PDA

View Full Version : SHARE 2 File AntiDDos+AntiFlood cho Web.php

mucz.net
28-03-08, 10:04 PM
Mình Share 2 File này cho các bạn để giảm tối thiểu Website của mình bị DDos và Flood

rất đơn giản bạn bỏ 2 file vào thư mục web của mình rồi mở file index.php ra chèn vào đầu trang đoạn code sau :

code:
<?php
session_start("antiflood.php");
header("Cache-control: private");
require ("antidos.php");
ob_start();

nếu trang index.php của bạn nào có <?php ,session,header rồi thì chép đè nó nên, không được để 2 scrip <?php ví dụ:

<?php
require ("antidos.php");
ob_start();
<?php
session_start("^_^"); như thế này là sai

+sau đó các bạn chỉ mở file antidos.php bằng PHPEdit hay notepad++,notepad rồi chỉnh lại đường dẫn cho phù hợp với web của mình là OK
cũng mong là sẽ hữu ích cho các bạn

Links Download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vietmagic
08-04-08, 07:24 PM
Mình Share 2 File này cho các bạn để giảm tối thiểu Website của mình bị DDos và Flood

rất đơn giản bạn bỏ 2 file vào thư mục web của mình rồi mở file index.php ra chèn vào đầu trang đoạn code sau :

code:
<?php
require ("antidos.php");
ob_start();

nếu trang index.php của bạn nào có <?php ,session,header rồi thì chép đè nó nên, không được để 2 scrip <?php ví dụ:

<?php
require ("antidos.php");
ob_start();
<?php
session_start("^_^"); như thế này là sai

+sau đó các bạn chỉ mở file antidos.php bằng PHPEdit hay notepad++,notepad rồi chỉnh lại đường dẫn cho phù hợp với web của mình là OK
cũng mong là sẽ hữu ích cho các bạn

Links Download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ủa mình làm giống y như bạn mà sao lại không được vậy? bạn xem hình và hướng dẩn rỏ nha.. mình đang sài web 08. Thank!!!

Hình 1: file index.php

Hình 2: gõ vào trình IE

dh_notable
08-04-08, 07:58 PM
lỗi ở dòng 26 của trang antidos.php

vietmagic
08-04-08, 08:51 PM
lỗi ở dòng 26 của trang antidos.php

Ủa vậy bạn Mucz.net Share 2 File trên bị lổi file antidos.php của bạn ấy rồi sao??:tire:

mucz.net
08-04-08, 09:03 PM
Delete từ dòng 7---15 đi dòng đó là ngăn không cho connect thẳng vào sql ma phải chọn Click tiếp để vào chức năng như file antidos kia,

vietmagic
09-04-08, 09:34 PM
Delete từ dòng 7---15 đi dòng đó là ngăn không cho connect thẳng vào sql ma phải chọn Click tiếp để vào chức năng như file antidos kia,

Mình đã làm như bạn mucz.net mà vẫn chưa dc... đã remote từ dòng 7 -- 15 rùi mà vẫn bị lổi dòng 26 của file antidos.php hix!! bạn mucz.net xem hình nè !!!

Hình 1

Hình 2 đã Delete dòn 7 --- 15:

Hình 3 gõ vào Trình IE

vietmagic
10-04-08, 03:21 PM
mucz.net ơi vào giúp mình phát đi bạn ơi...

mucz.net
10-04-08, 05:15 PM
mucz.net ơi vào giúp mình phát đi bạn ơi...
Bởi vì bạn đặt Web trong thư mục MuOnline trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nên bạn phải thêm trước antidos dường dẫn cụ thể bạn sẽ ghi như sau:

<?php
session_start(antiflood.php);
require("./antidos.php");
ob_start();

như vậy là OK
Nhớ bật tính năng chống DDoS open file antidos rồi Edit lại và ghi đường dẫn đến web

// Nếu bạn chọn $level = 2 thì hãy điền tên miền của bạn ở phần sau:
$yoursite = "muonline.cz"; //Nhập tên miền của website bạn - KHÔNG cần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

// Nếu bạn lựa chọn giải pháp (1) thì hãy edit phần này:
$antidos = 1; //Nhập 1 để bật, 0 để tắt chống ddos