PDA

View Full Version : [Dev/Project] 1.00.16 VTM and 1.00.18 JPN 100% by VietNam

eddy
11-03-08, 08:32 PM
1 Dự án cần trợ giúp của 100% coder người VN :
Yêu cầu :
- Biết và rành ASM 1 tí
- Biết và rành thật rành C++
- Trách nhiệm cao
- Có thời gian rảnh đủ để làm
- Biết tiếng Anh
2 người tested :
-Cấu hình máy cao
- SP bugs
- Tinh thần làm việc tốt

Là 1 người Việt Nam , hãy cố gắng đừng cứ mãi dựa dẫm vào người nước ngoài.....Hãy tự mình build 1 server của riêng mình và chứng mình cho người khác thấy..... Người Việt Nam không phải chỉ biết copy/paste từ diễn đàn khác

TALovexm
11-03-08, 10:57 PM
lâu lâu ko làm server mu cho hỏi 1.00.18 có đặc điểm j nổi bật. Nếu ok thì hưỡng dẫn tui qua một vài cái tui giúp cho.

hoangchauvtth
11-03-08, 11:50 PM
Cho mình một chân test nào. Cấu hình máy mình nghĩ của mình là đỉnh rồi. Vga 512M, Ram 2G/667, CPU D920 2.8G, Nói chung mọi thứ khỏi nghĩ. :beauty:

dragonwall
12-03-08, 03:02 AM
GameServer 1.00.18 GameServer_CS 1.00.19 có lẽ đã đến hồi kết thúc, đổi lại là một phiên bản mới vừa mới xuất hiện. Đó là GameServer 1.00.32, mọi chuyện về một bản full SEASON III của WebZen bây giờ đã bắt đầu ^^

eddy
12-03-08, 06:41 AM
;))....1.00.22 đang chờ giờ sắp ra 1.00.32.... :D...sắp được làm SS III rùi ... kakakaka

YeuVo_ThuongCon
12-03-08, 06:50 AM
Nói chung khi ra rui còn phai lâu mới gọi là OK được cũng như các bản SSII ý.

eddy
12-03-08, 07:20 AM
Full SS III rùi....đã xác nhận , once again Release 1.00.32 ...... :| Kinh khủng , dân china như rồng......

Fixed fixed fixed.... =)) đã quá.....Tested nèo

caothuphutho
12-03-08, 08:22 AM
Nói chung khi ra rui còn phai lâu mới gọi là OK được cũng như các bản SSII ý.

nếu Okie ngay thì đâu còn hứng thú cho các Cracker, Developer & Coder nữa. Có 1.00.32 "ra lò" là một tin rất mừng lại một lần nữa clbgames chúng ta lại được trao đổi thảo luộn về một đề tài nóng bỏng mới !

dragonwall
12-03-08, 01:16 PM
GameServer 1.00.32 (21.02.2008) một phần update nóng bòng từ WebZen vừa mới ra lò thì nay, cũng anh chàng china "Hack520" của chúng ta với tài năng "đột nhập" tài tình của mình và mang lên cho công chúng với một "Release" đầy mâu thuẫn bởi sau lưng nó là một chế độ bảo vệ Password từ WINRAR :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một đánh đố đầy thử thách mới cho các tay Cracker !
Hy vọng vào tài năng các anh hùng Việt Nam có thế đánh bại nó ^^

TALovexm
12-03-08, 03:21 PM
GameServer 1.00.32 (21.02.2008) một phần update nóng bòng từ WebZen vừa mới ra lò thì nay, cũng anh chàng china "Hack520" của chúng ta với tài năng "đột nhập" tài tình của mình và mang lên cho công chúng với một "Release" đầy mâu thuẫn bởi sau lưng nó là một chế độ bảo vệ Password từ WINRAR :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Quả này ăn khoai đây, crack cái này thì :adore: ko biết lâu ko

qvloveh34ever
12-03-08, 03:27 PM
Tớ xin chân làm Tester : Chip Core 2 Duo 2.2 GHz, Ram 2GB bus 800 Kingston, VGA 128MB...

TALovexm
12-03-08, 04:39 PM
tạm dừng phiên bản 1.00.18 and 1.00.19 đi Eddy nghiên cứu cái 1.00.32 của Dragonwall kìa :(

vietpro8x
12-03-08, 08:45 PM
lâu quá không vào forum eddy hoạt động ghê nhỉ :))

TALovexm
13-03-08, 04:28 PM
Có ai có nick của Hacker520 ko nhỉ or Email để send email cho nó phát xem có share pass ko?

caothuphutho
13-03-08, 04:35 PM
Quả này ăn khoai đây, crack cái này thì :adore: ko biết lâu ko

