PDA

View Full Version : Tam Quốc Chí (new)

boybenqn
27-06-15, 08:39 AM
Bản này hình như fix được lỗi shop .

Link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass :k4tw

GG : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải Nén : 18游戏网18youxi.com

Picture :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Server mình đã config sẵn chỉ click click là vào game - fix full no "em bé"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén ổ D:\SGZserver
Run 1 2 3 4
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - pass unrar: tamchi-yeukiemthe
MySQL: root - 123456
Mới việt hóa ui được tí thấy nhiều quá !!! có nhã hướng pm mình vh cho vui

P/s: TOP đính lên #1 dùm mình! Thanks!

advd42
27-06-15, 09:02 AM
Bản này hình như fix được lỗi shop .

HÌnh die rầu bạn làm ơn giúp mình up qua mấy Host khác của VN đc ko?

killer20099
27-06-15, 09:41 AM
hối hận khi tải nó về, giờ avast máy nó gõ báo virus như trống lân :(
ae check cẩn thẩn virus nhiều lắm nha.

helangel
27-06-15, 10:49 AM

update:

Fix mọi thứ xong :)) voãi thật, đuối luôn, tìm hoài ko ra! để test xem cái shop nó đã xong chưa

Cuối cùng cũng dc, quên xóa cmn cookie

advd42
27-06-15, 12:50 PM
Chốt hạ là có nên tải về ko nhỉ! Chứ xác định ăn ở với mấy con này là ăn ở vs Virus rồi

helangel
27-06-15, 01:11 PM
Chốt hạ là có nên tải về ko nhỉ! Chứ xác định ăn ở với mấy con này là ăn ở vs Virus rồi

:)) vất lên máy ảo thôi chứ có gì đâu :)) máy dính cả tá virus rồi :)) giờ cùi ko sợ lỡ nữa, haha

advd42
27-06-15, 01:53 PM
Lỗi này phải Fix ra làm sao bác ơi???????????

helangel
27-06-15, 01:57 PM
Lỗi này phải Fix ra làm sao bác ơi???????????

Config lại IP của các file sau thành 127.0.0.1 (chả nhớ của nó là gì nữa, hình như bắt đầu IP là 119.x.x.x)
D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cuối cùng là vào D:\SGZserver\PHP5\php.ini sữa lại đường dẫn tìm và thay thế "sgz\Essamp" thành "SGZserver" :))

advd42
27-06-15, 02:01 PM
Config lại IP của các file sau thành 127.0.0.1 (chả nhớ của nó là gì nữa, hình như bắt đầu IP là 119.x.x.x)
Cuối cùng là vào D:\SGZserver\PHP5\php.ini sữa lại đường dẫn tìm và thay thế "sgz\Essamp" thành "SGZserver" :))

Oke thank bác !

hikajaku07
27-06-15, 02:16 PM
sao giải nén bằng 18游戏网18youxi.com toàn wrong pass là ntn nhỉ các bác ????

advd42
27-06-15, 02:44 PM

Cuối cùng là vào D:\SGZserver\PHP5\php.ini sữa lại đường dẫn tìm và thay thế "sgz\Essamp" thành "SGZserver"
2 cái này tìm hoài ko thấy đường dẫn để sửa:
D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> con này ko thấy IP sever
Cuối cùng là vào D:\SGZserver\PHP5\php.ini sữa lại đường dẫn tìm và thay thế "sgz\Essamp" Ko biết phải sửa đoạn code nào cho đúng

helangel
27-06-15, 03:02 PM
Cuối cùng là vào D:\SGZserver\PHP5\php.ini sữa lại đường dẫn tìm và thay thế "sgz\Essamp" thành "SGZserver"
2 cái này tìm hoài ko thấy đường dẫn để sửa:
D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> con này ko thấy IP sever
Cuối cùng là vào D:\SGZserver\PHP5\php.ini sữa lại đường dẫn tìm và thay thế "sgz\Essamp" Ko biết phải sửa đoạn code nào cho đúng

hikajaku07
27-06-15, 03:05 PM

Bác Helangel vẫn dùng cái pass chủ thớt up đễ giải nén à? ko hiểu sao m dùng thì toàn wrong pass là thế nào nhỉ :(

dukute1995
27-06-15, 03:05 PM
sai password vậy bác e tải bản GG cho xin cái pass lại

advd42
27-06-15, 03:07 PM

Bác Up mấy fie của bác lên cho E xin cho nhanh chứ gửi đi gửi lại có phải loằng ngoằng hơn ko? Nếu Oke thì bác up hẳn soucre của bác đã comfig lại lên cho E và AE trên này luôn

helangel
27-06-15, 03:08 PM
Bác Helangel vẫn dùng cái pass chủ thớt up đễ giải nén à? ko hiểu sao m dùng thì toàn wrong pass là thế nào nhỉ :(

sai password vậy bác e tải bản GG cho xin cái pass lại

Mấy bác chuyển font máy tính về Chinese (Simple PRC) chưa?

Bác Up mấy fie của bác lên cho E xin cho nhanh chứ gửi đi gửi lại có phải loằng ngoằng hơn ko? Nếu Oke thì bác up hẳn soucre của bác đã comfig lại lên cho E và AE trên này luôn

Bác chờ em 1 lát, để em xem lại đã rồi gửi lên mấy file đó chứ mạng nhà cùi mía, upload nguyên cái lố đó ko nổi :(

advd42
27-06-15, 03:12 PM
^:)^ Và thế là Winrar đã bị mấy A Virus cho ra đi :-o
Oke vậy bác up luôn 2 file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và PHP5 luôn nhé

helangel
27-06-15, 03:15 PM
^:)^ Và thế là Winrar đã bị mấy A Virus cho ra đi :-o

Còn đây là link download mấy file đó:

advd42
27-06-15, 03:18 PM
He he đằng nào thì máy cũng đang chưa sẵn 1 ổ vi trùng rồi ăn thêm tý nữa chắc cũng chả sao E ko biết đưa lên máy ảo hix

hikajaku07
27-06-15, 03:48 PM
Bác nào làm ơn giải nén rồi up lại hộ mình với, cài font PRC rồi mà cũng chả ăn thua :((( toàn wrong pass. chắc lap có vấn đề. các bác giúp giải nén rồi up lại m với

helangel
27-06-15, 04:18 PM
Bác nào làm ơn giải nén rồi up lại hộ mình với, cài font PRC rồi mà cũng chả ăn thua :((( toàn wrong pass. chắc lap có vấn đề. các bác giúp giải nén rồi up lại m với

Pass chuẩn rồi bác ơi :)) ai rảnh đi đổi pass đâu mà dung lượng lại như nhau mà :))

hikajaku07
27-06-15, 04:22 PM
Pass chuẩn rồi bác ơi :)) ai rảnh đi đổi pass đâu mà dung lượng lại như nhau mà :))

ko, ý mình ko phải bảo pass sai ^^ tại m sống ở Nhật, máy cài font tiếng Nhật, lúc đầu tải về giải nén ko đc, thì bác bảo cài font chinesePRC thì cũng chả đc :(( mà thích mấy game này quá. nên mới nhờ bác nào giải nén rồi up lại giùm chứ ko phải pas sai bác ạ

helangel
27-06-15, 04:30 PM
ko, ý mình ko phải bảo pass sai ^^ tại m sống ở Nhật, máy cài font tiếng Nhật, lúc đầu tải về giải nén ko đc, thì bác bảo cài font chinesePRC thì cũng chả đc :(( mà thích mấy game này quá. nên mới nhờ bác nào giải nén rồi up lại giùm chứ ko phải pas sai bác ạ

:)) khuyên bác 1 câu là ko nên làm trên máy thật :)) cả tá virus đó, vậy mới bỏ lên máy ảo mà làm gì thì làm, tranh thủ cài winXP trên máy ảo rồi cài font Chinese(Simple PRC) luôn thể chứ có gì khó đâu :D

advd42
27-06-15, 04:33 PM

Giờ lại bị cái lỗi này mới đâu hix đến chán luôn ấy

hikajaku07
27-06-15, 04:46 PM
:)) khuyên bác 1 câu là ko nên làm trên máy thật :)) cả tá virus đó, vậy mới bỏ lên máy ảo mà làm gì thì làm, tranh thủ cài winXP trên máy ảo rồi cài font Chinese(Simple PRC) luôn thể chứ có gì khó đâu :D

tức là search win xp trên máy ảo về cài, rồi copy cái server này vào đó rồi cài hả bác??? hay là ntn vậy?

helangel
27-06-15, 04:54 PM
tức là search win xp trên máy ảo về cài, rồi copy cái server này vào đó rồi cài hả bác??? hay là ntn vậy?

