PDA

View Full Version : [TLBB] Thời gian sinh sản của pet!!!

nguyenatas
21-06-15, 08:31 PM
E chơi tlbb off nhưng k biết set tg sinh sản ntn. Làm ơn giúp e với???

nguyenatas
21-06-15, 09:59 PM
ai giup em voi , e khong biet phai lam sao het

VJorker
22-06-15, 06:50 AM
ai giup em voi , e khong biet phai lam sao het

Trong MonsterAttrExTable.txt
Cột cuối cùng thì phải

Sói Đẹp Trai
22-06-15, 08:25 AM
Trong PetAttr chứ ko phải MonsterAttr.

VJorker
22-06-15, 08:52 AM
Trong PetAttr chứ ko phải MonsterAttr.

À nhầm, tại làm biếng mở file petattr nên cứ lấy id trong monster tạo pet nên nhầm :)

nguyenatas
22-06-15, 08:36 PM
À nhầm, tại làm biếng mở file petattr nên cứ lấy id trong monster tạo pet nên nhầm :)

Giup minh ro hon dc k ban oi, vi minh sinh san pet ma tg no bat chờ toi 2 tieng, giup minh giam dc k thanks

Sói Đẹp Trai
22-06-15, 09:10 PM
Bạn dịch cái dòng số 2 ra nó sẽ có cái cột quy định thời gian sinh sản nhé. Cụ thể thì mình ko nhớ rõ.

nguyenatas
23-06-15, 02:10 PM
Bạn dịch cái dòng số 2 ra nó sẽ có cái cột quy định thời gian sinh sản nhé. Cụ thể thì mình ko nhớ rõ.

Sua lai trong win scp phai k mod?

Sói Đẹp Trai
23-06-15, 02:29 PM
Trong file PetAttr bạn nhé
Còn sửa trực tiếp trong db cũng đc.

vocweb
23-06-15, 03:03 PM
File PetAttr, cột thứ 2 từ phải đếm qua, đơn vị tính là ms

nguyenatas
23-06-15, 04:29 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hébergeur d images gratuit (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Va cho e hoi day la loi j

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hébergeur d images gratuit (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)