PDA

View Full Version : Web Mu Thiên Vương Đang Online Cho Bạn Nào Cần Nó

mucz.net
31-03-08, 02:24 AM
Đây là Web MuThienVuong đang online cho bạn nào cần đến nó. Tuy nhiên cần một chút kiến thức để sắp xếp lại.Nhưng toàn bộ SOURCE 100% là MuThienVuong

***Miễn Phản Đối-----Miễn ý Kiến***
Links download:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PS:Nguồn từ một Admin MuOnline đã từng bỏ tiền ra mua Web này

++ NO COMENT ++

Đầu Gấu
31-03-08, 02:26 AM
Thanks mình mở hàng .

YeuVo_ThuongCon
31-03-08, 02:39 AM
Đây là Web MuThienVuong đang online cho bạn nào cần đến nó. Tuy nhiên cần một chút kiến thức để sắp xếp lại.Nhưng toàn bộ SOURCE 100% là MuThienVuong

***Miễn Phản Đối-----Miễn ý Kiến***
Links download:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> << chính hãng user name / pass : demoweb << hãy đăng nhập vào xem nhé ( miên nói nhiều )
Còn trên kia chỉ là Templates ( hay còn gọi là vỏ bề ngoài ) còn cốt lõi bên trong hông thấy đâu

Muốn Templates thì vào đây rât nhiêu cái đẹp để các bạn lựa chọn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái chữ mầu đỏ kia mới chết cười

phamtientue
31-03-08, 02:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=== nhìn cũng đc đấy nhỉ :))
@mucz.net : có vẻ lỗi 1 số thứ,vừa test song :|

Nhưng toàn bộ SOURCE 100% là MuThienVuong thật chưa vậy ?có hiểu "SOURCE" là gì ko ? ai là người viết ra "SOURCE" này lên tiếng coi :|

mucz.net
31-03-08, 03:52 AM
Chó má thật vừa Post bài có thằng DDos web mucz

quantuhycau
31-03-08, 04:21 AM
Post bài lên có thằng nó mất cần câu cơm, cho lên mới làm như thế, chúng nó là giống chó ấy mà, chó đội lốt người.

quantuhycau
31-03-08, 04:26 AM
Shere như mucz.net mới gọi là pro, không tính toán, không mưu lợi, không như nhiều thằng ngụy quân tử, biết thì có biết nhưng mà chuyên văn vở, lừa tiền những người không biết gì.

TitanRain
31-03-08, 07:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=== nhìn cũng đc đấy nhỉ :))
@mucz.net : có vẻ lỗi 1 số thứ,vừa test song :|
thật chưa vậy ?có hiểu "SOURCE" là gì ko ? ai là người viết ra "SOURCE" này lên tiếng coi :|

- Có lỗi gì bạn nói ra mọi người cùng thảo luận nhé.
- Nếu fát hiện lỗi bảo mật thì hãy nói nhé ^_^ vì Eddy có nói code này bảo mật hơi kém nhưng lại ko nói "kém" ở chỗ nào:angry:

eddy
31-03-08, 07:31 AM
Hii....TitanRain ra Y!M mà hỏi .... :D...thảo luận với Group xong...sẽ báo lỗi bảo mật.......nhưng cách bảo vệ source là rất good. :)

WanBi
31-03-08, 07:44 AM
anh eddy oy cho em yahoo cua anh .. em cần gắp anh nói với anh 1 chuyện ^^ gắp lắm

ymatto21
31-03-08, 01:53 PM
chà chà hay quá dạo này chúng ta có nhiều vị anh hùng share những thứ mới lạ quá dù tốt hay dỏ nhưng dc bề ngoài đã sướng lắm rồi xin chân thành cám ơn những người tốt như bạn mucz.net THANK

Thân

trang11111
31-03-08, 01:55 PM
hahaha ai bảo đây là soucre 100% của muthienvuong, các bác cứ down về xem thì biết, nói không sai thì soucre này là của các mu như: mudevil, musaodo, muthegioi, hay nói cách khác là 1 phần của web full muhoangkim trước đây

ymatto21
31-03-08, 01:55 PM
chúng tôi luôn ủng hộ bạn mucz.net hãy cố gắng lên bạn thật tốt làm tôi rất cảm động

quantuhycau
31-03-08, 03:07 PM
Mọi người hãy ủng hộ mucz.net, vì shere những thứ động chạm đến quyền lợi của người khác cho lên bị chúng nó DDoS luôn, mà không đi đâu xa, chính là mấy thằng hay viết bài trong diễn đàn này

bachcotsau
31-03-08, 08:33 PM
Mọi người hãy ủng hộ mucz.net, vì shere những thứ động chạm đến quyền lợi của người khác cho lên bị chúng nó DDoS luôn, mà không đi đâu xa, chính là mấy thằng hay viết bài trong diễn đàn này