Chuẩn rồi bác :)) tạo máy ảo => cài winXP vào đó (nhớ là tạo 2 ổ đĩa có ổ D nữa) => chuyển đổi font Chinese (Simple PRC) => copy cái server game này vào ổ D:\ =>rồi chỉnh sửa vài thứ để làm thành cái server chơi game :)) đỡ dính virus! Còn nếu không được nữa thì bác cứ tải phần mềm VMware về, tải XPSP3 về để đó rồi pm em để em teamview cài cho bác :D

advd42
27-06-15, 04:58 PM
Coi như mình ko có duyên với cái game này chạy đựoc đến đó đợi hoài ko chạy được nữa đến nản luôn

helangel
27-06-15, 05:06 PM
Coi như mình ko có duyên với cái game này chạy đựoc đến đó đợi hoài ko chạy được nữa đến nản luôn

Bình tĩnh nào bác :)) bật F12 lên xem mấy đoạn nó chạy cái IP nào, có khi chưa fix hết đó thôi :)) toàn do IP hết đó

hikajaku07
27-06-15, 05:21 PM
Chuẩn rồi bác :)) tạo máy ảo => cài winXP vào đó (nhớ là tạo 2 ổ đĩa có ổ D nữa) => chuyển đổi font Chinese (Simple PRC) => copy cái server game này vào ổ D:\ =>rồi chỉnh sửa vài thứ để làm thành cái server chơi game :)) đỡ dính virus! Còn nếu không được nữa thì bác cứ tải phần mềm VMware về, tải XPSP3 về để đó rồi pm em để em teamview cài cho bác :D

ok, m đang cài máy ảo, xong thì mình pm nhớ bác team hộ. bác cho địa chỉ FB đi bác ơi

helangel
27-06-15, 05:28 PM
ok, m đang cài máy ảo, xong thì mình pm nhớ bác team hộ. bác cho địa chỉ FB đi bác ơi

facebook.com/romeominh :)) bác cài WinXPSp3 trên máy ảo luôn nha. Mà nếu bác pm mà em chưa trả lời thì chắc đang bận gì đó, em sẽ pm sau nhé

À luôn tiện bác nào có hứng thú Việt hóa luôn thì làm với em luôn nha :)) em chả biết gì nên có gì nhờ các bác hỗ trợ giúp!

vn9011
27-06-15, 06:35 PM
Bác nào có lòng up lại file không có pas hộ với.dow cả 2 bản về mà không giải nén đc.

helangel
27-06-15, 07:25 PM
Bác nào có lòng up lại file không có pas hộ với.dow cả 2 bản về mà không giải nén đc.

Bác chuyển qua font chinese (Simple PRC) chưa?

HeavenGames
27-06-15, 07:35 PM
Như tít bác 2topic lam em cất côngtimf kiếm cuối cùng cũng mò ra
link em nó đây

yeukiemthe
27-06-15, 08:09 PM

Run 1 2 3 4
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - pass unrar: tamchi-yeukiemthe

helangel
27-06-15, 08:20 PM

Run 1 2 3 4

:)) quét thử có virus ko thớt ơi :)) với lại bác có biết việt hóa mấy file flash để nó nhiều ký tự thêm 1 tí ko, ví dụ như tên mấy công trình nó quy định có 2 chữ cái trong khi mình dịch là tới 2-3 từ lận :D bác chỉ em với

yeukiemthe
27-06-15, 08:23 PM
:)) quét thử có virus ko thớt ơi :)) với lại bác có biết việt hóa mấy file flash để nó nhiều ký tự thêm 1 tí ko, ví dụ như tên mấy công trình nó quy định có 2 chữ cái trong khi mình dịch là tới 2-3 từ lận :D bác chỉ em với

Chỉnh cái code j đó trong mấy cái file swf quy định text đó ko nhớ nữa, chỉnh lại font sang Tahoma...
Bản này ko phải bản của thớt #1 nên ko có 1 em bé nào cả!

helangel
27-06-15, 08:28 PM
Chỉnh cái code j đó trong mấy cái file swf quy định text đó ko nhớ nữa, chỉnh lại font sang Tahoma...
Bản này ko phải bản của thớt #1 nên ko có 1 em bé nào cả!

:D Vậy bác biết chỉ em fix với, chứ chữ nghĩa nó ra dài quá hiển thị ko hết! còn bản này bác đảm bảo ko có virus thì em quăng về ổ D:\ chơi thôi. Bác giúp giùm mấy cái file swf quy định với :-$

HeavenGames
27-06-15, 08:29 PM
password thật là không thể tin nổi, không thể tin được down cái bản link gốc về cũng ko giải nén ra được
đừng bào lỗi font nhá vì Win 8.1 nó add sẵn font các kiểu con đà điể rồi

yeukiemthe
27-06-15, 08:33 PM
:D Vậy bác biết chỉ em fix với, chứ chữ nghĩa nó ra dài quá hiển thị ko hết! còn bản này bác đảm bảo ko có virus thì em quăng về ổ D:\ chơi thôi. Bác giúp giùm mấy cái file swf quy định với :-$

Còn 1 cách là viết liền không cách - chưa có thử nữa :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

password thật là không thể tin nổi, không thể tin được down cái bản link gốc về cũng ko giải nén ra được

Bản nào vậy bác - bản #1 thì mình chưa test còn bản mình share ở #34 thì pass unrar là tamchi-yeukiemthe

advd42
27-06-15, 08:36 PM

Run 1 2 3 4

Quá tuyệt vời bác đưa sớm tý là E khỏi phải cài lại Win \m/

helangel
27-06-15, 08:42 PM
:))) nãy cũng có bác win 8.1 đó pass cũng giải nén có dc đâu :)) quăng vào máy ảo XP giải nén phà phà cũng pass đó chứ có khác gì đâu!

Còn 1 cách là viết liền không cách - chưa có thử nữa :D

Bản nào vậy bác - bản #1 thì mình chưa test còn bản mình share ở #34 thì pass unrar là tamchi-yeukiemthe

vn9011
27-06-15, 09:03 PM
cho mình hỏi luôn cách đổi font trong swf vs.tìm hoài mà chả có bài nào hướng dẫn cả

helangel
27-06-15, 09:22 PM
cho mình hỏi luôn cách đổi font trong swf vs.tìm hoài mà chả có bài nào hướng dẫn cả
Bác dùng phần mềm Sothink SWF Decompiler mở mấy file swf trong đó có thư mục text, click vào chữ muốn edit trong đó có chọn font mà, bình thường nó viết code là font "simsum" bác đổi lại là "tahoma" là được

advd42
27-06-15, 09:50 PM
Đã xử lý song!
Bác nào hướng dẫn VH cần những phần mềm gì đi nào AE ta cùng chiến con này

helangel
27-06-15, 09:59 PM
KLQ: Cơ mà có bác nào xóa đc một số file ko thể delete đựoc trong win 7 ko giúp E với google các kiểu mà chả được ko lẽ cài lại Win
Cài unlocker đó bác, xóa bay luôn :))

advd42
27-06-15, 10:01 PM
Cài unlocker đó bác, xóa bay luôn :))

Chơi rồi ko bay đc mới lên đây đó chứ! Mới phải Ghost lại Win dọn dẹp cái file SGZserver cũ mà ko xóa được đang mò các kiểu

helangel
27-06-15, 10:02 PM
Chơi rồi ko bay đc mới lên đây đó chứ! Mới phải Ghost lại Win dọn dẹp cái file SGZserver cũ mà ko xóa được đang mò các kiểu

hikajaku07
27-06-15, 10:06 PM

win8.1 cứ chiến phà phà nhé bác =)) cơ mà phải giải nén trong máy ảo. còn bản mới thì ko cần bác ạ

vipbk
27-06-15, 10:30 PM
Mình đưa lên #1 giúp chủ topic rồi nhé

advd42
27-06-15, 10:36 PM
Mình đưa lên #1 giúp chủ topic rồi nhé

Thank Sếp nhiều nhé !

