PDA

View Full Version : [TLBB] Version tháng 6 hàng mới cho ae kéo vế!

akiem9x
30-06-15, 11:17 PM
Tình hình là vừa lên rum thấy có hàng này hao hao ngon và khá như bản thương mại mà tội lười kéo về quá!
Thấy có vài pro VN tham gia mà chưa giới thiệu nên sẵn tiện share cho ae thấy kéo về mổ xẻ luôn :D
Topic gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sever link 4share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch 4share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client gốc Sohu:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Password: 4je9
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tài khoản máy ảo: root password: yoyo1234
Server đã được trích ra: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> by: songtu
Chú ý: Link Zin nên ko rõ cái quan trọng cần lấy là máy ảo + patch .axp là dc ko nên dùng mấy cái kia. Chú ý cho mấy bác!
(dành cho bạn chưa biết: download >= 500MB <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sẽ yêu cầu login tài khoản, ở đây có thể dùng QQ để đăng nhập)
ảnh post:

songtu
01-07-15, 12:13 AM
ngon :D
30 chả ................................... chả
lpk lồi mồm

songtu
01-07-15, 12:36 AM
lpk lồi mồm

nó bắt login :D tải thế nào nhi?

akiem9x
01-07-15, 12:41 AM
lpk lồi mồm

Link Zin nên ko rõ :| cái quan trọng cần lấy là máy ảo + patch .axp là dc ko nên dùng mấy cái kia. Chú ý cho mấy bác kia!

athecang
01-07-15, 01:04 AM
Bác nào kéo về rùi thì xóa pas up lên GDrive cho ae ngâm đê 😆

makute7413
01-07-15, 06:39 AM
Vừa test đêm qua, các bác nhanh thật.
file Server bản này sao nhỏ thế ko biết.
Hôm qua buồn ngủ nên chỉ test cái phối sức thì thấy đã ok rồi. những thứ sâu xa bên trong chưa rõ.

songtu
01-07-15, 09:04 AM
link Sever đây, nó xóa bớt đi chỉ còn 50mb :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> b-)
chú akiem chen len tren kia cho anh em tai nhé! đêm qua tải xong ngủ mất8-x8-x
P/s : vẫn là tàu nó chịu khó sharee

RaonLee
01-07-15, 09:09 AM
......

akiem9x
01-07-15, 09:33 AM
Hôm qua buồn ngủ nên chỉ test cái phối sức thì thấy đã ok rồi. những thứ sâu xa bên trong chưa rõ.

Bản này được nó Server Build ra và mã hóa rồi :| nên bé tẹo thế nhưng chạy rất ok. Là bản thương mại bán ở taobao nhưng tụi nó mua share đấy chứ. Tương tự bản mình post hôm bữa... có vài thứ hót =)) cả vòng quay!

makute7413
01-07-15, 09:52 AM
Bản này được nó Server Build ra và mã hóa rồi :| nên bé tẹo thế nhưng chạy rất ok. Là bản thương mại bán ở taobao nhưng tụi nó mua share đấy chứ. Tương tự bản mình post hôm bữa... có vài thứ hót =)) cả vòng quay!

Build được file Server 8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

RaonLee
01-07-15, 09:59 AM
Trong đây có thánh nào có Tool giấu file không nhỉ? Mình nhờ xíu :(

VJorker
01-07-15, 10:35 AM
Tool giấu file mấy thánh có mờ hông ai share, cũng hông ai bán cả haizz

ongnoixh
01-07-15, 11:15 AM

THời trang có sáng ko a

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

makute7413
01-07-15, 11:20 AM
THời trang có sáng ko a

Có bạn, sáng cả trong khung Alt + C/T

ongnoixh
01-07-15, 11:22 AM
Có bạn, sáng cả trong khung Alt + C/T

Ngon thế mà a đang sài clent nào vây

makute7413
01-07-15, 11:24 AM
Client Sohu được đè patch của bản này lên :)

vuhuy99v
01-07-15, 11:28 AM

Patch trong đó là file nào thế!?? Nãy h tải ko để ý :D
Mà client có mã hóa ko bạn!??

vinhthamthao
01-07-15, 11:28 AM
THời trang có sáng ko a

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ongnoixh
01-07-15, 11:31 AM

Hê để chạy thử mà cái thằng thời trang nó nằm map nào zạy a

akiem9x
01-07-15, 11:38 AM
Patch trong đó là file nào thế!?? Nãy h tải ko để ý :D
Mà client có mã hóa ko bạn!??

