PDA

View Full Version : [TLBB] Khảm nạm trang bị cực hạn

mylove8
05-06-15, 10:34 PM
Mình chỉ khảm ngọc thũ cưỡi đc 3 lỗ . khi đưa vào Khảm nạm trang bị cực hạn nó thông báo " Không đc lắp đặt thiết bị này vào ". ai có thể cho xin đường dẫn để chỉnh sửa đc k .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
05-06-15, 10:59 PM
B mở cái Interface/Stileto/Stileto.lua ra đọc code của nó là biết cách fix ngay. Trong cái mảng các item cho đục lỗ có cái số 1x nào đó chỉ con thú cưỡi. Ko nhàm thì sô 16

mylove8
05-06-15, 11:32 PM
Bạn cho mình hỏi thêm 1 chút .Khi minh copy cái áo giáp cua sever khác qua nó bị lỗi hình ảnh . bạn cho mình xin đường dẫn để chỉnh sửa đc k

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
06-06-15, 08:23 AM
Cái này do thiếu model đó bạn. Có mỗi cách xem log tại client nó báo gì thiếu thì add thêm vào thôi.

Intel
06-06-15, 03:06 PM
Bạn cho mình hỏi thêm 1 chút .Khi minh copy cái áo giáp cua sever khác qua nó bị lỗi hình ảnh . bạn cho mình xin đường dẫn để chỉnh sửa đc k

lưu ý trước khi copy paste là phải chú ý đến các thuộc tính của món đồ đó, ví dụ: model, chú thích, id coi có trùng với server hiện tại ko, trùng thì thay id mới...nói chung không phải muốn copy và paste là dễ đâu ha :D

mylove8
06-06-15, 04:00 PM
Mình bật Log lên k thấy lỗi hiện lên . xin hoi file nao quy định model hình ảnh của 1 trang bị vậy . hỉnh ảnh đó liên quan đến Model.axp phải k bạn

Sói Đẹp Trai
06-06-15, 04:32 PM
Model.axp là nguyên liệu còn cái file chỉ đường dẫn của nó lại khác bạn ạ.

mylove8
06-06-15, 04:35 PM
Model.axp là nguyên liệu còn cái file chỉ đường dẫn của nó lại khác bạn ạ.

đường dẫn nó là file nào vậy bạn . chỉ giùm với

huyhoangchi
07-06-15, 12:37 PM
lưu ý trước khi copy paste là phải chú ý đến các thuộc tính của món đồ đó, ví dụ: model, chú thích, id coi có trùng với server hiện tại ko, trùng thì thay id mới...nói chung không phải muốn copy và paste là dễ đâu ha :D
bạn nào cài sever nầy được rồi làm ơn cho xin cái video ghi lại quá trình cài đặt .mình xem thử với vi deo thớt share có khác cài gì mà cài giải nén sever không được.Cám ơn nhiều