nobitajx2
27-06-15, 10:37 PM
Đến nhiệm vụ gì đó, nhấn vào hiện ra cái túi đồ mak không biết làm gì ai chỉ với :-?

helangel
27-06-15, 10:41 PM
Đến nhiệm vụ gì đó, nhấn vào hiện ra cái túi đồ mak không biết làm gì ai chỉ với :-?
Chụp cái màn hình lên đây mới biết chớ :)) nhớ chụp lúc click vào nhiệm vụ nó hiện ra cái túi đồ nhà :)) vậy mới so chữ xem nó chọn cái gì ;))

nobitajx2
27-06-15, 10:48 PM
Chụp cái màn hình lên đây mới biết chớ :)) nhớ chụp lúc click vào nhiệm vụ nó hiện ra cái túi đồ nhà :)) vậy mới so chữ xem nó chọn cái gì ;))

Click các kiểu kể cả ném đồ ra, có khi rảnh lúc đầu click hết luôn,

mak shop dùng điểm hay tiền tệ gì để mua nhỉ

helangel
27-06-15, 10:57 PM

Cái nhiệm vụ đó là mặc đồ gì cho tướng đó, click mặc hết đi là được à, còn shop thì mua bằng vàng (hay kim nguyên bảo) gì đó :))
Có 1 cách để bác biết đó làm nhiệm vụ gì: vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on.xml mở nó lên, kiếm cái dòng chữ nào giống nó là dc copy ra ngoài google dịch là biết ngay mà :))

advd42
27-06-15, 10:58 PM
Cái nhiệm vụ đó là mặc đồ gì cho tướng đó, click mặc hết đi là được à, còn shop thì mua bằng vàng (hay kim nguyên bảo) gì đó :))

Nếu nó chỉ vô thùng đồ thì là mặc đồ còn chỉ vô shop thì mua mấy thứ linh tinh trong shop cứ mua đại đi khác được! Add Vip sớm làm gì thế ko biết

banhcuonvn
27-06-15, 11:01 PM
cho mình hỏi cấch reset time ở chỗ nào vậy để điểm danh ngày nhận đồ :D

nobitajx2
27-06-15, 11:05 PM
Có 1 cách để bác biết đó làm nhiệm vụ gì: vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on.xml mở nó lên, kiếm cái dòng chữ nào giống nó là dc copy ra ngoài google dịch là biết ngay mà :))
Ấn vứt cái kiếm đi rồi, làm acc khác mới xong

Nếu nó chỉ vô thùng đồ thì là mặc đồ còn chỉ vô shop thì mua mấy thứ linh tinh trong shop cứ mua đại đi khác được! Add Vip sớm làm gì thế ko biết

add vàng vào xem mau đồ kiểu gì? nó tự lên VIP mak add vàng rồi vẫn k mua đc

hikajaku07
27-06-15, 11:08 PM

vãi bác, cái nv này là nó bảo đeo cái kiếm vào nhân vật, bác vứt rồi thì đeo bằng niềm tin à :D chịu khó vào trận có kiếm rớt ra, đánh lấy kiếm rồi đeo vào là ok :)

advd42
27-06-15, 11:13 PM
Các bạn có thể tham khảo sơ qua về game này tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng dẫn khá chi tiết cụ thể tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) TUy nhiên là hình đã die :D

Cái này là Shop Danh vọng bạn phải tham gia các Event thì mới có hoặc đánh các thành khác nữa nhé!
Còn một số lưu ý nữa nè: Bộ > Kỵ; Kỵ > Cung; Cung > Bộ đối với AE chơi giải trí ko Add quá nhiều vào game

helangel
27-06-15, 11:58 PM
:)) bác nào thử tắt mạng, xóa cookie và lịch sử rồi vào chơi lại xem có bị gì ko nhé :)) nhớ là tắt mạng

advd42
28-06-15, 12:06 AM
Bác nào rành tìm xem cách ad đồ với ngọc ở đâu giúp E với! Mò hoài ko có ra hix

nobitajx2
28-06-15, 07:32 AM
:)) bác nào thử tắt mạng, xóa cookie và lịch sử rồi vào chơi lại xem có bị gì ko nhé :)) nhớ là tắt mạng

Hình như bản này res online từ link nòa ấy, lúc load vào game thấy có hiện link load khác 127.0.0.1

vn9011
28-06-15, 07:35 AM
Bác dùng phần mềm Sothink SWF Decompiler mở mấy file swf trong đó có thư mục text, click vào chữ muốn edit trong đó có chọn font mà, bình thường nó viết code là font "simsum" bác đổi lại là "tahoma" là được

cái này mình biết.nhưng theo mình nghĩ thì chỉ những dòng mình đổi code như vậy thì sẽ ra font tahoma.nhưng ví dụ có những file không có những dòng đó thì làm sao đổi đc.

helangel
28-06-15, 07:43 AM
Hình như bản này res online từ link nòa ấy, lúc load vào game thấy có hiện link load khác 127.0.0.1
:
Chuẩn rồi bác :)) nó load file .js đó :)) hehe, tắt mạng cái là đơ ngay màn hình đen với thông báo là đang tải :D

cái này mình biết.nhưng theo mình nghĩ thì chỉ những dòng mình đổi code như vậy thì sẽ ra font tahoma.nhưng ví dụ có những file không có những dòng đó thì làm sao đổi đc.

nobitajx2
28-06-15, 07:45 AM
Con này muốn VH thì VH file nào thế mấy bạn

helangel
28-06-15, 07:50 AM
Con này muốn VH thì VH file nào thế mấy bạn

trong folder D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mấy file .xml đó bác :)) xong rồi zip tất cả lại thành config.zip

yeukiemthe
28-06-15, 08:44 AM
Các bạn vô lấy đường dẫn file .js đó download về bỏ vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi sửa lại đường dẫn save là ok...

Quên mất! :P

trong folder D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mấy file .xml đó bác :)) xong rồi zip tất cả lại thành config.zip

VH đó chỉ 1 phần - phần nhiều còn lại nằm ở các file swf

helangel
28-06-15, 08:52 AM
Các bạn vô lấy đường dẫn file .js đó download về bỏ vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi sửa lại đường dẫn save là ok...

Quên mất! :P

VH đó chỉ 1 phần - phần nhiều còn lại nằm ở các file swf

Mấy bác ko biết thì load cái file jquery.min.js tìm dc đó tải về vất vào thư D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi sửa cái đường dẫn thành src="jquery.min.js"
chứ đừng sửa thành D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là nó ko load đâu đó nhé :))

Nhân đây bác yeukiemthe cho em hỏi là tên mấy công trình làm sao việt hóa cho dài được bác? như mấy tên trong Chủ thành ví dụ như: quan phủ, ruộng, ... tại nó có 2 chữ mà mình việt hóa tới tận mấy từ nên chữ nghĩa nó cứ sổ dọc xuống từng chữ một nhìn chán lắm, bác biết chỉ giùm em vơi. Em cám ơn

HeavenGames
28-06-15, 09:28 AM
Hóa ra lỗi không cóa shop nguyên nhân là do config.zip , mất công down lại bạn khỉ kia, dính bao nhiu là vịt rút :o3:o3:o3

nobitajx2
28-06-15, 10:25 AM
Không đánh tiếp đc, như này là sao các thánh

helangel
28-06-15, 10:45 AM
Chưa làm xong nhiệm vụ nào đó nên ko cho đánh tiếp :)) thông báo nó là vậy đó bác :)) coi có nhiệm vụ nào chưa xong ko?

nobitajx2
28-06-15, 10:50 AM
Chưa làm xong nhiệm vụ nào đó nên ko cho đánh tiếp :)) thông báo nó là vậy đó bác :)) coi có nhiệm vụ nào chưa xong ko?