Patch file 121MB đó! Hoàn toàn ko mã hóa nên cứ mổ xẻ =)) bản này có vài cái để học có cả vòng quay!

makute7413
01-07-15, 11:41 AM
Hê để chạy thử mà cái thằng thời trang nó nằm map nào zạy a

cứ khảm nó như khảm bảo thạch là được.
P/s: có bác nào vào ĐM mà đánh ra được phong huyệt khi đeo trùng ko vậy :(

akiem9x
01-07-15, 11:57 AM
cứ khảm nó như khảm bảo thạch là được.
P/s: có bác nào vào ĐM mà đánh ra được phong huyệt khi đeo trùng ko vậy :(

Cái này phải tham khảo cái impact F1 của nó quy định kích hoạt hay ko kích hoạt :D mà thường nó vào phái là tp 150 nên xem từ đó

danhucdcnag
01-07-15, 12:48 PM
ae cho xin link down clink cảm ơn!

Sói Đẹp Trai
01-07-15, 01:18 PM
Nhìn hấp dẫn thật :D
Ko biết có chôm chỉa gì đc từ cái sv này ko :D

nvanh2611
01-07-15, 01:45 PM
Tool giấu file mấy thánh có mờ hông ai share, cũng hông ai bán cả haizz

Bác nào làm 1 hướng dẫn về dấu file đi. Chia sẻ cho A E biết tí chứ

vinhthamthao
01-07-15, 01:51 PM
Bác nào làm 1 hướng dẫn về dấu file đi. Chia sẻ cho A E biết tí chứ

cái này có Tool Riêng . những người làm SV onl hay of Có Rất Ít . Chỉ có vài người có thôi Nên việc Share hàng này . Chắc Không có đâu :D

ckmaiyeuvk3798
01-07-15, 08:07 PM
......

sai client gi the cho xin dc hem

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client nhin` thơm thế , xin client đi

s2bac95
01-07-15, 10:32 PM
có patch rồi thì lấy sohu mà patch!

yuusen
01-07-15, 10:33 PM
Chắc hóng bản hoàn chỉnh tháng 6 này của các bạn dev quá!!! hjhj!!!

alonewjnd
02-07-15, 09:49 AM
bác nào có client sohu up gửi cho mình với, mạng mình vô sohu tải không chạy nổi. Cảm ơn mọi người

akiem9x
02-07-15, 10:44 AM
bác nào có client sohu up gửi cho mình với, mạng mình vô sohu tải không chạy nổi. Cảm ơn mọi người

Em nó đây nhé:

ckmaiyeuvk3798
02-07-15, 11:30 AM
Em nó đây nhé:
khi chèn patch vào
vao game no hien
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=8f114b4bd6ed63b961fb63909f970d27&oe=56329678

akiem9x
02-07-15, 12:44 PM
khi chèn patch vào
vao game no hien
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=8f114b4bd6ed63b961fb63909f970d27&oe=56329678

Cho bạn chưa chạy update cho nó nhé!

ckmaiyeuvk3798
02-07-15, 02:21 PM
Cho bạn chưa chạy update cho nó nhé!

ua? chay update sao , nieu dc ban lam cho minh 1 cai client di , minh ve` test va VH

Sói Đẹp Trai
02-07-15, 04:19 PM
Ngọc thời trang nó fake kiểu dị thật. Cơ mà tốt nhất ko nên làm theo nó vì làm theo nó thì có vài cái lỗi phát sinh đến khổ.

chihochoi
02-07-15, 04:35 PM
Ngọc thời trang nó fake kiểu dị thật. Cơ mà tốt nhất ko nên làm theo nó vì làm theo nó thì có vài cái lỗi phát sinh đến khổ.

