PDA

View Full Version : [JX] Nhận sư phụ

dvdieu
28-06-15, 10:22 AM
Chào các anh em trong team JX, em chuyên bên code C++, iOS, từ nhỏ đã mê võ lâm ( từng chôm tiền của mẹ đi chơi ) nay lớn lên học hành được ít vốn môn C++, Data Struct, và OOP, Mạng thì cũng biết sơ sơ ( kỹ thuật quản trị mạng cũng được 4 năm rồi )
em muốn xây dựng Game JX này, nhưng không biết đi từ đâu, mong các anh em trong diễn đàn có ai rảnh nhận em làm đệ tử với, em xin cảm ơn.

Link FB của em: fb.com/dvdieu

Chú ý post bài đúng nơi quy định

dongmau
28-06-15, 11:17 AM
Chào các anh em trong team JX, em chuyên bên code C++, iOS, từ nhỏ đã mê võ lâm ( từng chôm tiền của mẹ đi chơi ) nay lớn lên học hành được ít vốn môn C++, Data Struct, và OOP, em muốn xây dựng Game JX này, nhưng không biết đi từ đâu, mong các anh em trong diễn đàn có ai rảnh nhận em làm đệ tử với, em xin cảm ơn.
Mình nghĩ là từ dev game 8-x8-x.

rioranso
28-06-15, 01:54 PM
Chào các anh em trong team JX, em chuyên bên code C++, iOS, từ nhỏ đã mê võ lâm ( từng chôm tiền của mẹ đi chơi ) nay lớn lên học hành được ít vốn môn C++, Data Struct, và OOP, em muốn xây dựng Game JX này, nhưng không biết đi từ đâu, mong các anh em trong diễn đàn có ai rảnh nhận em làm đệ tử với, em xin cảm ơn.

Chú ý post bài đúng nơi quy định

♫ Lh mình nhé . không phải nhận đệ gì . :)) mình chỉ muốn làm quen và cần người hiểu biết để dev sever thôi :))
♫ fb mình nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>