Nhiệm vụ là : 樊能 0/1 click vào nó yêu cầu đánh thành mak không đánh đc 8-x

daohuutuan
28-06-15, 10:55 AM

có thấy số 0/99 bên trái trên cùng không
dùng knb tăng nó lên thì ok
:D

helangel
28-06-15, 10:56 AM
Nhiệm vụ là : 樊能 0/1 click vào nó yêu cầu đánh thành mak không đánh đc 8-x
Chắc phải ra ngoài thế giới mà đánh thành nào đó :)) bác coi rõ nhiệm vụ coi :)) ko làm thì sao nó cho đánh tiếp dc!

nobitajx2
28-06-15, 11:02 AM
có thấy số 0/99 bên trái trên cùng không
dùng knb tăng nó lên thì ok
:D
Mua vật phẩm gì để tăng lên vậy bạn ?

Chắc phải ra ngoài thế giới mà đánh thành nào đó :)) bác coi rõ nhiệm vụ coi :)) ko làm thì sao nó cho đánh tiếp dc!
NV nó đây, đánh cả trong lẫn ngoài.
Tiện thể hỏi có cách nào tăng danh vọng nhanh để mua vật phẩm trong shop DV không ?

advd42
28-06-15, 01:07 PM
Mấy bác ko biết thì load cái file jquery.min.js tìm dc đó tải về vất vào thư D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi sửa cái đường dẫn thành src="jquery.min.js"
chứ đừng sửa thành D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là nó ko load đâu đó nhé[B][SIZE=3][COLOR=#000000][SIZE=2] :))

Cài này ntn bác cụ thể hơn có được ko ??????????????????????????????
Làm sao dow được cái file jquery.min.js ???

nobitajx2
28-06-15, 01:11 PM
Điểm DV Chiến Tích chỉnh ở file nào vậy ? Đánh bọn Khăn Vàng đc có 500 điểm /1 lần lâu quá

nghichtu91
28-06-15, 01:21 PM
game này hay không ta ..................................................

advd42
28-06-15, 01:30 PM
game này hay không ta ..................................................

Khá hay đa dạng đánh nhau liên miên CTXD bạn đã chơi rồi thì con này hay hơn

nhokdaik1102
28-06-15, 01:31 PM

Lúc load game nhấn f12 lên là thấy
hoặc down file: Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
file:Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vứt vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thực sự cái này không có tác dụng gì lắm chỉ để không load file js đó ol thôi

nobitajx2
28-06-15, 01:36 PM
Khá hay đa dạng đánh nhau liên miên CTXD bạn đã chơi rồi thì con này hay hơn

Bạn biết chỉnh điểm DV Chiến Tích khi đánh bọn khăn vàng và Vận Tiêu không? vừa qua event đánh Khăn Vàng đc ít điểm, giờ vận tiêu kiếm DV mak ít quá

advd42
28-06-15, 01:38 PM
hoặc down file này: Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
vứt vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file:Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vứt vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thank bác nhé! E gà mấy vụ này lắm :x
Mà cho E hỏi luôn sửa cái đường dẫn thành src="jquery.min.js" thế này ở chỗ nào luôn ah!

advd42
28-06-15, 01:53 PM
Bạn biết chỉnh điểm DV Chiến Tích khi đánh bọn khăn vàng và Vận Tiêu không? vừa qua event đánh Khăn Vàng đc ít điểm, giờ vận tiêu kiếm DV mak ít quá

Bạn chỉnh tại 2 cột này nhé: sgl_sever - player: nowPrestige và nowFightScore

nhokdaik1102
28-06-15, 01:54 PM
Thím nào có mấy web game pri này bên tq cho xin với, với lại không biết chỉnh tướng game này nằm ở đâu mấy bác nhỉ

advd42
28-06-15, 01:58 PM
Thím nào có mấy web game pri này bên tq cho xin với, với lại không biết chỉnh tướng game này nằm ở đâu mấy bác nhỉ

Game đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Game thì ngon hơn phiên bản mới phụ bản mới tướng mới có tướng đỏ Ngọc thì tăng cấp! Soucre AE ta có max cấp 100 bản Ol max 150 hay sao ấy
Mà bác chỉ nốt E cái đường dẫn của game luôn đi ah!

nobitajx2
28-06-15, 02:04 PM
Bạn chỉnh tại 2 cột này nhé: sgl_sever - player: nowPrestige và nowFightScore

chỉnh rồi vào games, F5 lại vẫn k thấy thay đổi cái điểm DV để mua ngựa $-)

nhokdaik1102
28-06-15, 02:05 PM
Game đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Game thì ngon hơn phiên bản mới phụ bản mới tướng mới có tướng đỏ Ngọc thì tăng cấp! Soucre AE ta có max cấp 100 bản Ol max 150 hay sao ấy
Mà bác chỉ nốt E cái đường dẫn của game luôn đi ah!

"Chỉ nốt đường dẫn " là sao b, có acc thì ib cho m mượn test với, nếu nắm rõ về sv thì sau này có thể add thêm giống tụi nó được, mà khá xa =)) nó mà giống source ctxd thì cũng dễ rồi, cái này thấy nó loạn loạn :v

advd42
28-06-15, 02:08 PM
chỉnh rồi vào games, F5 lại vẫn k thấy thay đổi cái điểm DV để mua ngựa $-)

Bạn phải khởi động lại sever chứ X_X

E chạy cái này: 1-web cứ phải chạy làm 2 lượt mới khởi động được sever
Có cần sửa thêm cái đường dẫn này nữa ko? Mấy bác ko biết thì load cái file jquery.min.js tìm dc đó tải về vất vào thư D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi sửa cái đường dẫn thành src="jquery.min.js"

nobitajx2
28-06-15, 02:08 PM

nhokdaik1102
28-06-15, 02:10 PM

E chạy cái này: 1-web cứ phải chạy làm 2 lượt mới khởi động được sever
Có cần sửa thêm cái đường dẫn này nữa ko? Mấy bác ko biết thì load cái file jquery.min.js tìm dc đó tải về vất vào thư D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi sửa cái đường dẫn thành src="jquery.min.js"

mình sửa sẳn file đó rồi mà =)) cái link thứ 2 đấy thôi

advd42
28-06-15, 02:13 PM

Nhiệm vụ nào? Exp ko đủ thì ko đủ điều kiện để đánh thành nha! Bác làm cái nhiệm vụ ngày ở quyển sách ấy mỗi ngày có 20 nhiệm vụ có cái kính lúp ấy soi xem nó bắt đánh thành nào Rồi đe m quân phang thành đó! Nhớ mua Tốc chiến lệnh

mình sửa sẳn file đó rồi mà =)) cái link thứ 2 đấy thôi

Oh vậy ah? Mà sao E lại phải chạy cái 1 đến 2 lần nhỉ? Lỗi gì chăng?

nhokdaik1102
28-06-15, 02:17 PM
Nhiệm vụ nào? Exp ko đủ thì ko đủ điều kiện để đánh thành nha! Bác làm cái nhiệm vụ ngày ở quyển sách ấy mỗi ngày có 20 nhiệm vụ có cái kính lúp ấy soi xem nó bắt đánh thành nào Rồi đe m quân phang thành đó! Nhớ mua Tốc chiến lệnh

Oh vậy ah? Mà sao E lại phải chạy cái 1 đến 2 lần nhỉ? Lỗi gì chăng?

b quăng cái js đó vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi chạy lại thử, chứ code m sửa rồi =)), máy m chạy bt với dám đưa b chứ

PeterAn
28-06-15, 02:18 PM
Cấu trúc source này là dạng gì? có file nào bị pack không ...

advd42
28-06-15, 02:20 PM
b quăng cái js đó vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi chạy lại thử, chứ code m sửa rồi =)), máy m chạy bt với dám đưa b chứ

Ý E ko phải Dow 2 cái của bác về bỏ vào thì nó lỗi!
Mà là bữa này chạy cái 1-web thì phải mở đến 2 lần - Mà bữa qua là nó có tên khác cơ Sever gì gì đó ko có nhớ! Bữa nay nó lại thế này

nghichtu91
28-06-15, 02:23 PM
bác nào mở online e xem thử nào

helangel
28-06-15, 02:24 PM

là thế này, bác vào file game.php trong D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mở nó lên kiếm thấy dòng nào có "jquey.min.js" đó, cụ thể nó có dạng như là này:
<script type="text/javascript" src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"></script>
mấy cái dấu "....." đó là em ko nhớ cụ thể nó như thế nào, bác cứ copy nguyên cái "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" đó rồi paste trong IDM mà load về khoảng 84KB vất nó vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi sửa thành: <script type="text/javascript" src="jquery.min.js"></script> (tức là đã vất đi cái đống <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ở đây em nói mấy bác ko biết từ đường dẫn ở đây nó ko phải đường dẫn vật lý như trên máy tính, nó ở đây là đường dẫn trong ngôn ngữ web, nên bác nào ko biết sẽ gõ đường dẫn dạng như D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là sai be bét, đến lúc đó bảo sao lại ko load!

