PDA

View Full Version : [RELEASE] Main+Launcher AntiHackSpeed Cho MuServer 1.02H (VTM)

mucz.net
31-03-08, 04:31 PM
Đây là Main+Login chống HackSpeed cho bản MuServer1.02H-VTM. Main này chỉ chạy cùng với bản Login đi kèm,ngoài ra nó không tự chạy và cũng không chạy với bất cứ bản Login khác loại nào
+Bản Login đi kèm chống HackSpeed được 50--60%
**Login các bạn open = ultraEdit hay winhex.... hay bất kể công cụ Hex nào
1,- tìm dòng 0000a830h ==>>sửa IP port
2,-tìm dòng 0000ad30h ==>>sửa URL để load trang web vào khung Login sủa lại về trang của bạn
++Chú ý file Main có tên là (t.exe) các bạn không thể đổi tên,nếu đổi tên Main không chạy, kể cả đổi trong launcher
Links Dowwnload :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PS: Version Main =1.00.16 (Main hex =2235;)
Serials = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ((Cac ban doi lai theo y minh)

ductri
04-04-08, 11:08 PM
oài có cái đoạn IP port của server thì ít ký tự quá tên server của mình thì lại nhiều hơn 1 ký tự. Nếu add thêm hex thì file login sẽ hỏng mất ???? phải làm sao đây ???? lổi tại dòng 0000a830h

mucz.net
06-04-08, 12:16 AM
oài có cái đoạn IP port của server thì ít ký tự quá tên server của mình thì lại nhiều hơn 1 ký tự. Nếu add thêm hex thì file login sẽ hỏng mất ???? phải làm sao đây ???? lổi tại dòng 0000a830h

khà khà tui chưa thấy có một IP nào mà dài hơn được khoảng trông cho phép ghi trong login,nếu thực sự của bạn dài quá mức thì bạn không cần ghi IP chỉ cần ghi tên t.exe connect /p44405 (tên main và port ) là đủ IP đã ghi trong main rồi, hoặc nếu bạn dành về Olly thì load login vào olly rồi bôi đen đoạn đó muốn ghi bao nhiêu cũng được

ductri
06-04-08, 11:15 AM
cái file main "t.exe" có cần phải đổi IP ko nhỉ ??? sao mình thấy trong file login share lên có thấy 1 ký tự trước IP port là "t.exe connect /umucz.myvnc.com" là sao hả bạn

Destruct
06-04-08, 11:42 AM
Cái chữ u đó bắt buộc phải có bạn à. Cái đoạn connect gốc có dạng "connect /uXXX.XXX.XXX.XXX /p44405" trong đó XXX.XXX.XXX.XXX là IP của bạn.

norun
06-04-08, 09:17 PM
chỉnh chữ thông báo thế nào vậy bạn ? cứ bật login lên cái là thông báo khó chịu quá

anryhost
07-04-08, 10:56 PM
Bạn cho mình hỏi sau khi chỉnh xong cả rùi chỉ connect vào game thì xuất hiện lỗi thiếu file Data\local\Item.bmd nhưng chạy launcher khác thì vào ok ,bạ giúp mình với nhé,cám ơn bạn

bachcotsau
08-04-08, 03:40 AM
Bạn cho mình hỏi sau khi chỉnh xong cả rùi chỉ connect vào game thì xuất hiện lỗi thiếu file Data\local\Item.bmd nhưng chạy launcher khác thì vào ok ,bạ giúp mình với nhé,cám ơn bạn

Lạ nhỉ ,cái này là cho patch bản 1.02h mà ,bạn có phải là dùng cho client bản 1.02h không vậy .

hahung_online
11-04-08, 02:36 AM
Toppic này hay thế này mà mọi ngườiđọc chẳng có ý kiến gì cả thì lạ thật. Không phải ai cũng share phần này cho mọi người đâu, cái này nmh_online nó toàn làm cho người ta lấy vnd đấy

liemnh20xx
11-04-08, 02:43 AM
- Mấy ông này tối ngày ăn thua nhau hoài ! Muốn gì thì ra chat với nhau , tìm cái micro rồi chử nhau cho đã , hết bên topic kia rồi lại lấn sân sang bên đây . Diễn đàn đễ thảo luận chứ có phải để kéo vào gây gỗ nhau đau !

hahung_online
11-04-08, 03:05 AM
- Mấy ông này tối ngày ăn thua nhau hoài ! Muốn gì thì ra chat với nhau , tìm cái micro rồi chử nhau cho đã , hết bên topic kia rồi lại lấn sân sang bên đây . Diễn đàn đễ thảo luận chứ có phải để kéo vào gây gỗ nhau đau !

Ac, ăn thua gì nhau đâu bạn, tôi đang nói cái toppic này share hay như thế, mọi người đọc rồi làm theo chẳng thấy cám ơn một câu. Cái chống hack speed này Master nmh_online làm lấy tiền cho nhiều người rồi. Còn sao phải chửi nhau làm gì, diễn đàn để thảo luận và cũng là nơi để phát biểu cảm tưởng về các đề tài mà

thanhbuata
11-04-08, 08:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đang đau đầu với cái hackspeed này.

