PDA

View Full Version : hix giúp em với!!!!!!!!!!!!

boykite
26-03-08, 06:06 PM
sao em vào game dc mà đến phần chọn sever thì hok chọn vì tất cả đều ghi là bảo trì ai giúp em với:hungry::cry::sad:

Zenkira
26-03-08, 08:18 PM
Èo, Client ko hợp ! chỉ biết nói thế thui , ai có time up patch cho ng` ta nhé

cá mập xám
27-03-08, 10:57 AM
lại cái kiểu trả lời như vậy, mấy lần gặp rồi, định xì pem hả ?
Link đã có server mới fix lại lần cuối cho bản 2.2:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong nè có patch Việt hóa, down về cài ra, cóp đè vào Client là ok!

Zenkira
27-03-08, 11:53 AM
Mình biết chẳng lẽ mình hok nói :)), phải để cho thư thả tâm hồn, có gì nói hết thì mới unpatch datas 10x cho anh em đc chứ :))))))

boykite
27-03-08, 12:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks bạn nhé mình vào dc roài:tire::feel_good:

Losake
29-03-08, 07:01 AM
Sao kỳ thế bạn mình làm ih như bạn sao vào nó vẫn có 1 dọc ghi là bảo trì kìa:beat_shot::beat_plaster::beat_brick: hixhix anh có thể giải thích dc hok????

KELAMAT
29-03-08, 01:14 PM
vô database rxjhaccount trong SQL
mở table TBL_Online lên
cột FLD_NOWUSER để 0 . cột FLD_MAXUSER để 190
vô game sẽ fix được lỗi bảo trì sv
thân !

Alexandria
29-03-08, 04:36 PM
Sorry anh em nhé !!! Trước khi share server chưa fix lại cái lỗi server bảo trì này
Cách khắc phục
C1:vô database rxjhaccount trong SQL
mở table TBL_Online lên
cột FLD_NOWUSER để 0 . cột FLD_MAXUSER để 190
C2:Dùng table TBL_ONLINE trong hướng dẫn của mình import lại vô SQL là sẽ connect được

Zenkira
29-03-08, 07:32 PM
Cái server 4.1 này manhtung tìm từ ngoài vào rùi share, hay là tự fix từ 2.2 ??? hay là down 4.1 rùi fix share lên cho anh em ???, em cần biết rõ nguồn gốc để " mò " :D

Losake
30-03-08, 03:44 PM
hix giờ lại xảy ra hiện tượng khác nữa là vào server mà nó lại báo là "Xin Hãy Kết Nối Lại Lần Nữa" giúp em với huhu muốn chơi lắm roài:oh::beat_brick::beat_plaster:

KELAMAT
31-03-08, 05:51 PM
hix giờ lại xảy ra hiện tượng khác nữa là vào server mà nó lại báo là "Xin Hãy Kết Nối Lại Lần Nữa" giúp em với huhu muốn chơi lắm roài
cop lại path Engmix vô , lúc chạy sv có bật waitingfozy không

Alexandria
31-03-08, 08:12 PM

Trang này trước đây có cho download Server giờ chỉ đưa lên online ko share server nữa roài