hoặc down file này: Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
vứt vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không có tác dụng mới lạ, thử ko có nó có chạy được game ko bác?

nhokdaik1102
28-06-15, 02:26 PM
Ý E ko phải Dow 2 cái của bác về bỏ vào thì nó lỗi!
Mà là bữa này chạy cái 1-web thì phải mở đến 2 lần - Mà bữa qua là nó có tên khác cơ Sever gì gì đó ko có nhớ! Bữa nay nó lại thế này

cái đó m thấy đâu quan trọng gì đâu, miễn nó không lỗi thì thôi, một tí cái nó mất cái bảng đó rồi hiện lên sv by toandaik là chạy xong cái 1

là thế này, bác vào file game.php trong D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mở nó lên kiếm thấy dòng nào có "jquey.min.js" đó, cụ thể nó có dạng như là này:
<script type="text/javascript" src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"></script>
mấy cái dấu "....." đó là em ko nhớ cụ thể nó như thế nào, bác cứ copy nguyên cái "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" đó rồi paste trong IDM mà load về khoảng 84KB vất nó vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi sửa thành: <script type="text/javascript" src="jquery.min.js"></script> (tức là đã vất đi cái đống <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ở đây em nói mấy bác ko biết từ đường dẫn ở đây nó ko phải đường dẫn vật lý như trên máy tính, nó ở đây là đường dẫn trong ngôn ngữ web, nên bác nào ko biết sẽ gõ đường dẫn dạng như D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là sai be bét, đến lúc đó bảo sao lại ko load!

Không có tác dụng mới lạ, thử ko có nó có chạy được game ko bác?

ý nói đây là chỉ là chuyển load file đó ol thành off, chứ không nói file đó không tác dụng

advd42
28-06-15, 02:26 PM
cái đó m thấy đâu quan trọng gì đâu, miễn nó không lỗi thì thôi, một tí cái nó mất cái bảng đó rồi hiện lên sv by toandaik là chạy xong cái 1

Của E nó ko hiện lên sever By toandaik bác ah! Bữa qua thì oke mà bữa nay lại ko? Thế E mới thắc mắc mà game vẫn vô được X_X

helangel
28-06-15, 02:31 PM
Của E nó ko hiện lên sever By toandaik bác ah! Bữa qua thì oke mà bữa nay lại ko? Thế E mới thắc mắc mà game vẫn vô được X_X

Chạy được là ok rồi, chủ yếu nó chạy cái mysld với cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là được rồi!

nobitajx2
28-06-15, 02:34 PM
Ai biết chỗ này là làm sao mak k đánh đc thành này không, NV nó yêu cầu đánh thành này mak nhấn vào đánh nó lại ra nv :-o

helangel
28-06-15, 02:38 PM
Ai biết chỗ này là làm sao mak k đánh đc thành này không, NV nó yêu cầu đánh thành này mak nhấn vào đánh nó lại ra nv :-o

có mỗi cái nhiệm vụ này mà trưa giờ chưa xong à bác? có bác chỉ rồi kìa, đọc lại trang 8 xem, hình như chỉnh danh vọng hay mua gì gì đó :)) xem lại đi cho rõ!

advd42
28-06-15, 02:41 PM
Đã nói là thiếu Exp rồi mà! Bác làm cái nhiệm vụ ngày đi làm 1 -2 cái là đánh đc

nobitajx2
28-06-15, 02:47 PM
Đã nói là thiếu Exp rồi mà! Bác làm cái nhiệm vụ ngày đi làm 1 -2 cái là đánh đc

NV quyển sách nó bảo đánh thành này mak

Vào đánh thành này đúng tên NV yêu cầu nó lại báo NV mới bực chứ, loay hoay từ trưa k xong ^:)^

nhokdaik1102
28-06-15, 02:51 PM
Bác nào mò chỉnh tướng được chưa nhỉ, share ae với

advd42
28-06-15, 02:57 PM
Hỏi thật 1 câu là bác có hiểu những gì E ghi ko? Bác đọc kỹ lại bác ko đánh đựoc là do chưa đủ exp nâng cấp VD: để đánh thành này yêu cầu bác có số Exp lên cấp 27 chẳng hạn nhưng hiện này số Exp của mới mới được > cấp 26 1 tý thôi nên làm NV ngày kiếm Exp đủ để lên cấp 27 rồi mới đánh được bác rõ chưa?

helangel
28-06-15, 03:01 PM

Hỏi thật 1 câu là bác có hiểu những gì E ghi ko? Bác đọc kỹ lại bác ko đánh đựoc là do chưa đủ exp nâng cấp VD: để đánh thành này yêu cầu bác có số Exp lên cấp 27 chẳng hạn nhưng hiện này số Exp của mới mới được > cấp 26 1 tý thôi nên làm NV ngày kiếm Exp đủ để lên cấp 27 rồi mới đánh được bác rõ chưa?
Bình tĩnh bác ơi :)) có gì từ từ nói :>

nobitajx2
28-06-15, 03:01 PM

Vậy chắc lv 50 mới làm đc quá, NV này từ lv 44 mình đánh thành + làm mọi thứ lên 45 tưởng đc, nhưng lên lv 46 hơn 2 cấp mak vẫn k đc, ngâm tiếp vậy

advd42
28-06-15, 03:04 PM

Cái này mà chỉnh tướng là giở người ngay bác ah! Bở vì 1 số tướng hoặc là 1 bộ 2-3 tướng khi đủ Lv sẽ có điểm + thêm cho các tướng khác như + Dame + Lính ....Chỉnh lớ ngớ lỗi ngay

Vậy chắc lv 50 mới làm đc quá, NV này từ lv 44 mình đánh thành + làm mọi thứ lên 45 tưởng đc, nhưng lên lv 46 hơn 2 cấp mak vẫn k đc, ngâm tiếp vậy

Chính vì vậy mới phải làm NV ngày Cái Quyển Sách ấy nó bắt đánh thành nào thì đánh thành đó làm hết 20 NV bác đủ sức lên 8x

nobitajx2
28-06-15, 03:08 PM
Lúc đầu cứ nghĩ quyển sách chỗ cái NV k làm đc, đã thông não, thanks bác

advd42
28-06-15, 03:30 PM
Phiên bản của Soucre này max cấp 100 chưa có tướng đỏ Ngọc thì LV7 Max (Ngọc xịn nhé ngọc thường Lv10) Sever Pri bọn TQ chạy có lính cấp 8 đồ Cam ngon - tướng đỏ - Ngọc cấp 9 Mở thêm phụ bản chương 2 chắc còn dài dài! Có được Soucre của nó đang chạy thì ngon :>

nobitajx2
28-06-15, 03:42 PM
Thấy quân NPC có cả BY và voi giáp 8-x

helangel
28-06-15, 04:35 PM
Phiên bản của Soucre này max cấp 100 chưa có tướng đỏ Ngọc thì LV7 Max (Ngọc xịn nhé ngọc thường Lv10) Sever Pri bọn TQ chạy có lính cấp 8 đồ Cam ngon - tướng đỏ - Ngọc cấp 9 Mở thêm phụ bản chương 2 chắc còn dài dài! Có được Soucre của nó đang chạy thì ngon :>

nobitajx2
28-06-15, 07:20 PM
Ẹc, hóa ra mình bị hết lượt đánh nên k làm đc NV, chứ k phải k đủ EXP giống như các thánh nói ;))

nhokdaik1102
28-06-15, 07:29 PM
Ẹc, hóa ra mình bị hết lượt đánh nên k làm đc NV, chứ k phải k đủ EXP giống như các thánh nói ;))

góc trái trên cùng 0/99, có người nhắc rồi mà :v

nobitajx2
28-06-15, 07:45 PM
góc trái trên cùng 0/99, có người nhắc rồi mà :v

:D Mak cái này có lệnh GM k nhỉ ? Ép ngọc Tím lên 8 cũng lâu phết, chắc muốn ép ngọc Tím lên 10 hoa mắt quá :D

banhcuonvn
28-06-15, 07:59 PM
ai có VH share tui với :D
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

helangel
28-06-15, 08:38 PM

:D Mak cái này có lệnh GM k nhỉ ? Ép ngọc Tím lên 8 cũng lâu phết, chắc muốn ép ngọc Tím lên 10 hoa mắt quá :D
:)) KO rõ có ko nữa, để lát qua bên kia hỏi thử xem thế nào

ai có VH share tui với :D
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
:)) Lạy thánh, có rảnh thì chia nhau ra việt hóa chứ đã làm gì đâu mà share :|

advd42
28-06-15, 08:42 PM

Thì thấy có người nói ông hết lượt đánh rồi mà tưởng ông biết cái vụ đó mà vẫn ko qua nên mới nói thiếu Exp ko thể đánh đc Phó bản chỉ 1 trong 2 nguyên nhân đó người kia nói rồi nhắc lại chi nữa