YeuVo_ThuongCon
13-04-08, 06:02 PM
Mình đang đau đầu với cái hackspeed này.

ai bảo bó tay hả bạn cai đấy cũ rùi cái này mới là cái mới đang chuyện bị update ne
bản login này sẽ pack lại mà pack 1 chieu

ductri
13-04-08, 06:57 PM
sao mình dùng cái này khi đến phần đăng nhập thì lại dis nhỉ . cứ đến đến đoạn đăng nhập account và pass xong rồi OK là dis ???? ko hiểu !.............. Help me now...

YeuVo_ThuongCon
13-04-08, 07:03 PM
sao mình dùng cái này khi đến phần đăng nhập thì lại dis nhỉ . cứ đến đến đoạn đăng nhập account và pass xong rồi OK là dis ???? ko hiểu !.............. Help me now...

ban chưa chinh serial của file main

ductri
13-04-08, 07:39 PM
ban chưa chinh serial của file main

cái này đổi thế nào đây mình đã đổi lại theo ý mình nhưng vẫn cứ dis . Liệu còn sai sót chổ nào nữa KO nhỉ? help mình 1 tí nữa nhé Thank !.... << quên mất cái Seria nhầm. ko sao rồi mình đã làm được cảm ơn đã nhắc nhở :D

ductri
10-05-08, 05:31 PM
Mình đã test cái này và vẫn hack được bình thường mình sử dụng cái !xSpeed
nếu dùng cái !xSpeed khi để ở tốc độ =1 (bình thường) thì file login sẽ nhận ra ngay. nhưng nếu để nó ở tốc độ âm thì nó ko hề nhận ra và chơi được khoảng 15 phut' thì hack vô tư.
Còn khi muốn update cho nó danh sách thêm cái soft hack thì làm sao nhỉ ???????????????

mylove0707
11-05-08, 02:38 PM
sao ko Down được nhỉ ! coi lại dùm

tinhhack
12-05-08, 07:27 AM
share cái nì làm chi, cá nhân hóa mọi thứ như thế không tốt,
nếu có thể thì chỉ cho AE cách làm để ứng dụng cho các main khác,
ở đây tui chỉ thấy 2 cái bạn đã làm: khóa main = pass và login chống speed chắc = VB, nếu có thể share cho mọi người dow về nghiên cứu và tự làm thì tốt hơn.

p/s: à nếu có thì cho xin luôn cái black list speed tool luôn

codingvn
12-05-08, 11:15 AM
Link die rồi bạn ơi share lại nhé. Thanks

tikatoo2k
13-05-08, 10:58 AM
bạn nào up lại link dùm đi, mình đang cần cái này

Olala
14-05-08, 07:03 PM
cái này bây giờ nhiều phần mềm hack được lắm rồi . giờ chỉ chống được khoảng 50% thôi chứ không được 80 hay 90% nữa đâu

tinhhack
15-05-08, 09:25 AM
còn tùy vào cái login này có cập nhật thêm không nữa, kô share source ai biết đâu mà cập nhật:D

ductri
15-05-08, 09:28 PM
anh bạn cập nhật thêm danh sách cái tool hack speed rồi up lên cho anh em luôn.
chú ý là tools speed có 2 chiều - và +

duphuocvt
19-05-08, 02:55 PM
Ai đã down rồi up lên host mediafire.com dùm đi thannk very max luôn

CLBMU99
23-05-08, 09:35 PM
UP lại đi ko có nhân tài nào à chán ssssssssss

mucz.net
23-05-08, 10:55 PM
Cái này bây giờ cũ rồi nó không chống đựơc những ct hack mới như HastyMu hay Nova WPE
nếu các bạn cần nó thì mình up lại links cho các bạn ở đầu Topic

mylove0707
30-05-08, 07:14 PM
ặc ! sao lại có virus nhỉ ? giải nén ra thì bị AVG khoá luôn

1vuonchuoi9
31-05-08, 05:04 PM
hĩ sao mình sửa mãi mà connect vào sv vẫn dis vậy.... mình ghi nguyên văn theo hex :
t.exe connect /ukhung.rapto.org /p44405
mà vân ko dc >.< connect = main khac thi ok

zajbu0n
13-06-08, 03:12 PM
"Componect 'MSINET.OCX' or one of its dependencies not correctly registered : a file is missing or invalid"

Tôi mở cái file Login thì bị lỗi như trên đó . mọi người giúp tôi cái .

hieunova
23-07-08, 11:32 PM
Mấy đại ca chuyển hộ em ip cái, ip là musky.zapto.org, web cũng thế, port 44405 - 55901, serial tự chọn T_T hex mãi hem được

thienfind
24-07-08, 12:10 PM
cái này sao làm hem đựoc vô server đăng nhập tài khoản là dis . Ai làm dum em cái
port: 44405

birain1402
01-08-08, 05:03 PM
Thấy mấy dòng đó có cách nhau 1 dấu chấm.Xin hỏi hex lại có cần phải cách chấm ko