PDA

View Full Version : [TLBB] Chơi TLBB off mạng Lan

dnguyen08147
15-06-15, 01:31 AM
Chào các pro và mọi người!
E có tải sever TLBB 3.5.2 về chơi. Bạn e muốn chơi cùng. Vậy làm sao để chúng e có thể kết nối với nhau ạ?
E xin cám ơn! :)

quangquy
15-06-15, 01:56 AM
hamachi hân hành tài trợ chuơng trình này \:D/

HaHuong
15-06-15, 07:09 AM
E có tải sever TLBB 3.5.2 về chơi. Bạn e muốn chơi cùng. Vậy làm sao để chúng e có thể kết nối với nhau ạ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sử dụng máy ảo này có thể chơi được onl qua internet nhé bạn

ckmaiyeuvk3798
15-06-15, 09:04 AM

may ao~ bt van~ dung` dc , k can len hamachi cho các bạn kia mắt công cài hamachi thui

vocweb
15-06-15, 10:31 AM
may ao~ bt van~ dung` dc , k can len hamachi cho các bạn kia mắt công cài hamachi thui

Máy ảo phải chung mạng LAN mới chơi được nhé. Còn nhà cách nhau cả cây số thì hamachi là đơn giản nhất.

dnguyen08147
15-06-15, 11:51 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sử dụng máy ảo này có thể chơi được onl qua internet nhé bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

vậy e phải config làm sao? phòng e xài chung 1 router wifi. giờ e config thế nào để chơi chung với bạn e được?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Máy ảo phải chung mạng LAN mới chơi được nhé. Còn nhà cách nhau cả cây số thì hamachi là đơn giản nhất.

E chơi chung mạng Lan thôi a, vậy e phải config thế nào?

akiem9x
15-06-15, 12:15 PM
[QUOTE=E chơi chung mạng Lan thôi a, vậy e phải config thế nào?[/QUOTE]

Đơn giản là các máy khác phải đặt IP tĩnh...cũng giống như máy thật đặt IP tĩnh để ping dc với máy ảo

dnguyen08147
15-06-15, 12:53 PM
Đơn giản là các máy khác phải đặt IP tĩnh...cũng giống như máy thật đặt IP tĩnh để ping dc với máy ảo

E ko hiểu cho lắm, a có thể dùng team viewer giúp e config được ko? :(
E cám ơn!

Intel
15-06-15, 02:59 PM

bạn ib mình sẽ giúp bạn trong 5p là có server online chơi ngay

kudo.shjn99
15-06-15, 03:13 PM
Intel ơi , mình có pm yahoo bạn rồi bạn có thể trả lời mình không ??

dnguyen08147
20-06-15, 04:38 PM
bạn ib mình sẽ giúp bạn trong 5p là có server online chơi ngay

Cho e xin nick yahoo hoặc fb với

BMK
01-04-16, 02:28 PM
mod xem sét và move cho đỡ rối !

danhducdcnag
11-04-16, 10:49 PM
Intel ơi , mình có pm yahoo bạn rồi bạn có thể trả lời mình không ??
Bạn Nào cần:
Lh voi mình teamview cài chơi lan cho bạn.
Dt:0977661635 vào buổi tối nhé.