PDA

View Full Version : [TLBB] Cho mình hỏi script add điểm môn phái

boycodonzx
22-06-15, 10:50 PM
mình tìm trên Forum toàn thấy script SET điểm môn phái mà thôi :(( mà không thấy ADD
các bro cho mình xin script add này đi ạ :P

Sẵn đây các bro cho mình xin billing linux luôn nhé :P

athecang
22-06-15, 11:16 PM
mình tìm trên Forum toàn thấy script SET điểm môn phái mà thôi :(( mà không thấy ADD
các bro cho mình xin script add này đi ạ :P

Sẵn đây các bro cho mình xin billing linux luôn nhé :P

Billing linux tốt hơn mà bạn ơi!

boycodonzx
22-06-15, 11:25 PM
Billing linux tốt hơn mà bạn ơi!

vì billing win có virus thôi bạn :) bởi v mình mới xài billing linux... mà bạn ghi sai hay gì r kìa :P

Sói Đẹp Trai
23-06-15, 12:37 AM
Đơn giản. Suy nghĩ một chút là ra. Có Get, có Set thì tại sao ko tư duy một chút để thành Add nhỉ?

s2bac95
23-06-15, 01:01 AM
Đơn giản. Suy nghĩ một chút là ra. Có Get, có Set thì tại sao ko tư duy một chút để thành Add nhỉ?

đúng như Sói nói:
GetHumanMenpaiPoint
SetHumanMenpaiPoint

=> ADD

boycodonzx
23-06-15, 11:04 AM

Đã suy nghĩ như bạn :) add không đc

songtu
24-06-15, 12:01 AM
Đã suy nghĩ như bạn :) add không đc

suy nghĩ đơn giản thế đó. để ý tý là suy ra đc thôi, mỗi khi làm nhiệm vụ môn phái đó, mỗi vòng làm nhiệm vụ hoàn thành là đc công một số point môn phái, hoặc là nhiệm vụ đồng môn tương trợ là bạn sẽ bị trừ một số điểm nào đó, suy ngược ra bạn có thể tìm đến câu lệnh đó, set và get điểm môn phái quá dễ dàng !!

makute7413
24-06-15, 05:42 PM
Add(X) = Set(Get + X)
Thế này chắc bạn hiểu rồi đúng không :D

boycodonzx
24-06-15, 11:36 PM
Add(X) = Set(Get + X)
mình nghĩ ra cái này trước khi thấy cmt của bạn -_- đang học Pascal thì phát hiện =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

suy nghĩ đơn giản thế đó. để ý tý là suy ra đc thôi, mỗi khi làm nhiệm vụ môn phái đó, mỗi vòng làm nhiệm vụ hoàn thành là đc công một số point môn phái, hoặc là nhiệm vụ đồng môn tương trợ là bạn sẽ bị trừ một số điểm nào đó, suy ngược ra bạn có thể tìm đến câu lệnh đó, set và get điểm môn phái quá dễ dàng !!

bạn có thể nào bình tĩnh hơn không :-s

akiem9x
25-06-15, 12:06 AM
Add(X) = Set(Get + X)

Có hàm Set luôn nhe bác :v.... xem ở mấy file ác bá là ra get + set có đủ :))

vocweb
25-06-15, 01:16 PM
[QUOTE=boycodonzx;973477]mình nghĩ ra cái này trước khi thấy cmt của bạn -_- đang học Pascal thì phát hiện =))

LIKE cho câu học Pascal, 20 năm về trước mình cũng sách cặp đi học Pascal như bạn đó :)

Sói Đẹp Trai
25-06-15, 02:00 PM
Cái lua này nó phong cách code giống pascal và phong cách biến thì na ná C nên học theo Pascal cũng có lợi chứ.
KLQ nhưng 5 năm về trước mới học Pascal và 2 năm sau mới chính thức nhảy sang code Lua :D

vocweb
25-06-15, 05:21 PM
Nhớ hồi đó xài con Pentium đời đầu (Pentium 166Mhz, Ram 4M, HDD 2.1G), cài win 3.11. Đến năm 95 thì tự cài Win95, lần đầu không biết, cài sao hư cha nó cái OS, bị chửi te tua :D

songtu
28-06-15, 10:48 AM
Nhớ hồi đó xài con Pentium đời đầu (Pentium 166Mhz, Ram 4M, HDD 2.1G), cài win 3.11. Đến năm 95 thì tự cài Win95, lần đầu không biết, cài sao hư cha nó cái OS, bị chửi te tua :D
thấy các bạn hồi tưởng mình cũng spam 1 tý , năm 2000 đi thi HSG tin có bài về : cho các chữ sỗ 0-9 và cac dau + - * : làm thế nào để cho ra 1 kết quả là 90 chăng hạn, ôi thằng bè ngồi cả tiếng chả nghĩ nổi :v

Đó cũng là những phút giây đáng nhớ trong cuộc đời!!

Sói Đẹp Trai
28-06-15, 11:26 AM
Duyệt đệ quy vét hết mọi khả năng thôi :D

songtu
28-06-15, 12:31 PM
Duyệt đệ quy vét hết mọi khả năng thôi :D

lúc đó nghĩ đc thế thì nhất tỉnh rồi, dùng for lồng nhau là xong thôi :v