PDA

View Full Version : Cần sự giúp đỡ

silverwolfzzz
12-03-08, 06:45 PM
Mấy lần qua ragezone có mấy game hay lắm nhưng khổ lỗi là chưa biết nó hoạt động tốt chưa nếu các bạn qua đó thì hay vào mục có những server game mới hoặc giúp đỡ tìm server game ý . Mình rất muốn tự làm nhưng vì mình dùng mạng trả tiền theo dung lượng tải về nên tiếc tiền lắm max= 450k. hix đắt thiệt
nên hi vọng các bạn giúp mình
để xem các server đã bước đầu hoàn thiện ( chạy được) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
để xem các server đang Develop,server mới,...: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
àh mình xem qua có game Hero Online hay lắm các bạn thử dùm mình nhá :big_smile:
trang chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

silverwolfzzz
14-03-08, 07:29 PM
không ai giúp nổi hả?????????????