PDA

View Full Version : Tool edit file slk sửa = excell đây

KidA7
28-03-08, 06:57 AM
Tool này Viết = TC3 nên không cần các thư viện liên kết động, dùng để sửa các file slk mà các bạn sửa = excel, nếu vào game audition mà không đôi lại font, sẽ bị lỗi font. Lần trước mình có up ở diễn đàn gamevn tool sửa chữ tiếng Việt, tool lần này còn có thể sửa được cả chữ TQ hay HQ. Thí dụ tên các file đồ chẳng hạn. Đây là link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Tui đã đổi lại link của tool rồi, các bạn down về dùng nhé

- Tool với kiểu gõ editslk [tên file slk] (kiểu cũ là editslk [file slk cũ] [file slk mới]):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
28-03-08, 07:37 AM
Tool có ích! :)
Nhưng mình xài macro ko hà :)) (nhanh hơn nhiều :D )
Type mấy lệnh ngoài cmd mệt lắm :D
Topic được stick bên box Release!

KidA7
29-03-08, 06:50 PM
Sorry các bạn, mình đã post nhầm. Cái này mình làm = TC3 dùng mã nguồn của VC 2005 nên bị lỗi, khi nào mình sẽ post lại link. À Hữu duyên dạy sửa = marco đi

quochai
10-05-08, 03:53 PM
Mà sửa như thế nào vi dụ mình sài music.slk thì cmd editslk thì ra file music.slk.bak ngu người luôn sao sửa chài

KidA7
13-05-08, 06:51 AM
Hic, thế tức là file music.slk đã được sửa xong, còn file .bak là file sao lưu dự phòng của file music.slk chưa sửa, bạn hiểu chưa, để đề phòng tool làm việc sai hoặc có sự cố xảy ra lúc làm việc đó mà

giangleloi
01-06-08, 08:53 AM
xài sao trùi vậy mấy bạn ơi chỉ với

huuduyen_05
01-06-08, 09:19 AM
Trên bài đầu tiên có hướng dẫn rồi mà bạn!?! Xem kỹ rồi hãy hỏi chứ.

giangleloi
01-06-08, 09:21 AM
hữu duyên ui ra giúp tớ mấy bài ngoài kia box au đi