PDA

View Full Version : cái clien bị làm sao ấy > login rồi nhưng chạy 9 server vào thì .

CLAWRIDE
31-03-08, 01:57 PM
> hôm qua lại thức đến 2h sáng quyết tâm làm cho bằng được cái HK này >>
Clien của tớ hơ hơ là của Việt nam full Dowload thêm bản patch VN của ông manhtung nữa chạy được cái server rồi đăng nhập xong nhưng không vào được 9 server kia kẹt cứng ở đó > nghe đồn bản Clien VN cực kì củ bựa nên mình định dowload thêm Clien của các bạn Team server trên này mong các bạn giúp cái lick đow nhé:ah::hungry:

_KeiO_
31-03-08, 04:49 PM
Kô chạy đc thì xem lại những cái bạn chạy server đã đc. chưa

Zenkira
31-03-08, 05:31 PM
Hỳ hỳ !!!! cái này ko phải do config server mà do cái VNClient của bạn lỗi !
Khuyên là KHÔNG NÊN dùng cái Client của Hkgh Onl ( của AS á ), vì sẽ đứng khi login 9 server, chỉ dùng cái Client của PTTT hoặc Client của Vista team share thui nha !

Losake
31-03-08, 06:10 PM
Hỳ hỳ !!!! cái này ko phải do config server mà do cái VNClient của bạn lỗi !
Khuyên là KHÔNG NÊN dùng cái Client của Hkgh Onl ( của AS á ), vì sẽ đứng khi login 9 server, chỉ dùng cái Client của PTTT hoặc Client của Vista team share thui nha !
thế anh Zen share lên dùm ih em tìm mấy cái Client bên Resasre link thì die có mấy cái dơn dc thì lại xài ko dc toàn bị ngay khúc đó:beat_plaster::pudency::beat_shot:

CLAWRIDE
31-03-08, 07:02 PM
share cho tớ nào >>>>> nick ngon nhé lick mà xịt thì tớ buồn lắm đấy
__________________________________________________ _______
tại Zenkira mà tớ lại Xì pam 1 bài rồi

f-fantasy
31-03-08, 07:05 PM
down cái client của manhtung đã share ko được à, tui vẫn dùng cái đó mà có sao đâu nhỉ :|

à mà trong client có 2 file cần chỉnh sửa IP tất cả ông đã chỉnh hết chưa 1 file nằm trong thư mục client là file severlist.ini và 1 file nằm bên ngoài cái thư mục này là cái file session.cfg j j đó tôi ko nhớ rõ 2 cái file này ông chỉnh về cái ip của ông, tôi cũng mấy lần bị như ông nhưng nếu ông đang sử dụng server 2.2 thì ông hãy tắt cái mạng của ông đi sử dụng IP 127.0.0.1 thì chắc là được, mới hôm nọ tôi cài lại cũng mắc cái bệnh này run cái serverlogin nó chỉ hiện được có 3 dòng và thông báo lỗi ODBC nhưng đếch phải tôi vẫn để nguyên thế tắt mạng đi chỉnh lại ip 127.0.0.1 thì lại run được chả hiểu sao cả :|

CLAWRIDE
31-03-08, 07:31 PM
tôi log được hết cái server rồi nhưng > vào games xong đến phần vào server thì chết đứng luôn > cái Clien dành riêng cho HKGH đâu rồi hay phải dùng của AS
__________________________________________________ __________________
à mà nè cái SQL của tớ nó tiêu rồi nó STOP rồi chả Play lại được nữa (lỡ tay remover giờ cài lại mà không chạy được tớ tự sát mất

Losake
31-03-08, 07:51 PM
down cái client của manhtung đã share ko được à, tui vẫn dùng cái đó mà có sao đâu nhỉ :|

à mà trong client có 2 file cần chỉnh sửa IP tất cả ông đã chỉnh hết chưa 1 file nằm trong thư mục client là file severlist.ini và 1 file nằm bên ngoài cái thư mục này là cái file session.cfg j j đó tôi ko nhớ rõ 2 cái file này ông chỉnh về cái ip của ông, tôi cũng mấy lần bị như ông nhưng nếu ông đang sử dụng server 2.2 thì ông hãy tắt cái mạng của ông đi sử dụng IP 127.0.0.1 thì chắc là được, mới hôm nọ tôi cài lại cũng mắc cái bệnh này run cái serverlogin nó chỉ hiện được có 3 dòng và thông báo lỗi ODBC nhưng đếch phải tôi vẫn để nguyên thế tắt mạng đi chỉnh lại ip 127.0.0.1 thì lại run được chả hiểu sao cả :|
chỉnh hết roài vào game dc roài nhưng đến fần chọn sever thì nó ghi "hãy kết nối lại lần nữa" đó mong bạn trả lời gấp muốn chơi lắm roài hix hix :sweat::adore::oh:

Alexandria
31-03-08, 08:05 PM
Thông báo mới:
Đã hoản thành bản Client dành cho phiên bản 2.2
Hiển thị tốt hình ảnh tiếng việt ( 1 số chỗ vẫn còn hơi lệch )

Hiện đang hoàn tất giai đoạn đóng gói share lại cho các member

@thanmeo: Để lại địa chỉ anh in đĩa gửi cho cái client này

Zenkira
31-03-08, 08:35 PM
Đây, link Client ổn định nhất hiện giờ =.="""""", nhớ phải chỉnh IP nhe, cả trong Session và Serlist.ini :), link ổn, ko virus :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p/s : pass là zenkita nha !!!

thanmeo2012
31-03-08, 09:19 PM
Thông báo mới:
Đã hoản thành bản Client dành cho phiên bản 2.2
Hiển thị tốt hình ảnh tiếng việt ( 1 số chỗ vẫn còn hơi lệch )

Hiện đang hoàn tất giai đoạn đóng gói share lại cho các member

@thanmeo: Để lại địa chỉ anh in đĩa gửi cho cái client này
Thanks anh nhiều lắm địa chỉ của em : 151 Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn, Bình Định:beauty:

CLAWRIDE
01-04-08, 12:15 PM
tớ mà log được thì tớ buồn lắm đó > có clien mới rồi (clien Patch vn của bác manhtung Dis hoài hờ hờ hờ
__________________________________________________ _______________________
Lại Xì Pam nữa rồi

Zenkira
01-04-08, 05:01 PM
Ôi lạy Chúa =.=", tôi xin pác cài lại Win và setup từ đầu sql và server đi, client hoàn hảo 100%, pác đã error ID Admin của sql rồi ......... setup lại admin và xin nhớ tên set của adminsitrantor nha ! - đừng ghost vì sẽ ko thay đổi đc gì

CLAWRIDE
01-04-08, 08:57 PM
em cài lại Win rồi cả SQL nữa chạy ngon ơ nhưng vào games thì cái lúc chọn sever kết nối toàn thất bại :)

Zenkira
02-04-08, 05:10 PM
=> Máy chạy hok nỗi =)), hết ! :D

Alexandria
03-04-08, 11:12 AM
Patch tui xài ko có lỗi gì hết cả
Vấn đề do máy tính của bạn thôi, mong kiểm tra lại nhé