Mới ngồi ép song 9 SET Cam giờ còn phải Ép Ngọc lên Lv8 nữa cả 1 vấn đề về ép ngọc

nobitajx2
28-06-15, 08:47 PM
Thì thấy có người nói ông hết lượt đánh rồi mà tưởng ông biết cái vụ đó mà vẫn ko qua nên mới nói thiếu Exp ko thể đánh đc Phó bản chỉ 1 trong 2 nguyên nhân đó người kia nói rồi nhắc lại chi nữa

Mới ngồi ép song 9 SET Cam giờ còn phải Ép Ngọc lên Lv8 nữa cả 1 vấn đề về ép ngọc
Tại k biết tiếng Trung, ấn vào nút ủy thác chọn max luôn thế là từ 251 lượt đánh về 0/99, LV bao nhiêu nó cho ép set cam vậy bạn, mình k thấy trong Rèn ép sét Cam, ngọc Tím lên 8 nó vẫn cho ghép lên 9, chắc max ngọc Tím cũng lv 10 =P~

advd42
28-06-15, 08:53 PM
Tại k biết tiếng Trung, ấn vào nút ủy thác chọn max luôn thế là từ 251 lượt đánh về 0/99, LV bao nhiêu nó cho ép set cam vậy bạn, mình k thấy trong Rèn ép sét Cam, ngọc Tím lên 8 nó vẫn cho ghép lên 9, chắc max ngọc Tím cũng lv 10 =P~

Trong Lò rèn 7X là có rồi! Ngọc Tím thì có Lv10 còn Ngọc vàng thì chỉ đến Lv7 thôi nhé! Ngọc Vàng là ngọc ngon nhất tăng thêm nhiều điểm nhất, mấy cái kia tăng lèo tèo ah
Mới thử động vào SKill tướng sử dụng con tướng đó sài Skill lỗi sever luôn

nobitajx2
29-06-15, 08:06 AM
Làm 20 cái NV ngày vẫn chưa lên đc 5x \m/ ai chỉ cách lên cấp nhanh đi

advd42
29-06-15, 03:30 PM

Bác nào tìm hiểu phát E ko có nick ko biết có link Dow ko? HÌnh như S2 gì gì đó trong shop bán khá nhiều Ngoc ngon :))

helangel
29-06-15, 03:51 PM

Bác nào tìm hiểu phát E ko có nick ko biết có link Dow ko? HÌnh như S2 gì gì đó trong shop bán khá nhiều Ngoc ngon :))

Chính nó :)) phiên bản cập nhật S2: Tối ưu hóa mã khởi động máy chủ, Shop thêm các mục khác :)) đang kéo mà ko biết có virus ko! :">
Mà chưa việt hoa S1 xong ra S2 cmnr! Vãi thật!

advd42
29-06-15, 03:56 PM
Chính nó :)) phiên bản cập nhật S2: Tối ưu hóa mã khởi động máy chủ, Shop thêm các mục khác :)) đang kéo mà ko biết có virus ko! :">
Mà chưa việt hoa S1 xong ra S2 cmnr! Vãi thật!

Mò mãi cũng có được cái link cho bạn nào cần
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Mã 3cyf
Pass giải nén: 18游戏网18youxi.com

Bác nào Dow song reup giùm E lên mấy Host của VN với thank Forr All
P/S chưa chek coi có E bé hay ko

helangel
29-06-15, 03:58 PM
Mò mãi cũng có được cái link cho bạn nào cần
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Mã 3cyf
Pass giải nén: 18游戏网18youxi.com

Bác nào Dow song reup giùm E lên mấy Host của VN với thank Forr All
P/S chưa chek coi có E bé hay ko
Nghi là có :)) tụi admin bên đó khuyên nên test trên máy ảo mà, tải về rồi mà ếu giám giải nén ra, bữa làm cả ổ virus hệ lụy tới giờ! cái shop để xem nó có thay đổi gì đã

advd42
29-06-15, 04:01 PM
Nghi là có :)) tụi admin bên đó khuyên nên test trên máy ảo mà, tải về rồi mà ếu giám giải nén ra, bữa làm cả ổ virus hệ lụy tới giờ! cái shop để xem nó có thay đổi gì đã

helangel
29-06-15, 04:02 PM

advd42
29-06-15, 04:20 PM
Hình như nó chỉ AD 1 số thứ vào Shop thôi chứ ko có gì thay đổi nếu có tướng mới thì nó phải Show chứ đây chỉ show mấy thứ đã có rồi >:P KO có gì đáng nói lắm

KO có Virus nhé: Bác lấy File Shop up lên cho E xin với

helangel
29-06-15, 04:26 PM
Hình như nó chỉ AD 1 số thứ vào Shop thôi chứ ko có gì thay đổi nếu có tướng mới thì nó phải Show chứ đây chỉ show mấy thứ đã có rồi >:P KO có gì đáng nói lắm

KO có Virus nhé: Bác lấy File Shop up lên cho E xin với

file shop.xml hả bác? hay chỗ nào khác, em chỉ kiếm được file shop.xml ở đó với trong game server thôi!

advd42
29-06-15, 04:52 PM
file shop.xml hả bác? hay chỗ nào khác, em chỉ kiếm được file shop.xml ở đó với trong game server thôi!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cơ con này mới có ảnh hưởng đến shop =D>

helangel
29-06-15, 05:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cơ con này mới có ảnh hưởng đến shop =D>
Vậy à? sao thấy nó có gì trong đó đâu ta?

advd42
29-06-15, 05:21 PM
8-} Cứ nghĩ là chỉ cần cop qua là đựoc như cái bug Shop ai ngờ chả thấy vẹo gì! THôi thì đợi chờ vậy

helangel
29-06-15, 05:26 PM
8-} Cứ nghĩ là chỉ cần cop qua là đựoc như cái bug Shop ai ngờ chả thấy vẹo gì! THôi thì đợi chờ vậy

Vãi bác, qua diễn đàn nước người ta ko dùng tiếng người ta thì dùng tiếng Anh đê :)) bác chơi nguyên 1 câu tiếng Việt thế :))

advd42
29-06-15, 05:28 PM
Vãi bác, qua diễn đàn nước người ta ko dùng tiếng người ta thì dùng tiếng Anh đê :)) bác chơi nguyên 1 câu tiếng Việt thế :))

8-x Thế ông Dow về đã test chưa? Nếu ko Up lên Host khác tôi làm chuột bạch cho

helangel
29-06-15, 05:32 PM
8-x Thế ông Dow về đã test chưa? Nếu ko Up lên Host khác tôi làm chuột bạch cho
chưa test nữa, hôm qua mới ghost lại máy xong chưa cài máy ảo :)) thể để up lên mediafire thử xem, mạng cùi mía chắc khá lâu!

yeukiemthe
29-06-15, 05:47 PM
Đang kéo, tối test có 1 số cái mới có gì update lên cho các thím :bz

helangel
29-06-15, 06:53 PM
Đang kéo, tối test có 1 số cái mới có gì update lên cho các thím :bz

Nhanh nhanh bác nhé! Hóng bác lắm luôn :)) Cám ơn bác!

yeukiemthe
29-06-15, 07:07 PM
Hàng mới Tam Quốc Chí S2 - update mới full no "em bé" cấu hình sẵn click & run

Giải nén ổ D:\SGZServer

Run 1 2 3 4

Vào game

MySQL: root - yeukiemthe

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - pass unrar: tamchis2-yeukiemthe

Screenshot:

Down thì thanks! Inbox nếu muốn gia nhập team việt hóa game này! :) Thanks all!

helangel
29-06-15, 07:13 PM
Hàng mới Tam Quốc Chí S2 - update mới full no "em bé" cấu hình sẵn click & run

Giải nén ổ D:\SGZServer

Run 1 2 3 4

Vào game

MySQL: root - yeukiemthe

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - pass unrar: tamchis2-yeukiemthe

Down thì thanks! Inbox nếu muốn gia nhập team việt hóa game này! :) Thanks all!