A sói cho em hỏi cột BZ trong geminfo nó quy đinh id của file nào zạy a sói

amocthong1
02-07-15, 04:48 PM
bây h vẫn chưa có bản 3D như của VNG nhỉ KT2 đã có mà TLBB vẵn chưa :) :">

fastclient1998
02-07-15, 05:18 PM
Ai đang sài Client Việt Hóa share cho anh em test đi... Client Sohu toàn tiếng trung ko hiểu :D

Sói Đẹp Trai
02-07-15, 05:39 PM
Các tính năng lỗi hết nói chung đây chắc chỉ là bản share quảng cáo hàng thôi chứ bản thương mại mà như này thì thằng nào nó mua. Nên các thánh việt hóa đừng tốn công vh lại rồi mở online làm gì rồi lại ngậm ngùi trong đau khổ. Muốn hay thì tự dev (Có thể học tập cách nó code để tự dev) chứ dùng hàng share ko cái nào ổn đâu :D

chihochoi
02-07-15, 06:20 PM
Các tính năng lỗi hết nói chung đây chắc chỉ là bản share quảng cáo hàng thôi chứ bản thương mại mà như này thì thằng nào nó mua. Nên các thánh việt hóa đừng tốn công vh lại rồi mở online làm gì rồi lại ngậm ngùi trong đau khổ. Muốn hay thì tự dev (Có thể học tập cách nó code để tự dev) chứ dùng hàng share ko cái nào ổn đâu :D

A sói cho em hỏi cột BZ trong geminfo nó quy đinh id của file nào zạy a sói

Em chỉ muốn lấy vài cái thôi mà

akiem9x
02-07-15, 06:29 PM

:D thím vọc nhanh thật, mình chưa chạy nó bao giờ cả :-ss chỉ thấy mới share cho nóng....cơ mà có vài cái học hỏi cũng tốt mà :))
Bản nó đang onl thương mại thì có giữ 1 em thật :)) nhưng china nó thương mại lạ đời... ko cần chuẩn men đâu :|.
Share trên đây thì cũng có bác thương mại thôi :)) thế nên muốn online thì tự VH, fix lại chứ ai đâu cho 0 ai!
Tiền trên trời rơi xuống à =))

songtu
02-07-15, 10:08 PM

nó thay mất luôn cái áo luôn :)) lỗi thì chưa thấy :D
klq: nhưng mà cũng hơi bực mấy thánh lần truóc gọi ý, về cái này .... hay còn một cách fake khác :D

alonewjnd
02-07-15, 11:41 PM
Mình test game thấy cũng giống bên vng. Cơ mag skill đánh ra chưa đc. Lúc đánh đc lúc ko

ckmaiyeuvk3798
03-07-15, 08:15 AM
Mình test game thấy cũng giống bên vng. Cơ mag skill đánh ra chưa đc. Lúc đánh đc lúc ko

cho xin client dc k bạn , tui không cài đc client

chihochoi
03-07-15, 08:55 AM
cho xin client dc k bạn , tui không cài đc client

Ủa có bị j đâu bình thường mà

ckmaiyeuvk3798
03-07-15, 09:51 AM
Ủa có bị j đâu bình thường mà

vay bạn có k cho mình xin đi , chu mình đè patch vào thì nó k vào đc game

tvnnam
03-07-15, 09:53 AM
thank thớt.... kêó về test thử.... mà mình nhớ hàng này có bản việt hóa rồi phải không bạn??;))

ongnoixh
03-07-15, 11:05 AM
vay bạn có k cho mình xin đi , chu mình đè patch vào thì nó k vào đc game

Nhà mình ko có mạng sao share đây mình lên web bằng ipad

alonewjnd
03-07-15, 02:10 PM
chép patch vào rồi bấm file update cho nó chạy, sau đo thay những file cần thiết để chạy off rồi vô game thôi

ckmaiyeuvk3798
03-07-15, 03:53 PM
chép patch vào rồi bấm file update cho nó chạy, sau đo thay những file cần thiết để chạy off rồi vô game thôi

may' minh` no bi gi` mo? file update len k dc , vay moi tuc' chu , ae ai có client cho minh xin

ongnoixh
03-07-15, 04:48 PM
may' minh` no bi gi` mo? file update len k dc , vay moi tuc' chu , ae ai có client cho minh xin