Thằng này chửi thâm hậu thật :sweat:
Mà có phải 100% source đâu mà đến nỗi bị người khác fang ác vậy nhỉ .

tungsony
31-03-08, 11:50 PM
dù sao cũng cảm ơn mucz, kể từ khi diễn đàn mở cửa trở lại thì mở hàng là cuonglee share bản 1.02h full thì mucz là người luôn share cho mọi người những thứ rất quạn trọng, nhất là những người như tụi mình, cảm ơn bạn rất nhiều

eddy
01-04-08, 06:43 AM
Đừng nghĩ cứ DDos là những người trong diễn đàn này bạn ạ! Lỡ ko phải thì mất lòng nhau àh....???

WanBi
01-04-08, 09:57 AM
may anh admin web mu TV chi em cach config web nay voi sao em chay mah no ra nguyen 1 cai iindex toan code ji` ko ah >"< .. chi em phải config lại từng file nào ..

tungsony
01-04-08, 12:57 PM
Cài IIS đi là được mà
30 30 30

ThayTu_daigai
01-04-08, 03:04 PM
Chó má thật vừa Post bài có thằng DDos web mucz
Kô ai dại gì khi bạn post bài lên thì bị DDos. Theo mình nghĩ kô ai làm cái trò trẻ con vậy. Đây là hành động gắp lửa bỏ tay người thôi. Chắc có 1 người nào đó thù oán hay tức giận gì Mr Hà nên nhân thể bạn post bài, DDos web bạn để anh em nghi kỵ lẫn nhau. Các bạn thử suy nghĩ kỹ xem. Kô đời nào mucz.net vừa post xong đã bi DDos ngay như vậy. Rồi 1 số kẻ a dua post bài chửi bởi. Khi chưa biết sự thật như thế nào đã chụp mũ. Các bạn hãy cẩn thẫn với những kẻ gắp lửa bỏ tay người. thân!

congacon
01-04-08, 07:07 PM
giống mu devil rồi, thành thật chia buồn cùng mucz . gắn lên vì tui nói đó mấy ngày kia mu devil bị hack + ddos liên tục giờ đến mucz vậy ai làm thế nhỉ ? thiệt là toàn là ngụy quân tử. đụng đến nồi cơm bác gạo của nó rồi, cố gắn lên đi bác admin mucz. thằng nào xấu thì cả FR này biết rồi.

congacon
01-04-08, 07:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> << chính hãng user name / pass : demoweb << hãy đăng nhập vào xem nhé ( miên nói nhiều )
Còn trên kia chỉ là Templates ( hay còn gọi là vỏ bề ngoài ) còn cốt lõi bên trong hông thấy đâu

Muốn Templates thì vào đây rât nhiêu cái đẹp để các bạn lựa chọn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái chữ mầu đỏ kia mới chết cười
có lòng thì share lên không thì đùng có nói nhiều.

bachcotsau
01-04-08, 07:45 PM
Thôi ...Cuộc tranh cãi đến đây nên kết thúc đi .Không có ý kiến gì về topic mà toàn đi lạc đề nói xấu cấu xé nhau .Mod quản lý nên close topic đi để tránh loãng chủ đề .

LandOfPhi
01-04-08, 08:01 PM
Hiz....
Thôi các bác bỏ qua đi , chỉ vì vụ web thôi mà , cứ như mình sử dụng web 0.8 là được rồi :D

[AMVN]
21-04-08, 03:10 AM
để sử dụng được web này phải install thế nào vậy mucz chỉ rùm mình với thnkx

philong
22-04-08, 01:12 PM
Ông anh Hà to lù lù ở đây mà dám nói 100% MU THIÊN VƯƠNG hjzhjz :-ss dù sao cũng cám ơn vì đã chia sẻ choa anh em

neverdie1
26-04-08, 05:29 PM
Anh mucz.net ơi ! anh có thể chỉ em cách chạy web này không ! em cài mãi mà không chạy được ? Thanks

neverdie1
26-04-08, 06:33 PM
????????????????????????????????????

YeuVo_ThuongCon
26-04-08, 07:22 PM
????????????????????????????????????

- Đã nói ngay từ đầu đây ko phải web mà bạn có chỉnh bằng 10 đi nữa nó cũng vậy thôi

babynagi
01-05-08, 02:44 PM
anh eddy ơi cho em xin nick chat em can hoi ve 1 van de`