Có gì mới hơn không bác? Như cái shop nó có thêm gì ko vậy?
cho em gia nhập team việt hóa với!

yeukiemthe
29-06-15, 07:25 PM
Có gì mới hơn không bác? Như cái shop nó có thêm gì ko vậy?
cho em gia nhập team việt hóa với!

Tham gia group vh dev game <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

advd42
29-06-15, 09:54 PM
AE Test thử chưa? Shop có như hình tụi nó đưa ko? Có gì mới thêm ko mình bận chưa động được vô game

nobitajx2
29-06-15, 10:02 PM
AE Test thử chưa? Shop có như hình tụi nó đưa ko? Có gì mới thêm ko mình bận chưa động được vô game

Kéo về test rồi cho bác cái hình sau

yeukiemthe
29-06-15, 10:10 PM
Mình tạm dừng share update tiếp theo và vh ở đây

Mọi chi tiết về vh và dev game này sẽ được cập nhật hết tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
29-06-15, 10:19 PM
Mình tạm dừng share update tiếp theo và vh ở đây

Mọi chi tiết về vh và dev game này sẽ được cập nhật hết tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
29-06-15, 10:31 PM
Shop vẫn nv k thấy có ngọc như hình, còn các bác add thêm thì k biết

advd42
29-06-15, 10:33 PM

Quyền cá nhân bạn ko nên nói thế! Cần bạn có thêm tham gia Group mà

SHOP: cần phải clean code cache nhé bác clean chưa E vẫn chưa chơi được nên ko giám phát biểu gì

nobitajx2
29-06-15, 10:39 PM
Quyền cá nhân bạn ko nên nói thế! Cần bạn có thêm tham gia Group mà

SHOP: cần phải clean code cache nhé bác clean chưa E vẫn chưa chơi được nên ko giám phát biểu gì

Mãi test quên k clean ;))
xác nhận shop ngon

banhcuonvn
29-06-15, 10:48 PM
Mãi test quên k clean ;))
xác nhận shop ngon

sao tui mua trong chop mà nó ko cho nhỉ :-/

helangel
29-06-15, 11:12 PM
sao tui mua trong chop mà nó ko cho nhỉ :-/
coi có đủ vàng hay danh vọng chưa?

banhcuonvn
29-06-15, 11:22 PM
coi có đủ vàng hay danh vọng chưa?

advd42
29-06-15, 11:51 PM
Có đồ mà ko mua =được lạ à nha :-o
Có thể cái Shop chỉ để cho đẹp nó vẫn chưa Set code hiển thị mấy món đồ đó vào rương đồ nên đành bó tay ko mua được! Chờ bàn Fix vậy

nobitajx2
30-06-15, 07:11 AM
Có thể cái Shop chỉ để cho đẹp nó vẫn chưa Set code hiển thị mấy món đồ đó vào rương đồ nên đành bó tay ko mua được! Chờ bàn Fix vậy

Chắc chỉ để nhìn rồi

helangel
30-06-15, 08:29 AM

Chắc chỉ để nhìn rồi

Vừa qua diễn đàn xong hình như file này để fix, chép đè vào

:)) mà hình như còn lỗi, vãi thặc

daohuutuan
30-06-15, 10:43 AM
mua được rồi
lỗi cái khác,server này không ngon .

helangel
30-06-15, 01:55 PM
mua được rồi
Có fix dc thì hướng dẫn anh em đi bác

advd42
30-06-15, 02:13 PM
mua được rồi

daohuutuan
30-06-15, 04:05 PM

Vừa qua diễn đàn xong hình như file này để fix, chép đè vào

copy file này vào
lỗiitem sau khi mua,lỗi item ngụa
lỗi tướng đỏ
mà bạn tự chơi rồi sẽ thấy lỗi chứ kể gì cho hết
lỗi vặc không,chắc đem shop về bãn cũ còn hay

advd42
30-06-15, 04:20 PM
copy file này vào
lỗiitem sau khi mua,lỗi item ngụa
lỗi tướng đỏ
mà bạn tự chơi rồi sẽ thấy lỗi chứ kể gì cho hết
lỗi vặc không,chắc đem shop về bãn cũ còn hay

Mình lại tưởng bạn tự sửa được lỗi rương đồ chứ cop cái đồ thì mình cũng cop rồi mấy cái lỗi bạn nói mình cũng biết! Cơ mà tướng đỏ lỗi gì vậy mình sài rồi chưa thấy sảy ra vấn đề gì?

daohuutuan
30-06-15, 04:53 PM
Mình lại tưởng bạn tự sửa được lỗi rương đồ chứ cop cái đồ thì mình cũng cop rồi mấy cái lỗi bạn nói mình cũng biết! Cơ mà tướng đỏ lỗi gì vậy mình sài rồi chưa thấy sảy ra vấn đề gì?

vd như cái lỗi này làm cpu lên 50% với máy mình

advd42
02-07-15, 08:59 AM
Lên cho các bạn quan tâm cùng tham gia Dev con hàng này nhé

helangel
05-07-15, 07:32 AM
Tình hình là đã ra S3. Link:
pass: c3a7
pass giải nén: 18游戏网18youxi.com

Còn đây là trang gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kadic
05-07-15, 08:52 AM
Không chạy được bạn ạ, load 0% rồi dừng ở đó, mở F12 thì báo là Use of getPreventDefault() is deprecated. Use defaultPrevented instead. jquery.min.js:16:0
Có ai biết sửa lỗi này không?

helangel
05-07-15, 09:11 AM
Không chạy được bạn ạ, load 0% rồi dừng ở đó, mở F12 thì báo là Use of getPreventDefault() is deprecated. Use defaultPrevented instead. jquery.min.js:16:0
Có ai biết sửa lỗi này không?
Sao mình ko thấy cái báo lỗi đó vậy? mở lên mà ko biết nó lỗi gì cứ đứng vậy hoài!

kadic
05-07-15, 02:23 PM
Sao mình ko thấy cái báo lỗi đó vậy? mở lên mà ko biết nó lỗi gì cứ đứng vậy hoài!

Thì thấy nó đơ ở 0% nên thử game.php, down file jquery.min về bỏ vào rồi ấn F12 xem thế nào thì thấy nó báo lỗi thế mà.

helangel
05-07-15, 03:32 PM
Đã mò ra cách thêm đồ vào SHOP, đủ bộ La Sát luôn :)) chắc thêm vào mấy thứ xịn xịn quá :))

advd42
05-07-15, 03:42 PM
Đã mò ra cách thêm đồ vào SHOP, đủ bộ La Sát luôn :)) chắc thêm vào mấy thứ xịn xịn quá :))

Có video hướng dẫn bên trang chủ của nó mà mò gì >:)
Tôi Dow về mà ko biết ID của mấy viên ngọc Vàng ở đâu để ad vào vs cả mấy nay bận quá nên mới chỉ thử Ad mấy thứ linh tinh

helangel
05-07-15, 03:45 PM
Có video hướng dẫn bên trang chủ của nó mà mò gì >:)
Tôi Dow về mà ko biết ID của mấy viên ngọc Vàng ở đâu để ad vào vs cả mấy nay bận quá nên mới chỉ thử Ad mấy thứ linh tinh
À, còn bác muốn kiếm gì thì vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà kiếm
tên của mấy cái icon đó thì search vào file prop.xml trong (config.zip) đó :)) muốn cái nào có cái đó, dễ ko mà!

advd42
05-07-15, 03:58 PM
À, còn bác muốn kiếm gì thì vào D:\SGZserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà kiếm
tên của mấy cái icon đó thì search vào file prop.xml trong (config.zip) đó :)) muốn cái nào có cái đó, dễ ko mà!

