PDA

View Full Version : Upload lại các link download Rose offline!

031599450
23-03-08, 01:03 PM
Hôm wua có vô kiểm tra lại trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thấy chạy bình thường mà!
Nên tui up lại các File cần thiết để cài Rose offline!
Phần Server:
Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Files chứa database : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File chứa tệp exe của Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phần Clients:
Client V80 : ftp://38.136.124.7/rosena/rose_139_139_na_evo.exe " đây là client phù hợp với Server đã nêu ở trên!"
Launcher : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> " giải nén vô client rùi tạo 1 cái Shortcut ra ngoài màn hình để chạy client"
GameGuard-Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> " giải nén vô client chọn chép đè "

Phần Web:
easyphp : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> " Cài vô máy để chạy web" ( ko cần cài iis - ai cài oài thì xóa đi để chạy cái này ngon lành ) .
Web server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> "giải nén vô thư mục "www" của easyphp"

Các file khác cần thiết ( Ko thể thiếu để tạo server) :
MySQL 4.1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Navicat 8.0 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Crack navicat : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trên đây là những file cần thiết để có 1 server Rose offline 100% ! ( mặc dù hơi lỗi thời 1 chút nhưng ít bug Server mới sẽ được up sớm thui chờ tui chạy thành công sẽ up lên)
Còn Hướng dẫn các bạn có thể coi trên diễn đàn hoặc chờ tui bổ sung hoàn chỉnh rùi sẽ up lên sau !
Đây là bài đầu tay và có Quay cop cũng như sử dụng tư liệu từ trang "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" mong có gì thiếu sót thì các bạn ủng hộ xí xóa cho nha :adore:!
Cám ơn các bạn đã coi bài của tui !( Nếu thấy hay thì "thank" hộ cái nha) !
Chân thành cám ơn !:biggrin:

hiepsihattao
23-03-08, 01:25 PM
cho mình hỏi đây là phiên bản rose nào ??cho mình cái hình được không??

031599450
23-03-08, 01:34 PM
Đây là Server v80 còn hình thì để mình up khi viết bài Hướng đẫn sau!

hiepsihattao
23-03-08, 04:14 PM
hay quá ,người nha` đây rồi ,huhu ,trên này hiếm lắm mới gặp người HP huhu cảm động

031599450
24-03-08, 01:57 PM
Thêm link mơi cho những ai cài Roseon Offline :
Server Offline của tui đang dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Launcher tui đang xài : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Web server tui đang xài : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn tạm thời = hình ảnh của tui : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nói trước Hướng dẫn này chỉ cho những ai chơi offline 1 máy đơn thui nha ai muốn đưa lên mạng Lan hay Online thì phải xin trợ giúp và Hướng dẫn thêm trong Diễn đàn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ! Cám ơn các bạn đã coi bài của tôi chân thành cám ơn các bạn !

flygon
06-04-08, 07:16 PM
phù :tire: bác 039.....(:cold:) cứu tinh của e :feel_good: . lang thang mãi mới tìm bản rose off mệt chít đi được:go: ... bản Rose nì đã có full Q chưa dzậy:nosebleed::nosebleed:

viethung
06-04-08, 07:35 PM
bác 39 có GM command ko cho tớ cái link down nhỉ....................

thanhi
08-04-08, 09:11 AM
Thiếu cái fix server này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server ip cố định là 192.168.1.2 change là ko chơi được đâu, cái link server của ragezone ai cũng xài 127.0.0.1 nên không connect database được... chép đè fix của mình vô server rose là connect oke nhớ là chỉnh lại Loop Back là 192.168.1.2 nha...:redface:
-bản này không full quest và chỉ có mấy quest quan trọng thôi còn mấy quest cùi nó ko add....

