PDA

View Full Version : Mua disc setup server offline L2 CT1 ở Nha Trang

Kumchu
26-03-08, 08:58 AM
3 Lần down client CT1 bằng IDM về thì 3 lần file lỗi ko cài được :canny:
1 Lần down client CT1 bằng Flashget về thì file RAR lỗi không giãi nén được :too_sad:
Và bây giờ đang down bằng Torrent thì 1 ngày được 10% :burn_joss_stick:

Tổng cộng hơn 1 tuần đau đầu vì cái client này rồi ( chưa kể tới tháng trả tiền net đã luôn ). Thế nên có bạn nào ở NT đã cài thành công server offline này thì bán cho mình với, có thể burn ra disc hoặc mình đem USB đến chép cũng được.

beu20052
27-03-08, 01:52 PM
3 Lần down client CT1 bằng IDM về thì 3 lần file lỗi ko cài được :canny:
1 Lần down client CT1 bằng Flashget về thì file RAR lỗi không giãi nén được :too_sad:
Và bây giờ đang down bằng Torrent thì 1 ngày được 10% :burn_joss_stick:

Tổng cộng hơn 1 tuần đau đầu vì cái client này rồi ( chưa kể tới tháng trả tiền net đã luôn ). Thế nên có bạn nào ở NT đã cài thành công server offline này thì bán cho mình với, có thể burn ra disc hoặc mình đem USB đến chép cũng được.

Bạn xuống cửa hàng Thu Hương đối diện lầu 7 mua một cái đĩa DVD trắng hoặc mua 7 cái đĩa CD trắng rồi đưa mình chép cho bộ server và clien CT1. Nếu không thì tháo ổ đĩa cứng mình copy dùm cho cũng được.
số ĐT của mình là 0905317970.

Kumchu
27-03-08, 07:52 PM
Cám ơn bạn, Mình mang ổ cứng đến làm phiền bạn vậy :biggrin:. Bạn cho mình địa chỉ và thời gian rãnh để mình đến chổ bạn đi.

beu20052
28-03-08, 12:40 AM
Có gì ban gọi điện trước để mình có ở nhà.

beu20052
29-03-08, 09:10 PM
Nhớ cài java rồi mới run server được

Mới up phiên bản mới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>