PDA

View Full Version : AE ơi Ai Thuê VPS bên bkns.vn Thi Vào Xem Nhé

TrangLovesd
12-06-15, 06:07 PM
AE Cẩn Thận Với bọn bkns.vn Nhé Support Cái Kiểu Gì Mà Bảo Khách Hàng Đợi Gần 1 tiếng đồng hồ Rồi thoát Ra Lun Tới Vào Chát với Bọn Kỹ Thuật CŨng ZAy Đang Nói Chuyện Thì Kiêu Mình Đợi Ai Nhè Tụi nó kủng bảo Mình Đợi Chút Ai nhé khoảng 30P sau thì lại thoát Mình ko hiểu bên đó làm ăn kiểu gì mà lại Support Như zay mình bị gần 4 lần rùi Mà Chã Thuê Dc VPS
Nên Ai THuê Bên Đây Thì Cẩn Thận nhé Mình Mới Vừa Bị Hồi Trưa nên AE ĐỪng Thuê Bên bkns.vn Mà THuê Chỗ Khác Đi Nhé AE Mong AE Cẩn Thận

satthupro95
12-06-15, 07:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p/s: bác viết chấm phẩy dùm cái, viết thế này người đọc hết hơi mất :))

Mr.Achuky
03-07-15, 07:10 PM
xài bkns mấy năm nay thấy nó hỗ trợ tốt mà

The Gamer
03-07-15, 10:28 PM
bkns.vn ai đã từng sai antihack ugk 15.0 mới hiểu hôm antihack ugk off 2 ngày liên tiếp do bkns.vn ngỏm mẹ cái con vps

sau đó ugk ra đi 1 loạt khách hàng trong đó có mình
bkns.vn cho free còn chưa thèm sài nói gì trả phí

bthhhz
03-07-15, 10:59 PM
bkns.vn ai đã từng sai antihack ugk 15.0 mới hiểu hôm antihack ugk off 2 ngày liên tiếp do bkns.vn ngỏm mẹ cái con vps

sau đó ugk ra đi 1 loạt khách hàng trong đó có mình
bkns.vn cho free còn chưa thèm sài nói gì trả phí

này cũng xài qua hơn 10 hãng vps . toàn thứ gì ko =]]z ! còn nhớ mãi cái vps của bizmac. ụ mọe nó chém cao vc . mà hỗ trợ như cùng què .
từ nửa năm trước sang dùng longvan.net thì cảm thấy an tâm. hỗ trợ chu đáo .full quản lý mà giá lại rẻ. chất lượng lại tốt

skriptank
04-07-15, 07:02 AM
Xài mấy năm thấy nó cũng hỗ trợ tốt mà ta.