PDA

View Full Version : Các phiên bản của L2 /cần hỏi -admin và mọi người giúp với

hiepsihattao
19-03-08, 05:23 PM
Mình muốn làm sv off như cách của admin davidhuynhvan -L2 kameal nhưng ra hàng mua đĩa L2 thì nó bảo chỉ có bản C5 ,C6 và Inter... gì đó :surrender:
Vậy bản Kameal là bản nào????/:sure:
Mình chưa chơi L2 bao giờ dù rất thích (vì giờ mới lắp mạng:feel_good: ) ,mình muốn hỏi khi làm off theo cách của admin chỉ cần đúng phiên bản Kameal hay là phải cài từ bản đầu tiên ????
đây là bản mình muốn làm của admin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-----------
còn mỗi bản của admin là link còn sống ,mấy cái topic về các phiên bản khác die hết ,buồn:sweat::confuse:
em nghĩ nên update thường xuyên danh mục những link đie hay còn sống để anh em theo dõi

hiepsihattao
19-03-08, 11:00 PM
ai giúp với huhu 30charrrrrrrrrrrrrrrr

hansik
24-03-08, 04:19 PM
bạn thích cài bản nào thì dùng server và client ấy cùng với cái system đi kèm theo nó, cách cài thì cũng tương tự nhau chỉ khác 1 vài chỗ tùy mỗi phiên bản thôi, nói chung thì cài lineage thì nhiều cách lắm nhưng cụ thể và dễ hiểu thì theo David ấy, còn cái bạn hỏi thì KAMEAL là bản mới hơn Interlude nhưng cấu hình thì hơi nặng đấy. GoodLuck!!! chúc bạn làm dc 1 server theo ý muốn