PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi về Phái ĐƯỜNG MÔN

dvphong09
29-06-15, 12:38 PM
Xin cho hỏi !

Sau khi mình add phái đường môn thì khi thi triển skill nó ko động tĩnh múa máy gì mà chỉ đứng yên -> tuy quái vẫn chết. Xin được chỉ cách fix chỗ này !

Tks all.

mr.vik20
29-06-15, 12:40 PM
SkillDeplete.txt -> Config.axp
.................................................. .................................................. ............

dvphong09
29-06-15, 01:05 PM
SkillDeplete.txt -> Config.axp
.................................................. .................................................. ............

Hi tks bác, mà nó bị mã hóa giờ làm sao nhỉ? hay là phải kiếm file này của clent nào? bác có ko cho mình xin với

makute7413
29-06-15, 02:06 PM
dùng tool decode txt của huuduyen_05 để giải mã file .

doanlephuvinh9
01-07-15, 07:15 AM
Các bác nói rõ được không , vì tất cả các skill DM đều đứng hình , và không thấy ra động tác khi sử dụng skill , con file SkillDelete thì mã hóa giãi ra rồi nhưng thiếu 2 dòng đầu tiên , nên cũng không làm ăn gì được , mong được giúp đỡ.

vocweb
01-07-15, 04:45 PM
Trong 2 dòng đó, dòng số 1 là quan trọng nhất, dòng số 2 chỉ là thuyết minh cho từng cột mà thôi nhưng cũng phải có.

Muốn làm dòng 1 thì dựa theo data đang có mà chế ra.

Cột là chuỗi thì là STRING
Cột là số thì là INT

Có dòng 1 rồi thì copy thành dòng 2 là xong.

doanlephuvinh9
01-07-15, 10:49 PM
Bac co the chi minh cach fix dong tac chuong va buff skill voi,phai duong mon khong co dong tac skill..bac giup minh voi.

doanlephuvinh9
03-07-15, 12:35 AM
Sao khong ai chi giup het....minh thay cac ban hay noi la phat trien game offline,hoc hoi va chia se cach dev game,nhung nhung thac mac cua nhieu ban dua len thi cac ban biet chi tra loi qua loa roi thoi,biet la phai tu hoc hoi,nhung cung phai huong dan huong de dat duoc muc dich chu,minh thay co nhieu ban nhiet tinh,nhung roi dien dan cang ngay cang tinh lang hon,mong cac ban suy nghi lai va nhin lai mot thoi cua gameZone...noi co le nhieu ban khong thich,nhung mo dien dan dev game cung nhau thi nen nhiet tinh giup do vay dien dan se phat trien manh hon va duoc nhieu ban biet den...Than !

songtu
03-07-15, 11:08 AM
Sao khong ai chi giup het....minh thay cac ban hay noi la phat trien game offline,hoc hoi va chia se cach dev game,nhung nhung thac mac cua nhieu ban dua len thi cac ban biet chi tra loi qua loa roi thoi,biet la phai tu hoc hoi,nhung cung phai huong dan huong de dat duoc muc dich chu,minh thay co nhieu ban nhiet tinh,nhung roi dien dan cang ngay cang tinh lang hon,mong cac ban suy nghi lai va nhin lai mot thoi cua gameZone...noi co le nhieu ban khong thich,nhung mo dien dan dev game cung nhau thi nen nhiet tinh giup do vay dien dan se phat trien manh hon va duoc nhieu ban biet den...Than !

cao thủ thì bận kiếm tiền bạn ạ, nhiều cái chỉ cần có hướng là được, tự mình khám phá nói mới vui!! Chóng đạt đc mục đích thì chóng chán!
còn 4rum lạnh hay ko lạnh thì nó là xu hướng .... xin phép minh ko nói thêm ở đây!

VJorker
03-07-15, 11:43 AM
Hướng dẫn cho bạn biết file nào là tốt lắm rồi, ngày xưa chưa biết phải thử từng file mới mò ra
Việc còn lại là bạn tự mày mò chứ
Cao thủ họ làm việc của họ, có hướng thì cũng hướng những cái thật sự cao thủ thôi
Mấy cái đơn giản tự làm được ai hướng cho

akiem9x
03-07-15, 01:05 PM
Nhiệt tình thì phải phá thật nhiều =))
Sv có Đường Môn share thiếu gì sao bạn ko ôm em nó về? Hàng có sẵn sao lại phải còng lưng :-ss