Winrar được mã hóa rất đặc biệt, có rất nhiều chương trình Crack Pass winra nhưng Pass mà có cả số lẫn chữ trên 7, 8 ký tự thì thời gian chờ đợi chương trình Crack song là rất lâu. lấy ví dụ nhé tôi Crack pass có 6 ký tự thì mất 2 ngày đợi (Pen 4 3.0G, RAM 1G) nếu Pass mà 12 ký tự :beat_brick: đủ hiểu nó chuối như thế nào nhưng mà cũng tùy vào may mắn :sure:
còn đây là link Soft Crack cho ai muốn thử:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TALovexm
13-03-08, 04:48 PM
Cái này tôi dùng thử rồi. chiếm bộ nhớ vô cùng, :-ss Ram 6gb Chip Core 2 dual mà :(

tikatoo2k
13-03-08, 10:58 PM

Cái này mình có xme bên RZ rồi, hôm nay post lại cho ae xem về anh chành hacker này

Deathzonemu :
I know Hack520[E.S.T] i have him at my MSN and QQ!!! He dont share file for FREE he only sell files for a funny offer i can only Laugh about the Prise!!!!!

Now cost 1.00.32 Files 85000US$ HMM i dont think anyone from the Community have the money to buy the files from Hack520!!!!!!

nghe nói him xâm nhập thông qua ftp thì phải

eddy
14-03-08, 10:45 AM
:))...85K USD..... =))

Dù gì thì 1.00.32 cũng chỉ là SS II.....Không phải SS 3 EP1 hay EP 2 gì cả !

dragonwall
14-03-08, 12:57 PM
Cái này mình có xme bên RZ rồi, hôm nay post lại cho ae xem về anh chành hacker này

Thông tin được tôi cập nhật đầu tiên từ China Forum <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Không phải tin gì cũng từ RageZone đâu bạn ạ : )

加了牛逼密码,要的自己破解去吧
别问我密码是什么,因为这次和上次一� ��,我自己也不知道.

caothuphutho
14-03-08, 01:06 PM
Thông tin được tôi cập nhật đầu tiên từ China Forum <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Không phải tin gì cũng từ RageZone đâu bạn ạ : )
Tôi làm chứng cho ông dragonwall chuyện này :))
@ eddy: cũng không hẳn thế đâu :D

dragonwall
14-03-08, 01:33 PM
Anh ta tung lên vốn muốn khẳng định người nào có khả năng thì có thể tự mình mà sở hữu nó, còn vấn đề đây là một GS MOD hay giả thì tất cả chỉ là sự suy đoán..., vì cũng chưa ai biết rằng Extract GS ra sẽ ra sao dù anh ta đã khẳng định GS mình mang lên là hàng "thật" ^^

本人发布的东西一向都是真品.假货.我 是不稀罕的.一句话.有能力自己去官方 拿.

TALovexm
14-03-08, 02:55 PM
Anh ta tung lên vốn muốn khẳng định người nào có khả năng thì có thể tự mình mà sở hữu nó, còn vấn đề đây là một GS MOD hay giả thì tất cả chỉ là sự suy đoán..., vì cũng chưa ai biết rằng Extract GS ra sẽ ra sao dù anh ta đã khẳng định GS mình mang lên là hàng "thật" ^^

Bác DragonWall chơi khó a em quá, chích dẫn lời của Hacker520 thế kia thì ai hỉu nhỉ :(
English còn ko đâu vào đâu mà :sure:.

Bác có email or id của nó ko để tui send mail cho nó xem nó thế nào ?

eddy
15-03-08, 07:51 AM
Tôi làm chứng cho ông dragonwall chuyện này :))
@ eddy: cũng không hẳn thế đâu :D

Không phải ko hẳn mà là chắc chắn

[]MG[]Kill có nói....nhưng giờ nó edited lại để close topic đó rùi:feel_good:

PhuTho™
15-03-08, 08:32 AM

bạn đã Crack nó ra chưa, nếu chưa Crack nó ra được sao dám khẳng định nó là hàng "mã"

PhuTho™
15-03-08, 08:35 AM
tuy rằng 1.00.32 ra lò là một "hiện tượng" khó tin và tôi cũng không tin là GS đó đã xuất hiện, vì hiện nay "trên thị trường" mới nhất chỉ có 1.00.22. Tuy nhiên nếu chúng ta chỉ nghe lời đồn đại thôi thì đừng nên nói chắc chắn cái gì cả kể cả việc sau này lời nói đó có đúng !

TALovexm
15-03-08, 08:43 AM

oh cám ơn bác Eddy nha . ko biết send mail cho nó nó có send lại ko :) :tire:

thong123
17-03-08, 12:00 PM
tớ cũng có một máy server cấu hình thi khỏi fảii bàn, máy bác cho tớ 1 chân test ss3 với nha, vì tớ cũng đang muốn làm 1 cái mu online ssiii