PDA

View Full Version : [JX] Mấy bạn ơi cho mình hỏi thăm hiện tại có bản nào mở bản đồ môn phái?

dmh1811982
04-06-15, 09:49 AM
Mấy bạn cho mình hỏi thăm hiện tại có bản JX nào mở hết bản đồ và có nhiệm vụ môn phái giống VNG ko? Cám ơn

Anh2SiTinh
04-06-15, 10:51 AM
Linux có full map............................................... ......

dmh1811982
04-06-15, 08:42 PM
Linux có full map............................................... ......

Ban Linux 6.0 huh bạn? Bạn cho mình cái link download đc ko? Thanks!

bil4i3n
05-06-15, 07:48 AM
Ban Linux 6.0 huh bạn? Bạn cho mình cái link download đc ko? Thanks!

Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

donnyfsh
05-06-15, 10:04 AM
Video hướng dẫn chi tiết cài đặt JX Linux by yoken9x : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn ơi cho mình xin link máy chủ ảo vmware với đc k. mình đã xem clip hướng dẫn nhưng không tài nào cài đc. còn chạy máy chủ ảo thì ngon k lỗi. nếu có bản máy chủ ảo nào thì share mình với nhé,thks

bil4i3n
05-06-15, 03:35 PM
bạn ơi cho mình xin link máy chủ ảo vmware với đc k. mình đã xem clip hướng dẫn nhưng không tài nào cài đc. còn chạy máy chủ ảo thì ngon k lỗi. nếu có bản máy chủ ảo nào thì share mình với nhé,thks

Mình đang dùng bản này, bạn download ở đây:
VMware 10.0.0 Full Crack (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)