031599450
08-04-08, 03:43 PM
Sorry mấy bạn nha tại đang học thi lên bận lắm ko lên mạng được !
Cảm ơn Thanhi đã bỗ sung hộ file fix nhưng chơi offline 1 máy đơn thì ko cần bạn ạ!
Còn về File GM command các bạn chịu khó tìm lại trong Server minh để trong đó đó !
Mình đang fix thêm 1 ít về 1 số Item ko có hinh có lẽ cuối thang này mới xong lên chưa có gì để up lên mong các bạn thông cảm nha!

thanhi
08-04-08, 08:46 PM
Mình chơi offline ở nhà đấy, máy mới không cho xài 127.0.0.1 đâu... win XP mới giờ toàn xài 192.168.1.2 không hà :feel_good: máy nhà mình không xài được IP 127.0.0.1 của ragezone :tongue:... nói vậy chứ ai muốn xài thì xài :byebye:

hiepsihattao
09-04-08, 12:05 AM
Mình chơi offline ở nhà đấy, máy mới không cho xài 127.0.0.1 đâu... win XP mới giờ toàn xài 192.168.1.2 không hà máy nhà mình không xài được IP 127.0.0.1 của ragezone ... nói vậy chứ ai muốn xài thì xài
nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình vẫn xài được,chạy ngon ,máy mới mà

tuankietnt
11-04-08, 12:55 AM
theo tin thần của bác 05111.... gì đó tùm lum(bác tâm)thì tui nói cái này:ko biết do tui quá gà hay sao nhưng khi xưa tui cài bản Rose của ragezone V mấy hết nhớ rồi thì rất okie.ko thấy bug nào hết(chỉ có một bug nặng nề là tieng Anh thôi ^^).Hồi đó nh971 tui lên tới cung trăng gặp chị hằng trên đó luôn.chạy rất ngon ko có lỗi gì hết.còn bây giờ nếu bạn nào có thắc mắc về Rose cứ hỏi.Tui sẽ tiếp nhận câu hỏi........rồi kiu bác Tâm trả lời cho(hihiihih).Nói đùa chứ biết gì trã lời cái đó cho.còn lỡ có sai thì cũng đừng có chém đầu em tội nghiệp>>>tại mới cài xong PTV phải sống để chơi chớ.hihihih.Vậy hen!

playboyhot
17-04-08, 06:31 PM
Cho mình xin mấy cái screen của trò này.Mình chưa bao giờ thấy cả

tuankietnt
18-04-08, 10:47 PM
bạn muốn hình ah?xin mời ghé vô đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiihii lười quá đi bạn.có tất cả ờ web mình đưa đó.vô đó đi.:big_smile::big_smile:

031599450
22-07-08, 07:19 PM
Đã có bản Rose V80 các bác vô Link dưới đây down về rùi chép đề lên Server cũ nha!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhatlinh_3737
23-07-08, 09:56 PM
Upload lại cái MySQL,Navicat và crack được không anh? 3 Cái link này die rùi

giangleloi
24-07-08, 11:23 PM
đây là 3 link của bạn
mysql 5.0:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
navicat :
crack:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nha bạn

huntersun
27-08-08, 06:54 PM
Cho mình hỏi cái Pass để vào download Client là gì zậy !?
Và Navicat hay SQLyog ngon hơn !?

VipRose
27-08-08, 08:06 PM
Pass down clien thì tớ hem bít (Vì của giangleloi mà) nhưng còn Navicat và SQLyog thì dĩ nhiên là Navicat ngon hơn rồi.

huntersun
27-08-08, 08:43 PM
Ok ! Còn Client thì làm gì của bác giangleloi !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đếy ! Vào đó có Client nhưng không biết Pass

trantrungsu
20-10-08, 03:58 PM
Có bạn nao chỉ giùm khi cài chạy sever xong chơi được một lần, lần sau chạy server chạy hết 3 file login,char,word khoảng 5 phút thì tự nhiên loginServer nó biến mất tiêu luôn ko kết nối được server ,thanks

031599450
08-12-08, 06:02 PM
bạn kiểm tra lại IP ở các files coi có cái nào IP khác nhau ko nha!

031599450
08-12-08, 06:04 PM
Ok ! Còn Client thì làm gì của bác giangleloi !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đếy ! Vào đó có Client nhưng không biết Pass

Ko cần Pass đâu down vô tư mà !
Ai ko down được có thể dùng link dưới đây nha!
Download! (ftp://38.136.124.7/rosena/rose_139_139_na_evo.exe)

nekogau
03-08-09, 08:33 PM
bạn ơi có thể dạy mình cách dùng gmcommand không mình mù tịt T_T
hay cách tăng rate exp, gold, drop
thanks trước