PDA

View Full Version : [JX] Các bác cho hỏi về cách tạo đồ xanh như ý muốn @@

nhaodzo
16-06-15, 04:21 PM
Muốn tạo 1 set đồ xanh như ý để cho tân thủ nó vào có để chơi mà khó quá. có bác nào có ý tưởng j ko cho e xin cái ý tưởng với ạ

emyeusss7
16-06-15, 05:05 PM
Thớt cho mình hỏi ké với nha :D

Bạn nào biết cách thay đổi công thức ép cộng đồ Hoàng Kim thì chỉ dùm mình nha
Kiểu như là: mảnh ghép HK + Đá + tiền vạn .... rùi mình mún thêm vào trong đó phải có thêm THBT + TT hay thêm đồ xanh chẳng hạn :D

Cám ơn ạ :D

tvnnam
16-06-15, 09:43 PM
Bạn mở file magicattrib.txt tại đường dẫn: Server\settings\item\004\magicattrib.txt

Tại cột thứ 5, bạn gióng từ trên xuống, tìm giá trị 136. Đấy là dòng quy định hút sinh lực
Bạn chỉnh lại giá trị tại cột 13, 14 cao lên là dc.

Tương tự giá trị 137 là hút nội lực.
Giá trị 139 là Kỹ năng vốn có.
Giá trị 114 là Kháng tất cả.
Giá trị 115 là Tốc độ đánh.
Giá trị 88 là Phục hồi sinh lực.
Giá trị 92 là Phục hồi nội lực.
Vân vân....

Sau khi đã chỉnh tại server, bạn copy file magicattrib.txt sang client tại đường dẫn tương tự để đồng bộ hóa. Vào game thưởng thức thành quả

Bạn cũng có thể thay đổi giá trị lên cao hơn. Ví dụ tại dòng 65, hút sinh lực 1 - 3%, bạn đổi thành 3 - 5%, các dòng tiếp theo cứ thế tăng lên.
Kỹ năng vốn có + 3, 5, 7, 9
--> server toàn đồ xanh khủng, khỏi cần hoàng kim với đồ tím...

Hoang.JX1Team
16-06-15, 11:22 PM
Chẳng hiểu bạn ở trên trả lời vậy làm gì. Không thể tạo đồ xanh opt theo ý muốn trừ 1 số jxprivate nhé bạn top

nhaodzo
17-06-15, 03:29 AM
Bạn mở file magicattrib.txt tại đường dẫn: Server\settings\item\004\magicattrib.txt

Tại cột thứ 5, bạn gióng từ trên xuống, tìm giá trị 136. Đấy là dòng quy định hút sinh lực
Bạn chỉnh lại giá trị tại cột 13, 14 cao lên là dc.

Tương tự giá trị 137 là hút nội lực.
Giá trị 139 là Kỹ năng vốn có.
Giá trị 114 là Kháng tất cả.
Giá trị 115 là Tốc độ đánh.
Giá trị 88 là Phục hồi sinh lực.
Giá trị 92 là Phục hồi nội lực.
Vân vân....

Sau khi đã chỉnh tại server, bạn copy file magicattrib.txt sang client tại đường dẫn tương tự để đồng bộ hóa. Vào game thưởng thức thành quả

Bạn cũng có thể thay đổi giá trị lên cao hơn. Ví dụ tại dòng 65, hút sinh lực 1 - 3%, bạn đổi thành 3 - 5%, các dòng tiếp theo cứ thế tăng lên.
Kỹ năng vốn có + 3, 5, 7, 9
--> server toàn đồ xanh khủng, khỏi cần hoàng kim với đồ tím...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranminhdo
17-06-15, 09:09 AM
Muốn tạo 1 set đồ xanh như ý để cho tân thủ nó vào có để chơi mà khó quá. có bác nào có ý tưởng j ko cho e xin cái ý tưởng với ạ
Thím lên face tớ thông ass cho !