhất không cho reg acc = chữ cái mà chỉ cho = số thôi. ( cái này nhiều mem hơi khó chịu )

B2: phần rs ở web tốt nhất add thêm câu lệnh cần là nhân vật out game sau cùng mới đc rs. :D
code ở webn nè. cái này là anh dh share cho em :D h` em share lên anh dh bỏ quá cho nhé :)

<body color=black>
<?php
require 'config.php';
include_once('sql_check.php');
check_inject();
$msconnect=mssql_connect("$dbhost","$dbuser","$dbpasswd");
$msdb=mssql_select_db("MuOnline",$msconnect);

$ps_loginname = stripslashes($_POST['ps_loginname']);
$ps_name = stripslashes($_POST['ps_name']);
$ps_email = stripslashes($_POST['ps_email']);
$ps_person_id = stripslashes($_POST['ps_person_id']);
$ps_password = stripslashes($_POST['ps_password']);
$ps_repassword = stripslashes($_POST['ps_repassword']);
$ps_recquest = stripslashes($_POST['ps_recquest']);
$ps_recans = stripslashes($_POST['ps_recans']);
if ((eregi("[^0-9_-]", $ps_loginname)) || (eregi("[^a-zA-Z0-9_-]", $ps_name)) ||
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(eregi("[^a-zA-Z0-9_-]", $ps_person_id)) ||
(eregi("[^a-zA-Z0-9_-]", $ps_password)) ||
(eregi("[^a-zA-Z0-9_-]", $ps_repassword)) ||
(eregi("[^a-zA-Z0-9_-]", $ps_recquest)) ||
(eregi("[^a-zA-Z0-9_-]", $ps_recans)) )
{
echo "<script language=javascript>alert('Tài khoản chỉ được sử dụng bằng các số từ 0 đến 9. và bạn không được sử dụng ký tự đặc biệt hoặc dấu cách');</script>"; exit();
}
$msconnect=mssql_connect("$dbhost","$dbuser","$dbpasswd");
$msdb=mssql_select_db("MuOnline",$msconnect);
$sql_email_check = mssql_query("SELECT mail_addr FROM MEMB_INFO WHERE mail_addr='$ps_email'");
$sql_username_check = mssql_query("SELECT memb___id FROM MEMB_INFO WHERE memb___id='$ps_loginname'");
$email_check = mssql_num_rows($sql_email_check);
$username_check = mssql_num_rows($sql_username_check);

if (empty($ps_loginname) || empty($ps_name) || empty($ps_email) || empty($ps_person_id) || empty($ps_password) || empty($ps_repassword) || empty($ps_recquest) || empty($ps_recans) ) {
echo "<script language=javascript>alert('Bạn cần điền đầy đủ vào các ô trống.');</script>"; exit();
}
elseif (($email_check > 0) || ($username_check > 0)){
if($email_check > 0){
echo "<script language=javascript>alert('Email này đã có ngýời dùng');</script>"; exit();
}
if ($username_check > 0){
echo "<script language=javascript>alert('Tên ðãng nhập ðã được sdùng.');</script>"; exit();
}
}
elseif ($ps_password != $ps_repassword) {
echo "<script language=javascript>alert('2 mật khẩu ở 2 ô không giống nhau');</script>"; exit();
}
if ($Error!=1){
$msquery1 = "SET IDENTITY_INSERT MEMB_INFO ON";
$msquery2 = "INSERT INTO MEMB_INFO (memb___id,memb__pwd,memb_name,sno__numb,mail_addr ,appl_days,modi_days,out__days,true_days,mail_chek ,bloc_code,ctl1_code,fpas_ques,fpas_answ,tien) VALUES ('$ps_loginname','$ps_password','$ps_name', '111111111111','$ps_email','01/01/2007','01/01/2007','01/01/2007','01/01/2007','1','0','0','$ps_recquest','$ps_recans','0')";
$msquery3 = "INSERT INTO VI_CURR_INFO (ends_days,chek_code,used_time,memb___id,memb_name ,memb_guid,sno__numb,Bill_Section,Bill_value,Bill_ Hour,Surplus_Point,Surplus_Minute,Increase_Days ) VALUES ('2007','1',1234,'$ps_loginname','$ps_name',1,'7', '6','3','6','6','2007-2-27 10:36:00','0' )";
//$msresults= mssql_query($msquery1);
$msresults= mssql_query($msquery2);
$msresults= mssql_query($msquery3);
echo "<script language=javascript>alert('Tạo thành công tài khoản$ps_loginname. Mật khẩu:$ps_password. Chúc bạn chõi vui vẻ');</script>"; exit();
}?>

cả nhà mình cùng ngâm cứu.
VÌ 1 THẾ GIỚI MU KO HACK + DUPE :boss:

congacon
07-11-08, 04:58 PM
links die rồi ai down rồi up lên cho mình nhờ với
đang cần cảm ơn đã đọc bài viết

LandOfPhi
07-11-08, 05:05 PM
links die rồi ai down rồi up lên cho mình nhờ với
đang cần cảm ơn đã đọc bài viết
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kimhieuqtvn
07-11-08, 05:28 PM

Nói như ông thì MU ông tui đang dupe reset đó :haha: fix đi đại ca :)

congacon
07-11-08, 05:38 PM
Nói như ông thì MU ông tui đang dupe reset đó :haha: fix đi đại ca :)
bạn nói đúng thay đổi nhân vật vẫn dupe được.
nhưng chưa biết cách fix làm sao đây ?