Vào khu vực này cũng chả nhớ nó nằm trong thớt nào nữa có nhiều hướng dẫn lắm
hình như có đủ cả luôn ấy chỉnh cả tướng luôn

helangel
05-07-15, 04:22 PM
Vào khu vực này cũng chả nhớ nó nằm trong thớt nào nữa có nhiều hướng dẫn lắm
hình như có đủ cả luôn ấy chỉnh cả tướng luôn
chịu :( bác kiếm lại gửi cho em cái link :( kiếm có ra đâu!

advd42
06-07-15, 05:05 PM
Group Dev Tam Quốc Chí - CTXĐ2 - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Group khá xôm các bạn vô cho thêm đông vui nào! Game càng ngày càng hấp dẫn và kịch tính tướng đỏ ra rồi đồ cam ra rồi tiếp theo sẽ là những thần tướng nào ??? Lựa chọn thuộc về các bạn

advd42
07-07-15, 05:31 PM
Xin được up lên ah!
Group Dev Tam Quốc Chí - CTXĐ2 - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Group khá xôm các bạn vô cho thêm đông vui nào! Game càng ngày càng hấp dẫn và kịch tính tướng đỏ ra rồi đồ cam ra rồi tiếp theo sẽ là những thần tướng nào ??? Lựa chọn thuộc về các bạn

nobitajx2
09-07-15, 08:14 PM
Các hoạt động muốn chỉnh EXP làm thế nào ai chỉ với ? VD: Hoạt động khăn vàng, vận tiêu hay nhiệm vụ hàng ngày, ... mà đánh thành hình như không được exp

htrung02
16-07-15, 05:33 PM

cuongpzo
17-07-15, 12:13 PM
Các hoạt động muốn chỉnh EXP làm thế nào ai chỉ với ? VD: Hoạt động khăn vàng, vận tiêu hay nhiệm vụ hàng ngày, ... mà đánh thành hình như không được exp
các hoạt động đó thì vào các file xml ở phần đầu thư mục (act...). Còn Adward.xml gì đó là Phần thưởng, nếu muốn tìm hiểu thì cần nghiên cứu thêm vài file nữa, ví dụ *.ops.xml - quên tên hết vì do đang xài di động post bài.
Ở file adward.xml gì đó, muốn có exp thì thêm vào mục phần thưởng, file tasks.xml là phần nhiệm vụ.....

Gợi ý tìm hiểu ở mỗi file config xml ở server hay client đều có các path đến file include cũng như giải thích về các thông số config, chỉ cần xem và đối chiếu trong khi chơi game là hiểu 1 chút ngay. Còn mục đánh thành ko EXP thì chưa tìm hiểu, mới đạt lv 100 nên chưa bik, mới chơi 3h chứ mấy hehe. À nhân tiện nói luôn, muốn đối nhanh chi bằng cài thêm OneNote của Micrsoft để copy chữ Tàu ngay trên website, sau đó tìm kiếm đoạn chữ đó bằng phần mềm Total Commander (nó có thể tìm luôn text ngay trong File SWF). Từ đó có hướng mà chạy và debug và khai thác.
Thank!

cuongpzo
17-07-15, 12:20 PM
các hoạt động đó thì vào các file xml ở phần đầu thư mục config ( như act*.xml, adwards.xml, tasks.xml...). Còn Adward.xml gì đó là Phần thưởng, nếu muốn tìm hiểu thì cần nghiên cứu thêm vài file nữa, ví dụ *.ops.xml - quên tên hết vì do đang xài di động post bài.
Ở file adward.xml gì đó, muốn có exp thì thêm vào mục phần thưởng, file tasks.xml là phần nhiệm vụ.....

Gợi ý tìm hiểu ở mỗi file config xml ở server hay client đều có các path đến file include cũng như giải thích về các thông số config, chỉ cần xem và đối chiếu trong khi chơi game là hiểu 1 chút ngay. Còn mục đánh thành ko EXP thì chưa tìm hiểu, mới đạt lv 100 nên chưa bik, mới chơi 3h chứ mấy hehe.

À nhân tiện nói luôn, muốn đối nhanh chi bằng cài thêm OneNote của Micrsoft để copy chữ Tàu ngay trên website, sau đó tìm kiếm đoạn chữ đó bằng phần mềm Total Commander (nó có thể tìm luôn text ngay trong File SWF). Từ đó có hướng mà chạy và debug và khai thác.

nobitajx2
23-09-15, 10:30 PM
Bác nào vào link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thấy bảo bản mới nhất, mak mình vào k tải đc

ken9x19
24-09-15, 11:52 AM
Con này có phải là Công thành chiến của VNG k các bác

ken9x19
24-09-15, 04:04 PM
Ai chưa giải nén được thì làm theo hướng dẫn trong clip. Cơ mà giải nén ra toàn báo virus, kinh dị vãi :))

ken9x19
24-09-15, 07:46 PM
Tình hình là đã ra S3. Link:
pass: c3a7
pass giải nén: 18游戏网18youxi.com

Còn đây là trang gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác chạy được con này chưa, sao nó cứ 0% mãi, fix chỗ nào vậy, chỉ e với bác ơi :-s

assmin
10-10-15, 07:06 PM
h lại khoái thể loại nhẹ nhàng này3:-O

advd42
07-01-16, 11:22 AM
Còn bác nào lưu giữ game này ko? Đặc biệt là mấy phần hướng dẫn AD Item này nọ = video của nó ấy còn thì cho E xin nhé!

nobitajx2
10-01-16, 10:35 AM
Mình khi VH trong config bị lỗi chữ như vậy fix như thế nào? Ai biết chỉ với, thanks

vuahaitac.az
10-01-16, 06:17 PM
chỉnh lại Font thôi bác! mà sever bác lấy ở đâu vậy share e vs

nobitajx2
10-01-16, 09:18 PM
chỉnh lại Font thôi bác! mà sever bác lấy ở đâu vậy share e vs

Cái này font ở mấy file zsg trong client mình sửa đc rồi, server trên 4rum mọi ng` share mình chắp gộp ấy mak

vn9011
10-01-16, 11:10 PM
Cái này font ở mấy file zsg trong client mình sửa đc rồi, server trên 4rum mọi ng` share mình chắp gộp ấy mak

chinh ở đâu vậy ạ
30charrrrrrrrrrr

cadinpham2110
11-01-16, 12:38 PM
Bạn nào cho minh xin lại link download với....

nobitajx2
11-01-16, 02:48 PM
Bạn nào cho minh xin lại link download với....

Đây bạn:

hxhhxhz
12-01-16, 05:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=5a9d767e462538c920d65a741fa3aafd&oe=5747C330
help me ??

buihanh15
21-01-16, 09:36 PM
1. Giải nén game đúng đường dẫn.
2. chạy ESSamp [1 ] thì phải ấn nút kích hoạt dưới 2 dấu tích.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=5a9d767e462538c920d65a741fa3aafd&oe=5747C330
help me ??

BanBanhQuay
22-01-16, 09:22 AM
help me ??

1.CÀI JAVA
2.Sau khi cài java thì tiến hành cài đặt môi trường java,xong vào cmd gõ lệnh javac -version nếu nó trả về thì ok
3.Mở file start server lên sau đó xóa cái đoạn load java đi kèm đi,thay và đó là
java .......
4. save lại là ok

cuongpzo
24-01-16, 05:55 PM
help me ??

Pác vào trong các file CMD (*.BAT) đó sửa lại đường dẫn cho đúng. Nếu giải nén ở E:\ thì để E:\, còn D:\ thì để D:\
Good luck!

Theo hình của pác thì sai rồi. E-E, D-D.

hxhhxhz
30-01-16, 04:49 PM
ai giúp mình confim theo ip hamachi để mình cho ae trong quán nét chơi cùng với
nhân tiện giúp mình save lại sever để hôm sau vào chơi tiếp tục thỳ pải làm sao.. mong ae clb giúp đở với.. mình đang cần gấp ạ