PDA

View Full Version : [TLBB] Item Vật Phẩm

vinhthamthao
18-06-15, 05:59 PM
Mọi người cho mình hỏi . mình add 1 Iteam vật phẩm mới . vào CommonItem và shoptabe . đảm bảo ko trùng Item . và đã add cả sever và client . vậy sao mình vào game mua ở trong shop . nó bị ngắt kết nối máy chủ là sao ạ . Xin dk chỉ giáo X_XX_XX_X

akiem9x
18-06-15, 06:41 PM
Mọi người cho mình hỏi . mình add 1 Iteam vật phẩm mới . vào CommonItem và shoptabe . đảm bảo ko trùng Item . và đã add cả sever và client . vậy sao mình vào game mua ở trong shop . nó bị ngắt kết nối máy chủ là sao ạ . Xin dk chỉ giáo X_XX_XX_X

Đơn giản là bạn add 1 item đó có ID bé hơn item trước. Add ID phải theo thứ tự từ bé > lớn bạn kiểm tra kỹ lại nhé

vinhthamthao
18-06-15, 06:59 PM
Vâng Cảm Ơn =D> đã thành công

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhthamthao
18-06-15, 07:21 PM
Mọi người cho hỏi thêm . muốn vậy phẩm trên khi mua vào không bị cố định chỉnh ra sao ạ:-s:-s:-s:-s:-s:-s

Sói Đẹp Trai
19-06-15, 02:11 PM
Chỉnh trong equipbase. Nó có dòng cố định hay không đó. Chứ trong shop mua xuống ko có tác dụng gì đâu bạn

vinhthamthao
19-06-15, 02:13 PM
Chỉnh trong equipbase. Nó có dòng cố định hay không đó. Chứ trong shop mua xuống ko có tác dụng gì đâu bạn

mình chỉnh được rồi . sửa luôn ở Common và vào shop mua xuống ko cố định và sử dụng BT