PDA

View Full Version : Bot Kill su phu lam Sau dC!!!!!!!!

lyabang
27-03-08, 11:27 AM
tại sao Bot Kill cua Sư phụ dc vậy trời. Ai Cho Minh biết dc ko.Chi minh cách Bot Kill Su phu nhe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:sweet_kis s::pudency::feel_good:

Zenkira
27-03-08, 11:52 AM
Box này là box Hkgh Ofline mà bạn, bạn qua các box khác và 4rum khác có bàn về bot Hkgh onl nhé !, mình biết cái này nhưng mình sẽ ko chỉ ^^!

kiddo94
27-03-08, 05:38 PM
Ặc, ác rứa, cái ni dễ mà ( 1 thời chơi HK onl nên bít rành lém ), mà giờ quên hết ồi, hình như chỉnh sửa trong file thông tin về nhân vật mình của bot dựa nào thông số trong các thư mục spell hình ảnh

Zenkira
27-03-08, 08:05 PM
Bạn nói làm sao dùng bản bot để bot skill mà sư phụ truyền cho đệ tử, bạn có nói quái gì về Hkgh Offline ko mà bảo mình nói ??? :|, xem kĩ lại box đi bạn, và Hkgh Onl chưa có Patch về sư phụ đệ tử, mà bạn định mở 2 cái game Offline liền lúc à ??? :|. Suy nghĩ cái đó trước đi

KiSsMe88
05-04-08, 11:55 PM
sang bên Thekok.net mà xem nhá lyabang

lyabang
07-04-08, 02:37 PM
Hix...thật 100% la bot kill sư phụ ma.nếu thekok.net co thi ban cho đường linhk đi.ở bên thekok.net cung noi nhưng ko rõ.ai biết chĩ đi mà.cám ơn........:cry:

mrhung111
07-04-08, 07:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)đầu tiên chỉnh skill như bình thường rùi bạn vào phần spells tìm skill sf mà bạn định bot coppy tên skill đó , vô phần configs thấy nick của mình là cái nào thì vào ,vào cái file có cái bánh răng đầu tiên ý kéo xuống tìm Spell_0_ID=coppy cái tên skill sf vào đây ok thoát bot ra vào lại ok

dtthinh
28-04-08, 10:49 AM
Ua sao mà mấy anh có chuơng trình như cái ảnh như trên hok nhà em hok có cái đó nà :D:D
mấy anh có cho em xin dng link nhe em dang can tai vi em choi tu hom bua -->>> gio em em mới có 32 lv à
mà zo chính zo tà cũng khó nữa nà ấn zo ông hok dc mà zo bà cũng hok dc lâu lâu zoi zo dc mà hok có dấu X để tắt
mà màn hình nhà em đồ vật nó nằm ở vị trí tùm lum hết á đó là do card màn hình hay là sao nà chi giúp em cái ná thank you :angry::waaaht::doubt::sad::boss::look_down::amaze d::what::cry::after_boom::hell_boy::ah::hungry::bi g_smile: chi em sao mà em hok có ngoc gì hét cho em bít zoi và thú cưỡi nữa mà em zo sieu thị cua hiep khach hok dc nữa nà
chán ghê