Ca này khó nhỉ để xem toío nay ra net chơi game thì sẳn up luôn cho
mà ko ra thì thông cảm nhé tùy hoàn cảnh

alonewjnd
03-07-15, 09:52 PM
Máy bạn win mấy? Nếu win 7 thì run admin thử. Mạng mình hư nên k up lên đc

VJorker
04-07-15, 03:51 AM

Xài đĩa hirenboot zô mini win 7 update là đc thôi. Win bị lỗi gì đó nên ko mở đc file này thôi

ckmaiyeuvk3798
04-07-15, 08:30 AM
ok đã xong client , giờ vào test thử xem có lỗi gì nữa không

makute7413
04-07-15, 08:41 AM
bản này lỗi văng bể đầu luôn!!!!!!

ckmaiyeuvk3798
04-07-15, 08:54 AM
bản này lỗi văng bể đầu luôn!!!!!!

trời à , coi bộ căng à nha , chắc hàng free nên thế

ckmaiyeuvk3798
04-07-15, 10:30 AM
có ai bị giống tôi không hay là lúc chạy êm ru

alonewjnd
04-07-15, 01:30 PM
Mình run lệnh chạy bình thường à. Ko lỗi gì hết

ckmaiyeuvk3798
04-07-15, 02:36 PM
Mình run lệnh chạy bình thường à. Ko lỗi gì hết

vay de~ minh kiem tra lai centos nay` moi dc

alonewjnd
04-07-15, 04:38 PM
Dùng máy ảo 3.35 đó. Thay mấy file server vào config

ckmaiyeuvk3798
04-07-15, 06:53 PM

thay Server của makute thành Server này hả

ckmaiyeuvk3798
05-07-15, 08:28 PM

Assert:Stack:[./AI/Patrol.cpp][170][void PatrolPathMgr::LoadPatrolPoint(const CHAR*)][FALSE]Assert:Stack:[./Scene/Scene_Core.cpp][750][int Scene::Load(SCENE_LOAD*)][FALSE]Assert:Stack:[./Scene/SceneManager.cpp][1124][BOOL SceneManager::Init()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][899][BOOL Server::InitStaticServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][284][BOOL Server::InitServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][222][INT main(INT, CHAR**)][FALSE]Segmentation fault (core dumped)
gap loi~ nay` khi chay lenh Server ,còn 3 lenh kia không có lỗi

chihochoi
05-07-15, 09:17 PM
Assert:Stack:[./AI/Patrol.cpp][170][void PatrolPathMgr::LoadPatrolPoint(const CHAR*)][FALSE]Assert:Stack:[./Scene/Scene_Core.cpp][750][int Scene::Load(SCENE_LOAD*)][FALSE]Assert:Stack:[./Scene/SceneManager.cpp][1124][BOOL SceneManager::Init()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][899][BOOL Server::InitStaticServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][284][BOOL Server::InitServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][222][INT main(INT, CHAR**)][FALSE]Segmentation fault (core dumped)

bạn copy lại file scene trong server thử

vocweb
06-07-15, 09:13 AM

Vào sceneinfo.ini, disable tất cả các scene khác trừ 3 thành thị là được.

ckmaiyeuvk3798
06-07-15, 09:30 AM

nhiều quá lở làm sai cái gì sao , bạn co file này k gủi mình cho chắc

ckmaiyeuvk3798
06-07-15, 10:01 AM

theo như tôi nghĩ lỗi này là do ID của monter ở map nào đó không tồn tại nên bị thế ,nhưng do Trình độ còn gà nên hem bik sữa sao

ongnoixh
06-07-15, 10:27 AM
theo như tôi nghĩ lỗi này là do ID của monter ở map nào đó không tồn tại nên bị thế ,nhưng do Trình độ còn gà nên hem bik sữa sao

bạn tải luôn cái máy ảo 600mb về là ko bị j hết