PDA

View Full Version : [Share] patch Yulgang version 5

KELAMAT
24-03-08, 07:21 PM
patch Yulgang For sv 4.0+(chinese)
Copy all to your cilent
cái này là data thôi để cập nhật lên bản 5 có skill , quái 10x đỡ phải down cilent của As
Share By Kelamat --- Vista Team
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanmeo2012
24-03-08, 07:23 PM
patch Yulgang For sv 4.0+(chinese)
Copy all to your cilent
cái này là data thôi để cập nhật lên bản 5 có skill , quái 10x đỡ phải down cilent của As
Share By Kelamat --- Vista Team
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rất hay bài viết rất có ý nghĩa mong rằng cậu và manhtung thi đại học đậu để đến hè vista team chúng ta lại phát triển mạnh mẽ:baffle:

LandOfPhi
24-03-08, 07:49 PM
Hok hiểu gì về Server HKGH nhưng cùn Team cũng " Cảm ơn 1 phát ^^!

Zenkira
24-03-08, 09:14 PM
Ko hiểu cho lắm , chưa post server 4.0 mà ????, dùng cho 4.1 đc phải ko ???

KiSsMe88
25-03-08, 03:42 AM
Quái sao Cái patch này không load được nhỉ toàn bị treo máy thui bác KLM tách cái patch cho em nhờ cái dung lượng hơi cao :))

Zenkira
25-03-08, 12:09 PM
ko phải tách cái patch mà là cái datas phụ của cái patch này :)), thà dùng nguyên cái datas của BHBC luôn cho rùi KLM oai, khỏi up, làm tốn tiền down anh em >"<
Và cái Patch auto log vào Client này có thể là ko dùng đc :)), nó ko sử dụng ngon lành như cái LaunchCreate cơ bản
Còn kèm thêm 2 cái auto Hk Hàn làm quái gì vậy _ _!!!

Zenkira
25-03-08, 12:10 PM
Nhưng công nhận cái datas/interface/DATA xài ngon, 2 file Ygi , Ygp tốt ^^!

Alexandria
25-03-08, 03:00 PM
Mình đang định up cái patch này lên nhưng mà bác KELAMAT up rùi thì thui
Mình sẽ việt hóa từ từ mong các bạn thông cảm
Server 4.1 hiện nay đang có lỗi lớn ( bug skills )

kienthehao
25-03-08, 04:45 PM
mình đangcai cái server 4.1 nhưng mà làm hoài ko đc mặc dù đã làm giống như các phiên bản trước
ai có thể giúp mình với
cái patch này xài sao za . mình patch vào bản BHBC nhưng không bik phải chạy file nào chạy game

KELAMAT
25-03-08, 05:05 PM
ko phải tách cái patch mà là cái datas phụ của cái patch này :)), thà dùng nguyên cái datas của BHBC luôn cho rùi KLM oai, khỏi up, làm tốn tiền down anh em >"<
Và cái Patch auto log vào Client này có thể là ko dùng đc :)), nó ko sử dụng ngon lành như cái LaunchCreate cơ bản
Còn kèm thêm 2 cái auto Hk Hàn làm quái gì vậy _ _!!!
thì tui cũng chỉ dùng datas thôi , chứ có xài hết đâu
nó là bộ full pack Update của bọn china nên up hết luôn cho anh em
giải nén ra cũng tầm 300mb+ đấy
dùng đè lên cái cilent VN PTTT cũng ok
còn BHBC mới tui ko xài nên ko biết

Zenkira
25-03-08, 09:58 PM
Ùhm ......... cái 4.1 này có 1 số lỗi khá lớn , nên hiện giờ việc update map 10x thì tui vẫn làm trên 2.2 nên sẽ có 1 số cái làm ko đc vì 2.2 yếu hơn 4.1 mà >"<, ai dùng tốt 4.1 thì nhớ báo để tui cho test dùm datas 10x của tui nhé, chắc tuần sau là làm xong ! ( nếu có đủ ID của mob )

cá mập xám
26-03-08, 01:29 PM
thế nhưng ai vất lên đây hộ cái Client PTTT cái, ko kiếm đc >"<

Zenkira
27-03-08, 11:55 AM
Hiện giờ datas 10x đã xong và use tốt trên tất cả các loại server !